Q-mobile P11 reviews

[K]evin[T]rinh
3/11/2011 15:19Phản hồi: 3.725
3.725 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá cao hơn là phải vì mất công vân chuyển vào HCM. Giá trên Đại lý bán bao giờ chả rẻ hơn trang chủ ko thì ế hàng ai mua... :D

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:33 PM ----------

Bác chú bảo ko đọc ebook nên ko thử. Nó chỉ quay ngay màn hình khi nhắn tin. Có thể là cả xem phim ... ới pác chủ thớt test đi cho ae nhờ!
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mua tại đây:
[TR]
[TD="class: name"][/TD]
[TD="class: value"]Công Ty CP Titan Việt Nam[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: value"]190 Vạn Kiếp P.3 Q.Bình Thạnh
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: value"]08-22000025
[/TD]
[/TR]
cái nút tròn ở dưới màn hình có chức năng j za, có phải là nút để xem ứng dụng đa nhiệm như mấy dòng cảm ứng của lg ko?
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó là phím HOME đó bạn.
Ben sohoa.net da co bai danh gia e nay, may bac wa ma doc, rat chi tiet'
Viết thế mà gọi là đánh giá - vớ vẩn thật. mà nói chung ông Q giới thiệu chăng chi tiết, cứ kiểu lập lờ để anh em mua về tự tìm hiểu để nó bán đc hàng ...
con này ngon nhĩ
cái nút home đó dùng để làm j? Mình chưa xài cảm ứng hay hđh bao giờ nên ko bik
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Home dùng để bật sáng màn hình và để trở về màn hình chính của máy v v v...
tại hải phòng k bít có chỗ nào bán chưa nhở....kết nứt bát r...rẻ mà cũng lại ngon nữa
kangkuru
ĐẠI BÀNG
12 năm
anh em cho hỏi em này đọc prc đc ko ạ, em toàn đọc sách file prc nên cần cài mobireader. thanks all nhé
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vào đây xem:
tungoc612
ĐẠI BÀNG
12 năm
Anh bán 89 rồi, mày bán lại cho anh con P11 đi
Anh rủ thêm ông Béo và a.Khừ làm con này đi, thứ 7 lên Hi off... Vãi Luyện...hjhjhj
bac nay quay clip bi choi qua nhin muon loi mat,thu chuc nang xem youtube xem the nao di bac,con nua luot web co quay ngang man hinh ko bac.
May quá, có bác này clip rùi, e chẳng có thời gian để làm, nhưng nhược điểm e ko thích con này là Viết tin nhắn ko đánh Telex đc, muốn đánh đc phải làm như : chữ đ thì phải giữ d 2s sau đó mới có cái chọn đ
ac....chup hìh fảj noí là xấu...chăc tai camera ko thật khi lây nét.......dù j cũg thank...hehe
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại tui quay bằng webcam nên nó bị chói, chưa khắc phục đc,...xem hinh trên youtube thì ko nét lắm (xem quay ngang màn hinh đc).Lướt web thì ko xem ngang đc nhưng soạn TN thì đc.
Cảm ơn bác xem youtube phía dưới góc phải có chữ "HQ" đó bác ấn vào đó xem có rõ hơn ko?opera 10 mà vẫn ko quay dc màn hình thì chán ..mà có bỏ dc thanh tiêu đề ở trên và thanh menu bên dưới ko bác?..tui chỉ để ý nhiêu đó thôi vì hay xem youtube và lướt web mừ ..hehe.!
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mời bạn xem:
lướt web mà ko xoay ngang được, chán nhỉ, màn hình to thì để làm j, -1 điểm :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119