Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Galaxy S6, Galaxy S6 Edge hay HTC One M9?

TTKM
17/3/2015 4:20Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

o0chick0o
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hình như tiếng việt phong phú quá hay sao nhỉ ? Title người ta chọn S6 S6E Hay M9 , mấy thánh vào phán toàn ĐT khác =]] =]]
k nên mua bất cứ con smp lào vào thời điểm này
MR_VIP_VDR
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy dòng galaxy cứ xài dc tầm 1 năm là lag như điên, phải đi root lại
Cứ chon m9 cho chăsc ăn, mượt mà, ko lo lag j cả
MR_VIP_VDR
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lamkhatoco Em có thg bạn xài note3 đây, vừa mới up lại rom tuần trước vẫn lag bác ạ, bệnh chung mấy dòng galaxy
@MR_VIP_VDR Lại thằng bạn với ông chú hay bà cô,câu nói quen thuộc của những thành viên yêu công nghệ 😁
@MR_VIP_VDR Mình hay đọc một số diễn đàn như tinhte, samsungviet.vn, xda thấy hiện nay note3 lên 5.0 stock không thấy ai phàn nàn lag đâu. Đến thời điểm này rom cook L thì bản pekaka v1.2 tương đối đầy đủ mod và dùng ổn định:
http://forum.xda-developers.com/galaxy-note-3/galaxy-note-3-exynos-android-development/mar-10-pekakas-t3051018
;);););););)🆒

Báo lỗi, đang bận up...
MR_VIP_VDR
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trangt2 Hâhhaha....
Chờ Z4 nghe nói Ram 4 G ... Tới đó chắc giá mấy em này sẽ thực tế với mặt đất hơn...!
Chả hiểu sao mình lại ghét HTC. Ghét từ xưa đến giờ mà ghét kho
Quát 40tr chả qua để bọn ngu nó mua. Mình đang nói giá thành thực tế bạn ạ, giá trong store đoàn hoàn ấy.
gosh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đọc 1 hôi các comment thì tui thấy hầu hết ae chọn m9... thế mà ko hiểu sao... tui ra đường gặp 10 con ss mà ko thấy nổi 1 con htc... đặc biệt m8 tui ko quen ai dùng nó cả @@
nngohaii
ĐẠI BÀNG
9 năm
Góp lúa lên con s6 chơi :3
ledat1984
ĐẠI BÀNG
9 năm
cứ thích thì mua thôi các bác, diễn đàn là để tham khảo mình cứ lăn tăn thì bao h mới rước được em nó
thanhcongptc
ĐẠI BÀNG
9 năm
S6 ko có thẻ nhớ nản quá.
9
Hình như bạn nói bản thân bạn à. Mình dùng sky 870, chuyển qua xài LG G2, và bây giờ là z2. Mình vẫn chưa đổi đt vì chưa thấy cái nào hơn nhiều so với cái mình đang xài. Chứ ko phải kiểu người như bạn ko biết bạn dùng mà mua điện thoại thế nào mà lại đi móc méo người khác đâu
thanhcongptc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@moonlit_lonely Bn đang xài z2 hả ,bn thấy nó ntn , mình vô tgdd trãi nghiệm thấy xài chút xíu là nóng ghê quá ko biết có sao ko , bn xài rồi cho mình xin đánh giá đi . mình thích no lắm nhìn đẹp mà chưa dám mua
@thanhcongptc Bạn cứ mua đi. Ko thất vọng đâu. Z2 xài bình thường chỉ hơi ấm thôi bạn. Chơi game nặng mới nóng. Máy bạn test ở tgdd nóng là phải, vì màn hình bật suốt ngày mà, ko nóng sao được. Mình xài 5.0 nữa nên xài còn thích hơn cả 4.4.4 ở tgdd nữa bạn ạ
thanhcongptc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@moonlit_lonely Thank bn . mình thấy z3 cũng đẹp vậy theo bạn mình nên hốt luôn em z3 hay mua z2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019