Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Cơ hội cuối cùng để sở hữu Vega Iron 2 giá tốt lúc 11h trưa nay

TTKM
26/8/2015 1:5Phản hồi: 53
[QC] Cơ hội cuối cùng để sở hữu Vega Iron 2 giá tốt lúc 11h trưa nay
11h trưa nay, chiếc smartphone đang hot Pantech Vega Iron 2 sẽ được mở bán đợt flash sale cuối cùng tại Lazada. Đây là cơ hội tốt để bạn kịp sở hữu cho mình chiếc điện thoại cấu hình mạnh với mức giá cực ưu đãi.

Chỉ duy nhất lúc 11h hôm nay, Lazada sẽ bán Iron 2 với mức giá chỉ 5.999.000đ (giảm 2 triệu so với giá thị trường). Đặc biệt, nếu đặt mua sớm, bạn còn có cơ hội được tặng 1 SIM Mobifone với gói dữ liệu trị giá đến 4.440.000đ. Đặt mua TẠI ĐÂY để có giá tốt.

Máy đáp ứng khả năng xử lý mượt mà nhiều ứng dụng

Trang review uy tín “Vật Vờ” cũng đưa ra một số đánh giá khá tốt về sản phẩm đang được bán như:
  • Màn hình 5.3” Super AMOLED đem lại khả năng hiển thị rõ nét, màu sắc tươi sáng kể cả khi sử dụng ngoài trời, đáp ứng tốt nhu cầu xem phim, giải trí.
  • Viền máy được làm bằng kim loại không ghỉ, đem lại độ bền cao khi sử dụng. Ốp lưng phía sau chống bán vân tay và dễ dàng tháo rời để gắn SIM, thay pin.
  • Máy sở hữu chip Snapdragon 801 2.3GHz cùng RAM 3GB, bộ nhớ trong 32GB (có thể mở rộng với thẻ nhớ đến 2TB). Cấu hình này thuộc dạng đỉnh nhất so với những dòng máy khác cùng phân khúc 6 triệu đồng.
Máy trang bị hệ điều hành Android 5.0.2

Một điểm nổi bật khác là pin của Pantech Vega Iron 2 có dung lượng lên đến 3220mAh, đáp ứng 22h đàm thoại liên tục và hơn 700h ở chế độ chờ. Khi trải nghiệm sử dụng để lướt web, chơi game, máy cũng thể hiện hiệu năng pin ấn tượng. Nhà sản xuất còn tặng kèm theo hộp thêm 1 pin và bộ sạc rời nữa nên bạn hoàn toàn yên tâm sử dụng suốt một ngày dài.

Xem thêm các đánh giá khác về cấu hình TẠI ĐÂY.

Máy kèm thêm 1 pin và 1 dock sạc

Ở Vega Iron 2, nhà sản xuất cũng có bán kèm ốp lưng tích hợp cảm biến vân tay, xu hướng thời thượng của các smartphone hiện nay. Điểm độc đáo là ngoài chức năng mở khóa bằng vân tay, nó còn giúp bạn mở khóa những tập tin lưu trữ bí mật của mình.

Ốp lưng tích hợp cảm biến vân tay độc đáo

Máy trang bị camera sau 13 Megapixels; camera trước 2.1MP, hỗ trợ quay phim Full HD. Vega Iron 2 được tích hợp đầy đủ các kết nối như bluetooth 4.0, NFC, Miracast và 1 khe Micro SIM.

