[QC] Cuộc thi lớn “Cảm ơn yêu thương” đánh dấu chặng đường 20 năm của LG tại Việt Nam

TTKM
30/8/2015 3:43Phản hồi: 39
[QC] Cuộc thi lớn “Cảm ơn yêu thương” đánh dấu chặng đường 20 năm của LG tại Việt Nam
Năm 2015 đánh dấu cột mốc quan trọng của LG Electronics khi kỷ niệm hành trình 20 năm phát triển và đồng hành cùng người dân Việt Nam. Cũng nhân dịp này, LG tổ chức cuộc thi “Cảm ơn yêu thương” nhằm bày tỏ lòng tri ân với khách hàng đã ủng hộ công ty trong suốt thời gian qua, đồng thời đây cũng là cơ hội để mọi người bày tỏ tình cảm với những người thân yêu.

Video vô cùng ý nghĩa kỷ niệm 20 năm phát triển của LG tại Việt Nam :

Với thông điệp ý nghĩa: “Đừng đợi tới ngày mai để nói lời cảm ơn, vì những yêu thương trao đi là vô điều kiện. Cảm ơn vì những yêu thương đã trao…” cuộc thi đã khiến nhiều người nhận ra đã rất lâu họ chần chừ, ngại ngùng khi nói lời ngọt ngào với những người xung quanh. Thực ra, lời cảm ơn đơn giản nhưng có thể làm bừng sáng nụ cười của người khác và thắp lên những tình cảm tốt đẹp. Tham gia cuộc thi của LG, chúng ta có thể vượt qua những ngần ngại khi nói lời cảm ơn cho những người đã âm thầm ủng hộ, trao gửi yêu thương từng ngày cho chúng ta. Chỉ cần một bức ảnh, một lá thư hay một đoạn phim kỷ niệm là đã có thể xoá tan mọi khoảng cách.

Cuộc thi “Cảm ơn yêu thương” dành cho tất cả mọi công dân đang sinh sống và làm việc tại Việt Nam, bắt đầu từ ngày 24/08/2015 đến ngày 27/09/2015. Bạn có thể dùng bất cứ sản phẩm sáng tạo nào (hình ảnh, video clip, thiệp cảm ơn, quà tặng…) để gửi gắm lời cảm ơn của mình đến với người thân yêu.

Cuộc thi có rất nhiều giải thưởng “khủng” như TV LG OLED 55EC930T trị giá 59,900,000đ, điện thoại LG G4 trị giá 14,000,0000đ, loa không dây LG NP7550W trị giá 3 triệu đồng và balo LG thời trang… Với thông điệp sâu sắc và nhiều giải thưởng hấp dẫn, chương trình hứa hẹn sẽ là nơi trao gửi các lời cảm ơn ý nghĩa và sẽ mang lại rất nhiều câu chuyện cảm động.

Tham gia ngay và nhận quà lớn với chương trình “Cảm ơn yêu thương” tại đây: http://www.lg20nam.com
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
LG giá thành quá chuẩn, phù hợp với hầu hết nhu cầu của người dùng Việt.
Mua hàng mà bộ phận chăm sóc cứ hỏi thăm hoài.
beokk6789
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tham gia kiếm cái loa
Sao mình cứ không ham hàng LG lắm nhỉ
*LT*
TÍCH CỰC
9 năm
mới lụm con G3 2nd chính hãng VN còn bh hơn 8 tháng (5tr) và rất hài lòng 😃
@*LT* Ngọt vậy sao ai chơi
justin1912
ĐẠI BÀNG
9 năm
LG nói chung khá ổn, mua cái tủ lạnh bị kêu è è, gọi điện thoại tới CSKH cử nhân viên tới rất đúng giờ, sửa xong CSKH gọi lại hỏi hài lòng không, thái độ NV thế nào, đúng hẹn ko.
Cố gắn duy trì
dqt123
ĐẠI BÀNG
9 năm
ko tham gia, nhưng mình rất thích sản phẩm của LG. Chất lượng tốt mà giá thành phải chăng. Đặc biệt là điều hoà.
Hồi xưa mua cái tv lg crt dùng hơn 10 năm không hỏng cái j. Sau đó hỏng cái đèn hình nên chi luôn, giờ người được cho vẫn đang dùng, 15 năm rồi
Nhà tui xài toàn đồ LG, từ dt, máy giăt, điều hòa, tivi.
Khi đi mua thì không dự tính mua LG, nhưng sau khi cân nhắc thì chỉ có LG mới có đủ chức năng mình cần mà giá cung vừa đủ
No-U
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kỷ niệm 20 năm thì tặng quà cảm ơn cho khách hàng đi,tại sao lại bắt khách hàng thi?LG trịch thượng như bố thiên hạ
kapo2410
ĐẠI BÀNG
9 năm
@No-U Đất nước rất cần những người như bạn
Rai111111
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nửa năm nay tin tưởng quất 2 em lg, 1 em 47, 1 em 42 xem quá ok, ko có vấn đề gì
Thích hàng Lg chất lượng mà phù hợp với thu nhập của mình và nhiều người. Nhờ LG mà mình được trải nghiệm nhiều sản phẩm công nghệ cao cấp. Cám ơn LG.
Xài G3 cảm thấy rất hài lòng, đang hóng thêm cái tivi LG cho phòng khách.
Mình có xài con LG L3 E400 từ thời Tần Hán tới giờ, mặc dù rơi rớt, mưa gió nhiều lần làm em nó hao mòn nhưng bây giờ nó vẫn chạy tốt và là chiếc ĐT thông minh duy nhất của mình cho tới lúc này (vì nó không chịu hư để có cớ đổi ĐT 😔). Sau này có đổi ĐT thì mình vẫn chọn LG thôi, cám ơn LG nhé 😃
hungthuysl
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hnadov Giống tui , dùng lg l5 e612 mãi mà ko thấy hỏng .
mấy cuộc thi chấm băfng like[emoji106] ai nhiều bạn bè là thắng chắc rồi. Chán nhất cái này, ít bạn bè quá nên lúc nào cũng thua[emoji22]
thi like 😁 :D
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
9 năm
Tham gia thể loại nào để giành giải dễ nhất nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019