[QC] Duy nhất lúc 5h30 - Mua Lumia 530 giá 530.000 đồng

TTKM
22/10/2014 2:35Phản hồi: 236
[QC] Duy nhất lúc 5h30 - Mua Lumia 530 giá 530.000 đồng
Cơ hội duy nhất trong năm để “rinh” về một em Lumia 530 đa năng: nghe gọi, nhắn tin, chụp hình, chơi game khủng với giá chỉ 530.000 đồng!

Vào giờ vàng duy nhất lúc 5.30pm chiều thứ 7 ngày 25/10/2014), một số cửa hàng phân phối điện thoại di động ở Hà Nội, Đà Nẵng và TP HCM sẽ đồng loạt diễn ra chương trình “Giờ vàng giá sốc” dành riêng cho Lumia 530. Chương trình ưu đãi đầu tiên và duy nhất này là cơ hội “có một không hai” để khách hàng có thể sở hữu được Lumia 530- smartphone chạy trên hệ điều hành Windows Phone 8.1 phiên bản cập nhật, chip xử lý Qualcomm Snapdragon 200, 4 nhân 1,2 GHz với vô số các ứng dụng hữu ích.

530_1 (1).jpg
Khoảng 100 điện thoại Lumia 530 sẽ được bán với giá sốc 530.000đồng!

Khoảng 100 chiếc điện thoại Lumia 530 lần đầu tiên sẽ được bán ra với giá ưu đãi chưa từng thấy 530.000 đồng thay vì 1.990.000 đồng dành cho các khách hàng tham gia bốc thăm may mắn vào khung giờ trên. Nhanh chân tham dự chương trình “Giờ vàng giá sốc” để trở thành người đầu tiên sở hữu chiếc smartphone mạnh mẽ với giá chỉ ngang ngửa một điện thoại “cục gạch” có chức năng nghe gọi thông thường.

Không cần đăng kí mua hàng, chỉ cần đến đúng giờ vàng là có thể may mắn được mua Lumia 530 với giá “sốc”.

530_2 (1).jpg
Cơ hội duy nhất để sở hữu chiếc smartphone đỉnh Lumia 530 với giá cực rẻ

Lumia 530 vốn được chú ý bởi khả năng xử lý đa tác vụ nhanh chóng nhờ bộ vi xử lý Qualcomm Snapdragon 200 4 nhân 1,2 GHz kết hợp hệ điều hành Windows Phone 8.1. Bộ nhớ trong 4GB với thẻ nhớ ngoài mở rộng lên đến 128GB. Điểm đặc biệt giúp Lumia 530 trở nên “đáng gờm” trong phân khúc giá rẻ chính là nhờ trải nghiệm mượt mà ngay cả khi chơi game trực tiếp trên thẻ nhớ. Nhìn chung, nếu bạn đang cần tìm một chiếc điện thoại nghe gọi ổn, pin “trâu”, chơi game lướt web vô tư thì đừng bỏ qua Lumia 530 và cơ hội đặc biệt chỉ diễn ra một lần duy nhất vào ngày 25/10/2014 sắp tới.

Danh sách các cửa hàng diễn ra chương trình “Giờ vàng giá sốc”

Tại TPHCM
1. Vien Thong A – 3/2
328-330 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TPHCM
2. Nguyen Kim - Trần Hưng Đạo
63-65 Trần Hưng Đạo, Quận 01, TPHCM

Tại Hà Nội
1. Viettel - Ngọc Khánh
01 Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội.
2. Cửa hàng Nokia - Lý Thường Kiệt
63 Lý Thường Kiệt, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tại Đà Nẵng : FPT shop Lê Duẩn: 318 Lê Duẩn, phường Tân Chính, quận Thanh Khê
236 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongvta
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai ở HN đi cùng cho vui không? 😁 :D :D
@cuongvta e HN đây...
@cuongvta hẹn gặp bác ở Viettel Ngọc Khánh :D :D
@cuongvta Rủ tôi với nhé 0988486086
@cuongvta có em ;))
vuthang37
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào mua xog cho e mua lại giá 600k nhé,em múc luôn