Hình ảnh rõ nét khi xem phim

Theo thông tin từ Lazada, đợt mở bán tuần trước đã kết thúc với hàng ngàn sản phẩm được đặt mua. Tuy nhiên, do số lượng có hạn nên nhiều khách hàng vẫn chưa kịp có cơ hội sở hữu. Chính vì vậy Lazada sẽ nhập thêm hàng và mở đợt flash sale cuối cùng lúc 11h trưa nay. Đây là cơ hội tốt để bạn đặt mua cho mình chiếc smartphone này ở mức giá hấp dẫn và nhận thêm SIM 3G đến 4.440.000đ. Đặt mua NGAY TẠI ĐÂY.
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanthequyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon thế, xách tay đã 5 củ rưỡi rồi nên cứ chính hãng mà quất :v
xe360.vn
TÍCH CỰC
9 năm
🆒Quá nhiều cơ hội cuối cùng
Con này cấu hình ngon thật. Có bác nào dùng hàng Sky rồi cho mình ít ý kiến với, đang lăn tăn lên đời điện thoại ^^!
thaitrieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@danghiep0122 Đang xài em này, nói về giá so với cấu hình thì quá ngon. Tke viền kloai sang trọng, máy chạy nhah mượt, pin cực trâu bò onscreen 5 tới 6h mà còn dc 2 cục pin. Camera chụp hình ở mức khá thôi, chỉ có chụp đêm lấy nét hơi chậm, và khi xài e này thì phải chấp nhận ở rom 4.4 ko có lên 5.0 hic !
@saocodon_t48 Thank bác, kết cái câu "... không chịu hư sau chán rồi bán" ^^!
@thaitrieu Cảm ơn bạn đã tư vấn, mình cần máy chụp hình tốt một chút để phục vụ cho công việc, và máy phải lên được Lolipop phục vụ cho sở thích vọc vạch nữa ^^!
*LT*
TÍCH CỰC
9 năm
@saocodon_t48 Cũng đang rao bán con 730 sau 1 time vọc phá wp10 😃
cái gì có cai giá của nó các bác ạ , sky rớt giá như tuột quần . lý do nó rớt giá là nó không hay vậy thôi ạ , nghe nhạc nguồn cực yếu , cam cực dở giá xuống không phanh làm mất đi cái chất .
k3aniem
TÍCH CỰC
9 năm
@lzzz_adnguyen_zzzl android con nào chả mất giá, g3 m8 xách tay giờ hơn 6trieu tẹo
MINHTAM.1080
ĐẠI BÀNG
9 năm
không biết mấy bác thấy sao chứ em thấy sky bây giờ dùng thua cả oppo.đang dùng con sky A870 chính hãng nè mà mới mua ve được 1 tuần thì rớt cả cái kính camera luôn may đem ra đổi cái mới được, ma cái mới thì từ luc đổi đến giờ 4 tháng bảo hành hết 2 lần:oops:
@MINHTAM.1080 Không biết máy bác như nào. Máy e A850 hàng xách tay, dùng 3 năm, rơi thành thói quen mà nó vẫn chưa chịu hỏng. Giờ vẫn nhanh mượt 😁
trandaubac
TÍCH CỰC
9 năm
sky hàng chất , sài con sky 880 xt hơn 1 năm rồi mà chả muốn đổi
Chưa dùng loại này bao giờ. Nh thấy mọi ng cho ý kiến con này rất tốt. XÁch tay ở vegaviet cũng bán 5tr6 rồi. Nhớ mua màu đen viền vàng nhé đẹp luôn
huytn05
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy tốt, tuy nhiên lên 5.0.2 không phát hành từ pantech là một nhược điểm.
Cũng được nhỉ quất hay là múc?
lion922
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã mua hàng đợt trước, vài nhận xét cho ae suy nghĩ trước khi mua:
_ Seal hộp đã xé, có seal của Lazada dán đè lên => cái này chắc do Lazada tháo seal kiểm tra máy + phụ kiện.
_ Miếng seal màn hình cảm giác đã bị lột rồi chứ ko như máy nguyên zin chưa bao giờ tháo => khả năng do bên Vegafone tháo ra úp rom CM12.
_ Máy chạy Rom CM12, ko còn các tính năng gốc của Pantech, up được về bản 4.4 của Pantech nếu thích. Mình ko rãnh nên để CM12 xài luôn, cảm nhận cá nhân xài ổn, bác nào thích màu mè thì sẽ chán vì gần như Rom gốc, chả có gì để vọc 😁
_ Chụp hình hơn Note 3 em gái đang xài, thua Note 4 vợ đang xài :D
_ Pin, sóng sánh, nhạc nhẽo bth, ko có gì nổi bật :D
Tóm lại, với cái giá 6tr cho máy chính hãng (nếu Vegafone ko phá sản :p) thì khó có máy nào ăn đc em này :D:D
uandpc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lion922 CM 12 là rom rất ngon đấy. Mình thấy nó hơn rom gốc nhiều.thậm hí hơn cả rom hãng. Có root. Có quá nhiều cái để tự mod.
*LT*
TÍCH CỰC
9 năm
@lion922 Đang lăn tăn em này với G3 2nd còn bh lâu.
THanks bác đã review
2nd
TÍCH CỰC
9 năm
@*LT* G3 xài ko ngon bằng con này đâu bạn
nobugz
TÍCH CỰC
9 năm
hôm nào làm máy unibody thì mua
máy kiểu này dựng phát một
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Xấu hơn 1 nên bán ế đây mà. Hàng ế hàng ế, mua mãi vẫn còn.
bothangcuba
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác nên đọc trang 6 +7 của lần bán trước này, lỗi tùm lum luôn https://www.tinhte.vn/threads/qc-11h-trua-nay-co-hoi-lon-de-mua-sieu-pham-pantech-vega-iron-2-gia-chi-5-999-000.2496842/
Quá tốt cho 1 cuộc tình xế chiều 😁
lltc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai bỏ lỡ dịp này thì từ Mai sẽ được mua với giá chưa giảm là 4,9 triệu.:p
Cơ hội cuối cùng để....xả nốt hàng tồn, đã từng dùng gần 3 tháng phần cứng tốt nhưng, phần mêm ko ngửi được, máy còn chẳn có cơ chế up ota
hôm.qua có bài khách hàng thỏa mãn với iron 2, hôm nay km nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019