[QC] Bao da, miếng dán da Khắc Tên cho Galaxy Note 5

cuhiep
28/8/2015 15:0Phản hồi: 619
619 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao da chất lượng! Đã thế rồi Note 5 & S6 Edge Plus lần này khi nghe nhạc với tai nghe bluetooth dòng Level của hãng thì sẽ xuất một mã code đặc biệt cho âm thanh ấm & chất lượng.
Ngon & hấp dẫn quá
https://www.facebook.com/profile.php?id=100008722009423
Anhbien
TÍCH CỰC
9 năm
Khắc tên mà có dịch vụ ship cod vs các tỉnh lẻ thì hay
oái đắt thế. Cơ mà có game mua bao da trúng S5 thì mình cũng đầu tư 1 cái đấy :p :p
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Mobifone đã ra mắt một loại sim với tên gọi "Tám vô tư, tiền vẫn dư" với nhiều ưu đãi hấp dẫn. Đây là loại sim rất phù hợp cho khách hàng hàng có nhu cầu gọi nhiều do tính chất công việc hoặc khách hàng thích tám chuyện cùng bạn bè. Với sim Tám của Mobifone khách hàng sẽ không phải lo đến việc hết tiền điện thoại khi gọi cho bạn bè.
Cũng từng sử dụng qua sản phẩm của Khắc Tên. Mình thích dùng bao da hộp hơn và miếng dán da nữa. Giá có cao nhưng tiền nào của ấy mà. Bao da đường cắt, may rất tinh tế, nhất là khắc tên lên bao da rất đẹp 😁
tai nghe này nhiêu tiền vậy mọi người 😁
nhan151090
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bao da đẹp
nhìn chất
Bao da nhìn đẹp nhưng chưa có tiền mua dùng thử. Nếu tặng bao da và tai nghe luôn thì sẽ vui lắm. Em đọc tinhte.vn lâu nhưng nay mới tạo tài khoản. Vậy có tham gia đăng kí nhận tai nghe hợp lệ không ạ 😔
namfat
CAO CẤP
9 năm
Gọi hỏi khacten thì thấy nói phải đặt hàng từ 4 ngày mới có mọi người ah. Hic hic.
Mà mình thấy Bao da Note 4 với Bao da Note 4 chả khác gì nhau cả.
Vậy mà em NV lại nói là không xài được cho nhau. He he.
@namfat TrollFace.png
cmt nhận tai nghe nào :v
shockduhe
ĐẠI BÀNG
9 năm
trông đẹp thật
h000000
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp toẹt vời
Có kết quả chưa nhỉ 😔
@nguyenchuc2805 Đã có kết quả rồi đó bạn 😃
tuanvhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko thấy công bố kết quả
@tuanvhh Bạn ơi video quay random đã có ở trang #1 từ tối hôm qua rồi mà 😃
tuanvhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
[QUOT"tuanvhh, post: 45712726, member: 1334327"]Ko thấy công bố kết quả[/QUOTE]
Video công bố đâu bạn
Phải mất một thế hệ Note để chuyển từ mặt lưng da sang thiết kế mới, giờ lại dán miếng da vào lưng, tạo nên độ vênh so với thiết kết mặt lưng không đẹp lắm.
Nhà mình làm đồ da, cá nhân mình thấy dạ dày của ông khắc tên này hơi bự thì phải. Ăn dày quá
@eticket Cá nhân mình nên đi học lại cách làm ăn chứ không nên nhìn người ta ăn dày hay ăn mỏng. Nhảy vào chiến cho đời thêm vui vẻ nào.
clapika
TÍCH CỰC
9 năm
Mod có block nick cũng phải comment phát này:
"Mình rất không thích cái đường may theo kiểu "đục lỗ xâu chỉ" của những sản phẩm Khắc Tên. Nó nói lên kỹ thuật may da không tốt và làm cho sản phẩm (thực lòng mà nói) trông rất rẻ tiền" 😔
chuconghuy
TÍCH CỰC
9 năm
Da " Khắc tên: Bền đẹp,Sang, tinh tế"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019