Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Cơ hội cuối cùng để sở hữu Vega Iron 2 giá tốt lúc 11h trưa nay

TTKM
26/8/2015 1:5Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Hàng ngon giá rẻ....chuẩn bị trưa nay chiến nào😃
bán đổ bán tháo vì Pantech ko sản xuất đt nữa
Lần trước đăng ký không được, ngày hôm qua e mua hàng của phshop.vn giá 5.999k, không phải chờ đợi mỏi mệt, thiếu khuyến mãi sim 3G thôi, nhưng cái đấy e chả cần
con này quá cũ rồi.. có gì hot đâu mà lại "cơ hội cuối cùng".. mua sắm thì ko có lúc này thì có lúc khác.
có phải nhu yếu phẩm đâu mà cơ hội ?
lừa người !
Con này bề ngoài cực đẹp nhé, em mua hồi tháng 4. Giá 7.5tr. Hàng Ladaza thấy ae mua về chê quá em nghi là hàng dạt, ae xem kĩ hàng trước khi móc bóp nha. Chứ em nghĩ chất lượng hàng đúng chuẩn của nó hơi bị ngon.

Dùng đến giờ vẫn ok, con chơi game làm rơi vài lần đến mức cấn viền kim loại luôn..hic. May mà chưa hỏng gì chứ đem đi bảo hành thì bị từ chối chắc luôn. Máy của bác nào mới dùng bị lỗi nên đem đổi mới ngay khi còn đang trong thời gian đổi trả

Đánh giá sơ bộ:

- Nhược: chụp thiếu sáng, tái, chụp hình cùi hơn cả 4C. Màn full hd sAmoled e ko thích lắm, nhưng coi phim sướng. Cá nhân em thích màn ips hơn amoled

- ưu: rất nhiều ưu điểm.
Đẹp, nam tính, chắc chắn, cấu hình mạnh nhất tầm giá, ( bác nào muốn máy mạnh hơn chắc phải bỏ ra 10 củ trở lên) chơi game nặng quên chuyện giật lag đi nhé. Cứ vào hàng loạt app thoải mái ko sợ chậm máy hay giật lag
Bộ nhớ 32G có khe thẻ, nhưng 32G là thoải mái rồi

2 Pin cực kì trâu, vợ online cả ngày và con chơi game thì trung bình 1 ngày hết 1 cục pin 3200, ráp cục kia vô chiến tiếp. 2 Pin kiểu này thì dt ko bao giờ phải cắm sạc, cực thích. Màn hình có độ sáng rất cao, 30-40% là đủ dùng
wifi, nghe gọi bthuong như dt khác

Chúc ae chọn được máy ngon

Bonus ảnh
@linhngo123 Ốp vân tay hay ốp thường mà dày thế bác
hanikate
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoangdung0605 Rìa nhựa đó là ốp vân tay đó bác còn ko thì ốp lưng ngoài :d. Ko chắc lắm nhưng nó ko phải là viền máy. Con này ko xài ốp lưng thì máy cũng khá mỏng khá nhẹ.
@linhngo123 con này nhìn thô bỏ mịa đi, vừa dày lại vừa thô,
mà bác lớn rồi, có con rồi mà đi troll bác cardmanhinh chi thế?
Lamthien777
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bỏ ốp lưng vào nhìn thô và xấu vãi
mrdanny
ĐẠI BÀNG
9 năm
lion922
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mrdanny Thím biết đọc ko vậy o_O
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
@lion922 Thím ấy đọc lộn số tý xíu thôi.
Ốp thường 70k đó bác, e còn có bao da view mua 250k. Ốp vân có lẽ ko nên mua, vì e đoán do phần mềm vân tay của con này ra công Nghệ năm trước, độ nhạy ko phê như vân năm nay của dt bọn tàu

@Lamthien777 bác mua về cứ để trần cho đẹp. Ip 6+ ở truồng rất đẹp nhưng rơi 1 phát thón trim liền, xui xẻo bể màn thì đứt 3-4 củ. Em chọn xấu thô còn hơn
Mở bán rồi này các bác
www.lazada.vn/pantech-vega-iron-2-mobile/
Giá = 1/2 Bphone 😁 Cấu hình tương đương :D Phụ kiện thì ngon hơn khỏi bàn tới.
Nhà vẫn còn 1 con 870 vứt lăn lóc thỉnh thoảng buồn buồn mang ra gõ mõ, mà mãi chẳng thấy nó hỏng gì. Còn em 870 version 2 này thì nhìn ko yêu nổi, ai bảo ra sau lại còn xấu trai hơn thằng anh
pin của Pantech Vega Iron 2 có dung lượng lên đến 3220mAh, đáp ứng 22h đàm thoại liên tục và hơn 700h ở chế độ chờ.
@Diệp Minh Thành đã đặt hàng rồi mà chắc mai mốt gì hàng mới tới
Rij
TÍCH CỰC
9 năm
@saolaithe96 Bác với e so coi bên ai tới sớm hơn..😁
@Rij hàng tới trưa hôm thứ 5 rồi còn bác
Hàng Sky Pantech được Việt Nam nhập chính thức nhưng nhà nhập khẩu ở Việt Nam Support tệ quá: update phần mền mà bắt gửi về trung tâm bảo hành - đúng là hại não.
ngon qúa, mỗi tội ở xa
cuxeng
ĐẠI BÀNG
9 năm
hàng ngon. loa hơi bé
heorung52
TÍCH CỰC
8 năm
Sau khi xài được 1 tháng, bị khởi động lại liên tục, đi bào hành tại Smartcare.vn, họ nói không có số emei bảo hành, hư main cần phải thay main mới, gọi lên Lazada thì họi nó họ chỉ bán hàng trung gian cho PHshop, @@. Giờ kêu ai bây giờ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019