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@vuthang37 Bạn mua đi, mình mua lại 1tr
@vuthang37 khôn thế ai chơi
@vuthang37 66
bothangcuba
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuthang37 Bác mua dc với giá 600k bán lại cho mình với giá 700k nhé
Khoảng 100 chiếc điện thoại Lumia 530 lần đầu tiên chắc không đến lượt mình 😁
@JerryKist Đã vậy còn thêm trò "bốc thăm trúng thưởng" nữa cơ!
@thanhdungnl mình cũng từng may mắn bố thăm trúng thưởng được cái tivi led 32 in đấy chứ, số đỏ đc một lần, từ đấy về sau tịt luôn toàn là chức bạn may mắn lần sau
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@JerryKist ờ..
ngồi ở nhà gác chân nhịp giò xem dân chúng xếp hàng cào cấu sứt đầu mẻ trán chơi cho vui hen bác :D:D:D
100 máy đầu tiên dành cho người nhà nhân viên FPT 😁
@izandroidz 80 90 thui còn lại cho có lệ
Viet Vuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@izandroidz Đúng thế. Lần trước Blackberry cũng có chương trình như thế này nhưng khi đi một lượt các cửa hàng thì đều bảo hết hàng, có nhân viên thật thà hơn thì bảo: "anh ơi làm gì đến lượt anh mua được máy với giá này". Híc, quê quá!
solid
ĐẠI BÀNG
10 năm
@izandroidz Thì đi xem 100 người đó là ai :D
...chắc lại bốc thăm, 1 chiêu PR đây mà! Kệ, bữa đó đến thử xem sao...

(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using iPad Mini)​
@crazysexycool1981 Bác hài vl, :d, kệ! hôm ấy nếu có tgian qua xem z3 cái, một công 3 việc :d
kucuoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bốc thăm nữa cơ mà. Thôi chả ham
mua xong bán lại 700k nhé
@hjhdahjdo Tớ trả 730k
@nongdanmaytinh Tớ trả 750k =))
// Ai mà chịu bán với cái giá này cho 1 khoảng thời gian xếp hàng chen lấn 😁.
@.:sunshine:. không có xếp hàng cũng không có chen lấn. Viết thông tin vào cái phiếu bỏ vào thùng. đến giờ bọn họ bốc ra gọi tên nếu không có mặt thì bốc phiếu khác. nếu có mặt thì nhận cái vote mua giá ưu đãi vào mua bình thường như những người khác. khi đủ số lượng vote được cấp thì cuộc chơi kết thúc. Mọi người được tự do vui chơi. hihihi
musicfan181
ĐẠI BÀNG
10 năm
''các khách hàng tham gia bốc thăm may mắn vào khung giờ trên'' ???
Mò tới được để đăng kí đúng 5h30 còn khó chứ nói gì đến chuyện bốc thăm may mắn, mấy trò úp mở này còn khó hơn trúng vé số nữa. :p
Như trên 😁
MÁU QUÁ...QUẢ NÀY PHẢI BẮT XE LÊN HÀ NỘI MUA VÉ MÁY BAY VÀO TP HỒ CHÍ MINH XẾP HÀNG TỪ BÂY GIỜ CHO NÓ RỰC RỠ...( EM Ở NAM ĐỊNH) 😁:D:D
@truongminhkhue Ở HN có rồi cần gì vào tphcm nhỉ. Hình như troll à:d
@truongminhkhue Bác cho em đi với, mình cùng đường (em ở Huế ợ :p
n0gdan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@truongminhkhue cùng QUÊ chuẩn bị hành lí ae mình đi =))
@truongminhkhue ban đẻ dành tiền đó thì hay hơn, cái số tiền mình đi xe, mua về bán lai cũng huề vốn ak
"Mò kim đáy biễn" 🆒
Xĩn lỗi... A không phải là thèn dỡ hơi... :rolleyes:
5 cửa hàng có 100 cái,mỗi cửa hàng được 20 cái,mỗi cửa hàng có khoảng 25 nhân viên....tính ra còn thiếu 5 cái hehehehe
yunero1991
ĐẠI BÀNG
10 năm
FPT làm trò câu khách hồi trước có đợt nói bán 100 cái ipad giá 500k, lên hỏi thử ai ngờ nói cho cái phiếu rồi bóc thăm trúng mới mua được ở giá đó ==> về 1 mạch luôn. Bán 100 người đầu tiên thì còn nghe được chứ bốc thăm chắc ko tới lượt mình. 100 phiếu chứ có khi bỏ 10 phiếu trên cả nước chắc mình cũng ko biết được @@
kant1522
ĐẠI BÀNG
10 năm
ôi, có 100 cái thì chả tới phiên mình.
VN mà tự hiểu nhau đi .
@trankhacchan cứ làm người ta đăng nhập để like thôi
hung160990
ĐẠI BÀNG
10 năm
toàn chưa bán đã báo hết hàng r a ạ.
Never...không bao giờ tin
@anybuy.vn Tớ Ở Đà Nẵng Nếu Có Bạn Ở Đà Nẵng Mua Được Thì Bán Lại Mình Giá 600k
Ngày 30/10/2014 Mình Sẻ Lấy
SDT : 0905 394 036
Facebook : motdoivip.vl1@gmail.com
@Huy.Đà.Nẵng.Nokia.Lumia Bạn đùa, máy mới 100% 1000k họ đã bán chưa mà đòi 600k :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019