Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Điện thoại 3D – vì sao LG Optimus 3D Max P725 vẫn là sự lựa chọn tốt?

Hư Trúc
25/6/2012 2:49Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa bao giờ được nhìn tận mắt e nó. Hôm nào rảnh, chay ra CH xem mới được
Ai muon mua hang sach tay tu HQ.....sang 119 thai thinh hn ma mua....to tét may roi....ngon phet....6,2t
Đang cầm SU870 đây, chả khá khẩm hơn là mấy so với con trước.

Sent from my Galaxy Nexus using Tapatalk 2
xuanky2611
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con nay gia bao nhieu moi nguoi.cho e xin cai gia va cua hang ban nhe
giá 10M 200K tại cửa hàng Pico cầu giấy - Hà nội - gồm cả bộ phụ kiện khuyến mại của hãng luôn.
loveinter
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có ai có nhu cầu con này thì sang ủng hộ e nha 😁 http://www.tinhte.vn/threads/1794159/#post-30716292
hangco
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bên hoàng hà 194 Lê Duẩn,thấy giao bán có 7tr 500k,các bác xang coi thử
@hangco bên siêu thị điện máy topcare còn rẻ hơn hoàng hà 12000 đồng😁
hangco
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pham minh dao Thế à bác.hum mình xem thấy nó đề giá 11r500k,và có khuyến mại gì đó chừng 1tr500k,còn lại vẫn còn10cu.Chắc nó mới hạ giá
@hangco Quái nhỉ,mình không ở Hà Nội nhưng thấy trên trang chủ đề giá vậy mà bác,giờ mình thấy các siêu thị bán P725 giá tương đương nhau thôi,như trần anh còn 7 triệu 6 nữa là.
bác cứ xem ở mấy siêu thị lớn không thì bác ra hoàng hà cho nhanh,rẻ đắt hơn không bao nhiêu nhưng bác thấy nơi nào đảm bảo an toàn thì lựa chọn thôi.
Mình đang dùng P920 rồi nên cũng không có hứng thú với P725 lắm. Không biết nâng cấp lên như vậy có cải thiện được nhiều không.
loveinter
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pham minh dao P725 thì cấu hình máy cao hơn hẳn như chip 1.2, Ram nâng cấp lên 1GB, và công nghệ chia sẽ Ram gì đó giống như bện máy tính. Còn về chất lượng 3D thì chưa biết, vì chưa dùng thử P920 bao giờ 😁.
hangco
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pham minh dao Cám ơn bác
loveinter
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em bán có 7tr, hàng đúng mới 100% luôn, chưa kích hoạt bảo hành nữa là 😁.
buisao
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trông máy này của em thế nào ?
Thanks cho bài viết hay
mang TV 3D
hết từ 2D xang 3D bên TV với dt LG tích hợp 3D mang xem trên TV lại từ so sánh 3D công nghệ trên chiếc smart phone tích hợp được bác gọi là " 3D Fake " với "3D Real" smile 😆.Vậy bác đam mê công nghệ trên những sản phẩm sinh ra để dùng cho công nghệ đó bác ghé vào box smart phone này làm gì thế ? đây là box cho đa số người dùng đam mê và trải nghiệm trên chiếc smart phone của mình chứ không như bác.Với những người ko đam mê 3d mà vẫn muốn trải nghiệm 3d trên chiếc sm phone sử dụng tính năng 3D tốt nhất đến thời điểm này thì sao?Cái cong nghệ real như bác nói cos tích hợp cac tính năng như chiếc sm phone này không. Bác mang 1 loạt dẫn chứng về những sản phẩm công nghệ với 1 người đam mê 3D như bác so với thị hiếu của đa số người dùng không thấy quá buồn cười à?
duongpv1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào có rom của P725 này không cho mình xin với, hix
Mình vẫn chứa hình dung nổi. 3D trên màn hình bé xíu như vậy thì chẳng khác gì trò hề :mad:
Cho mình hỏi máy kết nối với tivi bằng cáp HDMI thôi hay còn phải mua thêm Adapter MHL-HDMIhỗ trợ nữa mới kết nối được ?
Cho mình hỏi máy kết nối với tivi bằng cáp HDMI thôi hay còn phải mua thêm Adapter MHL-HDMI hỗ trợ nữa mới kết nối được ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019