[QC] 2 sản phẩm phụ kiện cho BlackBerry 9900 từ Khắc Tên

cuhiep
20/9/2011 7:25Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhlhang
TÍCH CỰC
13 năm
Đã đặt bao da của khắc tên ở chi nhánh hà nội. Anh em ở hà nội không thể trực tiếp mua hàng trong sài gòn thì có thể qua đại lý của khắc tên ở hà nội để đặt hàng và nhận hàng
tungvo
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình thích cai miếng da, nhưng màu khác thì đẹp hơn, khi nào về mình sẽ đặt 1 cái với degisn cái hình Marilyn Monroe ?. không biết khi gỡ ra có hư mặt da của máy hok.
riêng em thích bao da dạng gập hơn, tiện sử dụng
đẹp quá...............
Bác Hiệp cho E đặt cái holster da cho 87 dc ko?
Nếu có làm cho E đặt 1 em nhé!
Ban oi ban co the ban cho minh 1 chiec cho 9900 dc ko ?
dia chi ban o dau ....?
pvhunt
TÍCH CỰC
13 năm
Bác Hiệp ơi, sản fẩm bao da đã có gía chính thức chưa ấy nhi? Có khắc thêm theo yêu cầu kô?

Sent from my BlackBerry 9900 using Tapatalk
củng được, cho mình hỏi khi nao thi viettel phân phối Balckberyy 9900?

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:42 PM ----------

bác hiệp ơi, mua cây 9900 ở đâu la an tâm nhất? e đang khoái BB nhưng không biết mua ở đâu.
anhlhang
TÍCH CỰC
13 năm
hôm nay mình đã nhận được bao da cho 8900 mà khắc tên đã làm. thật tuyệt vời. rất đẹp và rất sang trọng. mình ở hà nội nhá. các bạn có thể đến địa chỉ nhà 21 ngon 161 thái hà để đặt hàng. Đây là địa chỉ phân phối hàng của khắc tên trong nam, chỉ nhận đặt hàng và thanh toán qua đây. tầm 2 ngày là có sản phẩm rồi.;)
milicaanj
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình vừa đặt một bao da đeo cho 9900 theo mẫu thiết kế trên. Đẹp và chi tiết là nhận xét ban đầu. Tuy nhiên có 2 vấn đề khi sử dụng:

1. Bao hơi rộng so với máy, có thể là lý do để dễ sử dụng.
2. Từ của nắp yếu, không hít chặt như bao zin

Kết hợp 2 cái lại thì em 9900 yêu quý của tớ đã được tắm bùn sáng nay khi tớ đang chạy xe máy lội qua vũng nước thì bị vấp ổ gà
đẹp quá đi.
mrlongnum1
ĐẠI BÀNG
13 năm
bao da nhìn đẹp thế nhưng miếng dán lưng nhìn ko đẹp như các máy khác :twins:
Nhưng mà ko biết có loại da nào bền bền ko chứ da đen này bị tróc, cứ lâu lâu lại đi dán lại hơi nản
Nhìn đẹp nhưng không biết có bền không.
Khắc Tên luôn có những sản phẩm độc đáo, mình là 1 trong những KH trung thành của Khắc tên
ngoai ha noi co cho nao nhu khac ten ko cac bac
sr ko danh duoc telex
anhlhang
TÍCH CỰC
12 năm
có đại lý bán hàng cho khắc tên đó bạn. Mình đã làm 2 bao da cho 89 và 93. rất đẹp và rất bền, đường khâu của bao da nhìn là biết hàng được làm tinh xảo. nhìn kĩ mới thấy điểm đầu và điểm cuối đường khâu mà. giá 400k/chiếc quả là đáng đồng tiền bát gạo.
cho em xin địa chỉ và số đt luôn thì tốt quá
anhlhang
TÍCH CỰC
12 năm
Số điện thoại là 0932111222. bạn gọi số này và trao đổi nhé. còn đại lí ở hà nội là số 21 ngõ 165 đường Thái Hà Hà Nội. Bạn có thể hỏi lại cho chính xác. mình vẫn nhớ vị trí nhưng số nhà có thể nhầm. 😆. bạn cứ liên lạc với số trên. trong nam làm xong sẽ gửi sản phẩm ra đại lý ngoài hà nội. rất nhanh và tiện lợi. bạn chỉ cần thanh toán ở đại lý và lấy hàng thôi. chúc bạn có sản phẩm ưng ý.
bác ơi mình ra đó có đủ model ko ạ, mà bao da khắc tên có holter hết ko bác
anhlhang
TÍCH CỰC
12 năm
về có đủ model hay không thì bạn gọi điện trao đổi với bên khắc tên xem nhé. còn bao da của khắc tên có đủ tất cả yếu tố mà nah em cần. đẹp, sang trọng, đơn giản và tất nhiên có holter rồi.
bác cho em xin địa chỉ với số điện thoại kèm theo nữa thì tốt quá
tks bác!
loha999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khắc Tên đỉnh quá...
Đã đặt hàng 02 chiếc dùng cho 9981. Một chiéc tặng sếp có em 9981, một cái xài cho em 99 của mìhn trong case Otter Communication
Không thấy bác Hiệp nói đến cái khoản phí chạm khắc nhỉ. Mình phải tính thêm 50k nữa. Tranh thủ khoe hàng phát:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019