[QC] Cùng Yamaha “Lướt xe đẳng cấp, trả góp nhẹ nhàng”

TTKM
27/3/2015 0:42Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chớ rại mà rớ vào hàng trả góp :mad:
maquan
CAO CẤP
9 năm
Ex bị làm giá thôi còn Fz bán toàn thấp hơn cả giá nhà máy. Hôm trc hỏi fz bản GP có 66.5tr
Cách đây 3 năm phân vân mua xe của Yamaha và honda. Tìm trên mạng thấy nói chất lượng 2 hãng giờ không khác nhau là mấy. Phong cách phục vụ bảo hành của yamaha tốt hơn và quyết định chọn xe của yamaha. Cách đây hơn 2 tháng xe không đề được ra đại lý ở Kinh Dương Vương nơi mình mua xe luôn. Sau một hồi coi qua anh ấy nói bình acquy hỏng thay mới 280k. Mình cũng không rành về xe nên bảo sao nghe vậy. Đến lúc thay thì đại lý hết hàng acquy, anh ấy lắp lại acquy cũ nói chiều có hàng thì ra thay. Lúc lắp lại ra về, thế nào từ lúc đó đến giờ lại hoạt động như như bình thường. Đúng giờ không tin được bố con thằng nào 😔
Bạn này nói đúng. Trả gop theo gia đại lý. Mình mua 50t200 hóa đơn nó ghi có 42t800
Không ai thich mất tiền bạn ơi.nhưng khi cần cũng vẫn phải mua thôi.đắt hơn 3 4tr mình có thể chấp nhận dc.Tỉnh lẻ dĩ nhiên sẽ mua đắt hơn ở HN mà bạn
Vậy vay 20tr đến khí thanh lý hợp đồng sẽ là 2tr400 ak bạn. Đấy là bạn thanh lý hợp đồng trước thời hạn hăy bạn đã thanh toán hết
huykho
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chilly88mb hồi đó mình mua con Future đó giá 28tr, trả trước 18tr. còn lại 10tr là vay. tụi nó tính 1 tháng mình phải trả 980k, trong vòng 12 tháng. 980k X 12 = 11tr 760k. mình đóng được 3 tháng thì gom đủ tiền đi thanh lý hợp đồng luôn. khi thanh lý thì nhân viên ngân hàng nó bảo mình chỉ cần đóng tiền lãi của 1 tháng cuối cùng thôi. những tháng sau ko tính nữa. thấy cũng êm êm, xong nó bảo anh đóng thêm phí bảo hiểm vay = 10% tổng số tiền vay là 1tr, phí quản lí là 400k ( cái này là hàng tháng gần tới ngày đóng tiền sẽ có 1 đứa bên nó gọi điện cho mình báo là sắp đến hạn đóng tiền. nếu quá hạn 5 ngày ko đóng sẽ bị phạt 300k/ 1 lần trễ).
khốn nạn thật. khi không mất toi 1tr4 nữa.
@huykho Thế cuối cùng từ 28tr con xe thành 31tr thôi chứ ji

Head Honda và Tài chính chia nhau mỗi bên có 1.5tr của bác chứ mấy

May mắn lần sau hén. Cái tội nghèo mà trả góp càng nghèo thêm và khuyến mãi tí thông minh ra vì bọn khốn gài trong HDong

Ko bóp bọn nghèo chúng mày sao ta giàu dc..hehe
Ngươ
Người trong cty thì mua được, -10% tiếp nữa
đơn giản lắm cứ ra hãng chọn chiếc nào hỏi giá xong lấy giá đó trừ đi 15 triệu chồng tiền số tiền vừa tính ra cho bên đại lý rồi dắt xe về xong mỗi tháng góp 1/12 của 16tr sau 12 tháng hết nợ
tại sao là 16 triệu vì 1tr đó là tiền lãi xong hết phim
vd xe ex 150 là 55tr thì phải đem 40tr ra mới dắt được xe về cái này có lý với mấy bạn đang đi ex 13 mà muốn mau lên ex 15 nè và góp phần làm cho con ex 150 càng hot
quocdat45lh
ĐẠI BÀNG
9 năm
chính sách này dành cho một số bạn thích xe mà chưa đủ tiền đành mua góp thêm một phần là giá xe đang hot người tiêu dùng thông thái không mua xe cho nên đại lý và cty tài chính bắt tay nhau dùng chiêu trả góp để bán xe. Giá xe mua trong thời điểm góp này phải theo giá hot các anh chị em chú bác thích xe thì phải chịu giá cứa cổ của yamaha 😁
johnnydan9
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tuởng trả trc 10triệu thì cũng mua con 150 đi choi
@johnnydan9 Bác đang nằm mơ à, cái này thực chất chỉ là chiêu trò để tăng doanh số bán hàng thui, nhờ vào đây mà tụi IS càng được nước ép giá người tiêu dùng. Đừng có tin vào bảng giá trả trước của nó đưa ra cho khách hàng xem, tụi nó hút máu kinh vãi!
johnnydan9
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Micheal Mung Nhiều khi cũng phải mơ thôi,vì khả năng k có nên biết sao bây jo
tdinhamj
TÍCH CỰC
9 năm
Tệ thật...cũng may ko có lúa cho vụ này...
mua trả góp thì bên đó giữ cavet gốc của mình. Nhưng giấy tờ họ làm luôn thì lỗ hơn 500k-1tr so với mình tự làm. Vậy mình muốn tự làm giấy tờ rồi xong đưa họ cavet gốc đc k các bạn?
Mình vừa gọi điện hỏi tổng đài thì họ hỗ trợ tối đa 15tr, trả trong 12 tháng, mỗi tháng tiền lãi là 85k. Xét ra thì ai muốn có nghe chạy ngay cho nóng thì cũng thích hợp, điều lo lắng là không biết giá 3S đang bao nhiêu thôi.
Làm người tiêu dùng thông minh, khi mua xe tớ sẽ tự đi làm giấy tờ. Tiết kiệm đc hơn 1.5tr
sao mà giá hãng với giá đại lý nó chênh lệch nhau quá nhỉ !!
abc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019