Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Q-mobile P11 reviews

[K]evin[T]rinh
3/11/2011 15:19Phản hồi: 3.725
3.725 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

như này là ngon rồi...giá cả phải chăng...duyệt...
Còn này thấy có email mà lại ko Push được thì chán quá - chẳng có tác dụng gì!
Con nay luot web nhanh ko vay cac bac.. Nhin cug thik e chu yeu luot web ko biet no luot web the nao?
cam on ban nhieu nha,con nay duyet web ko xoay dc,youtube ko full man hinh dc tiec nhi,theo ban thi da tot chua ,con theo minh thi thay chi dc cai cam ung thi muot thoi.
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lướt web ko nhanh lém nhưng chấp nhận đc. bạn xem clip trên đó...:eek:

---------- Post added at 12:41 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

Mặc dù có những k. điểm như vậy, nhưng giá cả của nó là 1 ưu điểm .vì vậy mình mới dùng nó...
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
renorjza
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhai nhái ip vãi =)
Ghé qua bên mình ủng hộ với http://thegioitructuyen.vn/q-mobile-p11.html
Giá bán: 2.038.000 VNĐ Giảm: 230.000 VNĐ (10%) Giá hãng đưa ra có 1tr990k mà đẩy giá lên 2.268.000 rùi giảm giá 230.000 VNĐ.Đề nghị xem lại mức giá đi bạn,ở SG có chỗ bán 1tr890k là có thể chấp nhận đc rồi.Cao hơn giá của hãng là ép giá đó!:redcarded:
vl với thằng tgtt...đkm đã bán đắt lại còn ra cẻ giảm giá...tsb nhà mày
e nay xem youtube bang gprs dc hok zax,ai dung rui tl dum nha thank nhju.(^_^)
Xem dc ban ah... Nhug giat hay ko thi mih ko biet....! Mjh kug dag tinh mua ma ko biet luot web nhah hay ko! Gjo mjh dag xai BB ma thay luot web cham wa thua con N 6288 voi SS S 3353 luk truok kua mjh? Ai test chuyen nghiep cho mjh hoi luot web nhah hay ko nha?
meoden10kg
ĐẠI BÀNG
12 năm
1850k mà khuyến mãi cái thẻ nhớ 2g thì tốt nhỉ! mua thêm cái thẻ ngoài cũng tròn 2000k
Bạn nào đã dùng rồi cho biết:
- Cảm ứng có mượt k? gần như Iphone k?
- Lướt web nhanh hay chậm? Nếu ở nhà đặt chế độ bảo mật là WPA thì có dùng wifi được k?
- Chụp ảnh ok .... nên úp 1 ảnh của em nó chụp lên đây nhé.
- NGhe gọi thế nào....
_ Pin có được lấu ko?
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
thaygiaoonlin nên xem từ trang đầu cua topic thì sẻ rỏ nhiều vấn đề.:skip:

---------- Post added at 08:50 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

Mời ae xem:
Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
híc lắp sim ai hem bít chài..video hướng dẫn nữa chứ..kì công thật.... ^^....
batonylubu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chủ yếu là để ae nhìn thấy bên trong nó ntn ý mà....:showoff:
Hix chờ hoài mà chẳng thấy cái clip nào chạy thử phần mềm hoặc game nào xem sao. Toàn là vuốt qua vuốt lại cái giao điện không à.
tui cũng tính mua, mà đang chờ xem đợt tết này có giảm giá ko,hazzzzz. ko có thì đợi qua tết nó giảm chút rùi mua.hjx
hôm qua ghé cửa hàng ý nhi thủ đức xài thử, hajzzzzzzz thiệt là phê, máy cầm chắc tay lắm, có mỗi cái màn hình màu hơi nhạt, cảm ứng nhạy, nhìn sang vô cùng.nhưng chắc cấu hình máy thì hơi yếu.hjc
Máy cty mới gửi về cho tui sáng nay đang cầm trong tay
Máy cầm hơi nặng
cảm ứng thì nói là phải hơi quá nhạy....đụng nhẹ là dzô liền...
tui mún test cho ae biết thử nhưng đợi kiếm cái máy quay ngon ngon đã...
chứ P5 quay hok đc nét lắm
Tôi cũng thích dòng q mobile này lắm, bây giờ mà ai chê qmobile la TÀU KHỰA thì hãy về những năm 90 mà sống....,.. tui từng xài qm p4, m75 choỳ ơi nó rớt từ túi áo xào đồ xuống gạch cốp cốp gần 5 6 lần gì rồi đó mà chắng sao,... thử zí mấy con noki tầm 2-trở lên thử xem 😁 có lẽ nó nứt làm 2,. 1 điểm cộng cho mấy con qm này là Flash xử lí ảnh rất mạnh, nếu không tin bạn thử kiếm 1 pic .gif nào chừng >1Mb rồi cùng lức chạy trên qm & mấy con nokia nhu x2 x2o1 c3 c201, hay những con lg gw305 kp500, play,.. thì sẽ thấy rõ tốc độ xử lí khác rõ rệt,.. và hay cái chỗ khoá tin nhắn, khoá danh bạ, cuộc gọi,.... hỗ trợ tự tắt cuộc gọi với tg định trước vd 1s tự tắt. nghe nhạc vòm sướng tai.

Qayu lại p11 cho hỏi chủ thớt nó có hỗ trọ chạy đa nhiệm không, tức là vừa chạy Ola, vừa mở opera, vừa UC chẳng hạn, hay chỉ ẩn đc 1 như mấy con trước thôi (vừa java vừa ẩn xuống nhắn tin như mấy con Noki E.., thứ này trên S40 chỉ hackphone mới có nhé) chắn chắn hỗ trợ rồi đó nhưng không bít đc mấy kái....! thank
Các bác cứ làm em nóng ruột wá. Bác nào làm cái video test kỷ càng từ A _Z con này đi. Chứ 2 cái video kia toàn thấy giao diện ko à. Em đang kết con này , chắc chủ nhật cưới em nó về chơi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019