[QC] Galaxy Note 5: Đăng ký để nhận phiếu giảm giá 50% hoặc 1 triệu đồng cho mem Tinh tế

TTKM
15/8/2015 1:50Phản hồi: 404
[QC] Galaxy Note 5: Đăng ký để nhận phiếu giảm giá 50% hoặc 1 triệu đồng cho mem Tinh tế
Nhân dịp ra mắt sản phẩm Galaxy Note 5, Hệ thống bán lẻ Viettel Store gửi tặng thành viên tinhte 1 phiếu giảm giá 50% và 70 phiếu giảm giá 1.000.000 đồng. Chi tiết như sau:
1. Thời gian thực hiện: Từ nay đến 20/8/2015
2. Đối tượng nhận thưởng: Thành viên diễn đàn tinh tế
3. Địa điểm áp dụng: Hệ thống điện thoại – thiết bị thông minh – viễn thông Viettel Store toàn quốc
4. Quà tặng:
  • 1 phiếu giảm giá 50% khi mua Samsung Galaxy Note 5
  • 70 phiếu giảm giá 1 triệu đồng khi mua Samsung Galaxy Note 5
  • Ngoài phiếu giảm giá trực tiếp, khách hàng trúng thưởng sẽ vẫn được tặng quà như sau:
+ Bao da S-view chính hãng từ Samsung trị giá 1.290.000đ.
+ Pin dự phòng sạc siêu nhanh chính hãng Samsung , thiết kế dành cho Note 5 trị giá 1.190.000đ
+ Gói data 3G Viettel VIP: nhận ngay tài khoản KM 3 triệu đồng/năm, 3GB data dung lượng cao trên tháng (áp dụng cho cả thuê bao mới và thuê bao cũ Viettel).
5. Cách thức đăng ký: Bấm vào nút "Đăng ký" phía trên.

Ngày 21/8, Tinhte sẽ quay số may mắn và thông báo danh sách các thành viên trúng thưởng.
Để biết thêm thông tin chi tiết, Quý khách truy cập www.viettelstore.vn hoặc gọi điện đến tổng đài 18008123.

Cập nhật danh sách các bạn nhận phiếu giảm giá:

Chương trình nhận được rất nhiều các bạn đăng kí, sau đây là danh sách các bạn sẽ nhận phiếu giảm giá từ Viettel Store:

Video bốc thăm​

• 1 phiếu giảm giá 50% khi mua Galaxy Note 5 đã thuộc về bạn @changtrainhaque với con số thứ tự may mắn là 3044.​
  • Danh sách 70 bạn tiếp theo sau sẽ nhận 1 phiếu giảm giá 1 triệu: Ảnh chụp Màn hình 2015-08-22 lúc 06.36.06.png DS 70 nhận 1 triệu giảm giá.jpg
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vnhai0210
ĐẠI BÀNG
9 năm
đăng kí đầu tiên luôn 😁 Hok biết gói 3g áp dụng cho sim cũ đc hok nhỉ
@vnhai0210 Áp dụng luôn cho sim Viettel đang sử dụng bạn ạ
@vnhai0210 Cắm đầu cm đầu bảo sao ng ta ghi lù lù là áp dụng cả sim cũ mà k thấy.
Oài có 1 phiếu 50% thui ah! Bít có đc 1/70 ko đã @@
garlic
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giảm 50%.. Nếu trúng thì quá đã..
vuhoanglk
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đấu tranh vì phiếu giảm giá :eek:
letien1812
ĐẠI BÀNG
9 năm
50% cơ đấy. số em nhọ là trc h chưa trúng thưởng nổi cái bật lửa hoặc chai bia.😕😕😕
iamtieens
ĐẠI BÀNG
9 năm
@letien1812 Nói gì chai bia, đến cái móc khóa mình cũng chưa trúng nữa.
nqhuy229
ĐẠI BÀNG
9 năm
@letien1812 Cứ mua vé số hằng ngày đi bạn, biết đâu 1 buổi chiều bác có tin vui. Trời không phụ lòng người đâu bạn ơi. Mua vé số ích nước lợi nhà 😁
superboyvc
TÍCH CỰC
9 năm
1st cho phiếu 50% nào <3, tinhte hãy đưa em đến với ước mơ đi !
cũng đăng ký đại biết đâu 😁 :D
@sappro Bài viết ko dấu. Nội dung không liên quan. Đã kích người khác
Chú e mới là người spam nhé
Mod @Mistress 9 giải quyết nhé
@Misstres 9
@cardmanhinh.com ko thích ss đc cũng có mua đâu mà đk bác.hihi.
@cardmanhinh.com Đăng ký chỗ nào vậy bác?
@cardmanhinh.com Bác nổi tiếng có khi được đó. Còn e chỉ đk chơi thôi k hi vọng gì.
Bấm đăng ký rồi, nghĩ thế nào lại huỷ. 50% chắc ko đên lượt mình. 1 triệu thì ít quá...lại hàng Samsung..nên thôi.
@Trịnh Đình Quang Anh nên đăng ký lại đi, vào 50% thì mua, nếu vào 1 triệu ko mua cũng có sao đâu, mất công huỷ
@Trịnh Đình Quang Aượt những người 50% kia chắc chắn ko đến luơtj ai trong này rồi 😁
Đăng ký hóng phiếu giảm 1 củ, còn kiểu gì bác Cardmanhinh.com chả ăn giải nhất rồi khỏi chơi đê.:p
dvthong
ĐẠI BÀNG
9 năm
thôi thì theo trào lưu cũng làm 1 vé vậy.
50% ngon à
LYSM
TÍCH CỰC
9 năm
Cũng đăng ký, được giải nhất thì tốt nếu mà được giảm 1 củ thì cũng không biết làm gì 😁
lom-com
TÍCH CỰC
9 năm
@LYSM Nếu đc 1 củ thì đem qua nhattao đăng bán lại 5 xị tôi với bác đi làm vài ve :D
sugia32
ĐẠI BÀNG
9 năm
hên xui thử phát.......;)
Long kengg
TÍCH CỰC
9 năm
NGON NHÉ, TẬN 1 PHIẾU 50% ĐẤY
Nút đăng ký ở chỗ nào vậy 😁
nguyenhanh23
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hunginday mình cũng chẳng biết nút đăng ký đâu :D
@nguyenhanh23 Ngay trên đầu chủ đề đó
chuột 74
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giảm giá 1 tr vẫn đắt hơn hoangha?.....?
bunonbich
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hên Xui cho vui 😁
đăng ký ở đâu vậy?
kebipbom
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cũng bon chen với thói đời thử vận may có mỉm cười với mình ko mặc dù số mình xui xẻo đó giờ mua vé số trúng được 3 số cuối là cao nhất 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019