[QC] GrabTaxi chính thức hợp tác với “ông lớn” MobiFone

TTKM
10/7/2015 0:57Phản hồi: 72
[QC] GrabTaxi chính thức hợp tác với “ông lớn” MobiFone
GrabTaxi-Mobifone_Hinh PR.jpg
Chỉ sau một khoảng thời gian ngắn, thương hiệu GrabTaxi đã thu được thành công lớn và thu hút được đông đảo người dùng. Đặc biệt là giới trẻ đô thị nhờ sự tiện lợi cao, đáp ứng được thói quen và nhu cầu di chuyển cũng như phù hợp với đặc thù địa phương. Mới đây, nhằm đẩy mạnh thị phần, GrabTaxi đã khởi động một dự án hợp tác rất sáng tạo với MobiFone – cũng là một doanh nghiệp dịch vụ viễn thông uy tín và được yêu thích bậc nhất tại Việt Nam.

Từ việc ra mắt dịch vụ xe ôm giá rẻ GrabBike và nay là hợp tác cùng nhà mạng MobiFone với thông điệp gần gũi “3G vi vu – Taxi giá tốt”, GrabTaxi đã cho thấy mình am hiểu văn hóa Việt Nam như thế nào. Thực tế, sử dụng các gói cước internet 3G rẻ mà chất lượng, kết hợp cùng việc di chuyển chặng ngắn bằng taxi nhanh chóng với giá cả phải chăng,đã rất phổ biến của người dân tại hai đô thị lớn.

Cuộc bắt tay hợp tác giữa GrabTaxi và MobiFone không chỉ giúp tăng thêm uy tín cho cả hai thương hiệu mà còn mang đến cho đông đảo khách hàng hai dịch vụ tuyệt vời với tiện ích nhân đôi. Giờ đây, khách hàng có nhu cầu sử dụng internet 3G của MobiFone sẽ được nhận ngay những mã giảm giá để đặt taxi vô cùng tiết kiệm cho các chuyến hành trình của mình cùng GrabTaxi.

Ông Nguyễn Tuấn Anh, Giám đốc Điều hành của GrabTaxi tại Việt Nam, khi phát biểu về chương trình hợp tác với MobiFone, đã một lần nữa khẳng định mong muốn đem đến cho hành khách cơ hội trải nghiệm ứng dụng đặt taxi nhanh chóng và tiện lợi. Ngoài ra, sự kết hợp này còn giúpnhiều khách hàng có thể tiếp cận dịch vụ 3G chất lượng hơn từ MobiFone.

Bên cạnh đó, đại diện MobiFone cũng rất vui khi hợp tác cùng GrabTaxi. Ông cho biết, sự hợp tác này chắc chắn sẽ đem đến một dịch vụ kết hợp hoàn hảo cho tất cả khách hàng của MobiFone lẫn GrabTaxi.

Đây quả là một chiến lược hợp tác thông minh “một mũi tên nhắm trúng hai đích”của hai “ông lớn”, và dĩ nhiên, người tiêu dùng sẽ được hưởng lợi ích tối đa nếu biết tận dụng tiện ích hấp dẫn này!

Cụ thể, chương trình sẽ áp dụng cho các thuê bao di động cả trả trước và trả sau khi sử dụng các gói cước 3G của MobiFone như MIU90, M120 và BMIU. Theo đó, khách hàng tại Hà Hội và TP. Hồ Chí Minh khi đăng ký mới hoặc gia hạn 1 tháng sử dụng gói internet 3G MIU90 của MobiFone sẽ được giảm giá 2 chuyến taxi của GrabTaxi, mỗi chuyến trị giá 40.000đ. Tương tự với gói 3G M120 sẽ được giảm giá cho 4 chuyến và gói BMIU là 8 chuyến trị giá mỗi chuyến 40.000đ.Sắp tới, khi khách hàng sử dụng mã khuyến mãi của GrabTaxi nhận được từ MobiFone và đặt xe thành công, khách hàng sẽ được cộng thêm 200MB dung lượng 3G của MobiFone vào chu kỳ cước tiếp theo.

