[QC] Điện thoại 3D – vì sao LG Optimus 3D Max P725 vẫn là sự lựa chọn tốt?

Hư Trúc
25/6/2012 2:49Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình kô khoái lg lắm. Giao diện của nó giống touchwiz quá.

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
Haiz
3d ko quan trọng
Mình thích cái kênh bộ nhớ ram lấy bộ nhớ làm ram
Đã có e nào như thế chưa
đc đó chứ,có chổ nào bán giá 5tr9 kìa
quoctien82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Được, hoan hô người tiên phong
tien phi
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG ngày càng phát triển tốt, giá cả hợp lý hơn Samsung
mình dùng qua em này rồi. Màn hình vẫn chả khác gì em 3d cũ, ko có j mới mẻ ngoài chip tăng xung 0.2ghz
màn hình quá đẹp, thiết kế không thể chê vào đâu được nhất là tính năng 3D khá thú vị
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
thiết kế đẹp phết . nhìn 3d hại mắt nhưng đc cái phê lòi mắt :p
Nếu chưa dùng thì làm ơn đừng đăng những kiểu bài này lên trang chủ, bác MOD ạ, đăng thế làm anh em tưởng nhầm là tinhte.vn khuyên bạn đọc nên mua sản phẩm này. Cái từ
nhỏ tí xíu, lại còn viết tắt thì chẳng giúp ai phân biệt được là quảng cáo hay không. Mà mấy cái quảng cáo này nhan nhản trên mạng, nếu không đặc biệt thì đưa về tinhte.vn làm gì thế không biết. o_O
dunglun
ĐẠI BÀNG
12 năm
May em sharp thi sao bang thang nay ko vay
006sh va sh12c do

Sent from my HTC Glacier using Tinhte.vn
@dunglun ue....con sh06d xem 3d trong chau nc thi cang dep....hehe...con em 3d max lg cung ngon
con.này bn $
Nhìn thik nhỉ, thiết kế đơn giản, nam tính
boyxigon113
ĐẠI BÀNG
12 năm
màn hình sáng, đẹp!
LG đang đi con đường riêng bằng cách phát triển 3D trên điện thoại, phân khúc này mấy ông lớn đang bỏ qua.

Sent from my GT-P6200 using Tinhte.vn
LG làm mình thay đổi cách nhìn về hãng nhờ mấy con này 😃
Đã dùng qua và có nhận xét thế này, ram 1G nhưng mà đúng là rất lag, đã xoá đi gần hết những ứng dụng mặc định của máy nhưng vẫn ko cải thiện, cảm ứng không mượt như hàng samsung. Pin yếu, chả làm gì cũng tụt rõ nhanh, cái đặc biệt nhất ở con này là 3D thì thấy nhiều bạn khen hơn evo 3D thế thì mình ko hiểu con evo 3D nó còn xem 3D xấu đến mức độ nào vì con LG này xem thì ko duyệt nổi,, nếu đi so với sh12c hay sh01D thì con này đúng là chưa thể so sánh được
@ngoctuan2tk ngu +nhiệt tình=nguy hiểm
@nokino1 buồn thay cho một con người không có học
@nokino1 Còn riêng chú. Anh 1 lần nữa khuyên chú cố gắng sửa chửa bản thân. Cái này là tốt cho chính chú và chính cái tương lai mù mịt của chú.
Cuộc sống của chú bây h và tương lai phụ thuộc hoàn toàn vào quyết định chú sống như thế nào! Ko bao h là trể để hoàn thiện bản thân.
Những người có hoàn cảnh éo le, cơ cực,... nhưng cuộc sống họ vẫn tốt vì họ biết trân trọng những gì họ đang có, và cố gắng sống đẹp.
Những phận người luôn cố vượt qua số phận bằng lối sống trong sáng đều có những cánh tay đưa ra để họ bám vào khi họ gặp hoạn nạn. Chứ ko ai cứu những tên tội phạm, những kẻ đốn mạc cả.
1 lần nữa anh khuyên chú: nên cố sửa đổi để tương lai còn cứu được cuộc đời chú.
Nếu chú là người thì chắc chú biết suy nghỉ, vì con vật cũng biết thế nào là tốt thế nào là xấu.
Thân!

Gửi từ Jelly Bean của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@chuong5580 bác khuyên nhiệt tình thật + 1 tí ngu ngu nữa = đần độn
Bác nào viết bài này nên xem lại cấu hình nha, 3D Max không hề được trang bị màn hình NOVA IPS mà chỉ là TFT thường ( Cái này chỉ 3D Cube mới có ). Công nghệ tri dual chỉ là chém gió, trên thực tế chạy 5 - 7 app vẫn giật và chơi game thì ko ấn tượng ( dĩ nhiên là vẫn ngon hơn thằng Qualcomm lõi kép ). Thêm nữa con này tăng xung nhịp lên 200Mhz va mỏng hơn bản P920 nên nóng hơn thấy rõ, Pin chỉ hơn 1500 mAh nên chỉ 1 ngày là hết. 3D thì tốt hơn bản đầu khá rõ tuy nhiên vẫn rất khó chọn góc nhìn, xem video còn dc chứ chơi game mà lắc tay 1 tý là hết nhìn....
Trên đây là 1 vài ý kiến của em sau khi đã dùng qua 2 con 3D Max và Cube 😁.
không có nhiều thay đổi về ngoại hình cấu hình thì thay đổi không đáng kể 3d thì ok
So với evo cũng thế, giá evo giờ rất tốt, lại hơn sense nữa😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019