Để biết thêm thông tin chi tiết về chương trình khuyến mãi đặc biệt này, khách hàng có thể gọi đến số Hotline (08) 7108 7108 hoặc truy cập vào webite TẠI ĐÂY (http://grabtaxi.com/ho-chi-minh-city-vietnam/2015/06/11/dang-ky-3g-MobiFone-nhan-ngay-ma-giam-gia-grabtaxi/)
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em gái trên pic xinh quá mà lép quá mợi.
@JangBoGo Em cung cấp thông tin thêm cho các bác dùng a: Các sô Mobifone ở Hà Nội và Hồ Chí Minh nếu Đăng ký/gia hạn gói Data (MIU90, M120, BMIU) được tặng mã giảm giá Grab Taxi tương đương với nhiều lượt ah.
@cosmos47 vậy sao chê người ta vậy 😆
dqt123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lzzz_adnguyen_zzzl Untitled.jpg
@dqt123 gì vậy bác 😆
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Giá quá rẻ....khỏi lo trả giá mặc cả nữa
letandat610
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ống kính canon 50 1.8 có thể chụp bức ảnh vậy không mọi người? E đang muốn mua.
@letandat610 Chụp tốt! Thiết bị là một chuyện còn kỹ thuật là một chuyện khác! 50 chụp cũng ngon rồi.
thienlandu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@letandat610 Mình nghĩ đó là ống 85 đó bạn
dqt123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@letandat610 Bức đó chụp bằng NIKON D810
tungmunchen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dqt123 Bạn kia hỏi là canon 50 1.8 có chụp được như vậy không mà bạn chứ có phải hỏi bức đó chụp bằng gì đâu!
Có bác trả lời 50 1.8 có thể chụp được như vậy là chuẩn rồi.
duong8x
TÍCH CỰC
9 năm
em gái xinh quá :eek: mà núi chưa cao 😁
chờ thằng la thị bảy vào qc chùa cho graptaxi
ngoctuanvnu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không đọc, chỉ muốn hỏi có bác nào biết Face của em nó không thôi? Cái áo ấy nó không lộ ngực lên trông nó nhỏ, qua kinh nghiệm nhận thấy hàng rất vừa tay
@ngoctuanvnu Sao bác kinh nghiệm quá vậy? bữa nào chỉ giáo tiểu đệ vài chiêu nhé
Vãi các thánh

Gửi các bác tham khảo.
dash.oad
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Daily Coffee Đà Lạt Chắc bác chưa cưới vợ, ảnh cưới thì bác thích to thế nào bên trang điểm họ làm hết cho ạ @@
JangBoGo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dash.oad Vợ em đấy bác, cấm nhìn núi vợ em nhé 😔
dash.oad
ĐẠI BÀNG
9 năm
@JangBoGo Chúc mừng bác nhé, em thề em không nhìn núi non gì đâu, chỉ ngắm mấy bông hoa nhựa thôi ạ 😃😃😃😃
@Daily Coffee Đà Lạt vợ bác đây hả :rolleyes:
@SOlomon. Vợ của người khác bác ah, mình lôi hình em người mẫu lên google nó ra hình em này.
thực sự dùng Grab rất tiện
Vãi các bác, vậy là vừa chứ lép gì.....
Mà mobifone chụp lúc nào cũng có mẫu xinh nhỉ
Dạo này các Chế nhà ta tích cực QC ghê !
Phông nền xóa miên man luôn, hiz, chắc phải gom lúa tậu ngay 1 con DSLR cho thỏa đam mê quá :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
common_ttud
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao Vinaphone không có vụ hợp tác này nhỉ?
nếu có thì sẽ có pic em gái bưởi to hơn chụp quảng cáo, kaka
hphuong84
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào có info của em đấy ko nhỉ. 😁
sonbb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hphuong84 E này hình như là Huyền lizzie
tuansenanh
TÍCH CỰC
9 năm
có ai vào vì cái pic như em?
catpv
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang buồn là không có ứng dụng cho Winphone, toàn cho Androi và IPhone.
Grab quảng cáo mạnh quá, Uber chắc lép với Grap rồi.
s3095453
TÍCH CỰC
9 năm
grab xài ngon hơn uber vì uber yêu cầu phải có credit, grab thì khỏi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019