[QC] Hàng công nghệ Siêu giảm giá dịp sinh nhật Lazada trong 3 ngày 24,25,26.03

TTKM
25/3/2015 1:5Phản hồi: 99
[QC] Hàng công nghệ Siêu giảm giá dịp sinh nhật Lazada trong 3 ngày 24,25,26.03
Mừng sinh nhật tròn 3 tuổi, Lazada.vn triển khai chương trình khuyến mãi lớn cho tất cả sản phẩm tại Lazada.vn với mức giảm giá lên đến 30%. Đây cũng là cơ hội sở hữu siêu phẩm iPhone 6 với mức giá chỉ 13,999,000 đồng chỉ trong 3 ngày 24, 25, 26.03.

Trang mua sắm trực tuyến Lazada.vn tổ chức ngày hội khuyến mãi mừng sinh nhật kéo dài trong 3 ngày từ 24 - 26/03/2015 với hàng loạt các chương trình giảm giá và ưu đãi độc quyền vô cùng hấp dẫn. Thông tin chi tiết chương trình truy cập ngay tại đây.

Siêu phẩm iPhone 6 với giá chỉ từ 13.999.000 đồng mở bán từ 15h chiều 24.03
Siêu phẩm iPhone 6 dường như chưa có dấu hiệu giảm nhiệt trên thị trường công nghệ trong những tháng đầu năm nay. Được xem là biểu tượng công nghệ và thời trang, iPhone 6 luôn là sản phẩm hot nhất khi lên kệ và được người tiêu dùng săn đón nồng nhiệt .

Nhân dịp sinh nhật 3 tuổi của Lazada, khách hàng có thể sở hữu sản phẩm Apple iPhone 6 16GB ( hàng nhập khẩu) với mức giá chỉ từ 13,999,000 đồng trong 3 ngày bùng nổ khuyến mãi sinh nhật 24,25, 26.03 chỉ có tại Lazada. Đây chính là cơ hội hấp dẫn không thể bỏ lỡ của các tín đồ công nghệ.

iPhone 6 với mức giá chỉ từ 13,999,000 Đ trong 3 ngày 24, 25,26/3

Giảm thêm 10% tất cả các sản phẩm trong 3 ngày 24,25,26.03

Giảm thêm 10% tất cả các sản phẩm tại Lazada.vn và giảm thêm đến 30% các sản phẩm chọn lọc

Trong 3 ngày 24, 25, 26.03, tất cả các sản phẩm thuộc nhiều ngành hàng khác đều được giảm thêm 10% khi tiến hành thanh toán. Bên cạnh đó, Lazada tiếp tục giảm thêm lên đến 30% ngay khi thanh toán dành cho một số mặt hàng chọn lọc tại Lazada.vn. Mua ngay các sản phẩm giảm giá khủng tại đây.

Hàng loạt các deal siêu phẩm công nghệ với giá cực hời
Sở hữu ngay các sản phẩm công nghệ với mức giá hấp dẫn chỉ có tại Lazada

Nổi bật nhất tại các đợt khuyến mãi lớn của Lazada.vn và không thể không nhắc đến là nhóm các sản phẩm hot giá giảm siêu khủng như Máy ảnh Fujifilm FinePix 16.0MP & Zoom quang 36x chỉ có 2.999.000VNĐ, Smart Tivi LED Samsung 48inch Full HD - Model 48H5203 (Đen) với giá chỉ 9,999,000 đồng, v.v...
Ưu đãi đặc biệt dành cho các sản phẩm công nghệ

Tri ân quý khách hàng thân thiết với ưu đãi hấp dẫn
Giảm giá đặc biệt thêm 3% dành riêng cho quý khách hàng thân thiết khi mua sắm trong 3 ngày khuyến mãi sinh nhật của Lazada 24, 25, 26.03.

Hân hạnh được mở rộng hợp tác cùng tập đoàn Toshiba, trang thương mại điện tử Lazada.vn hứa hẹn sẽ ngày càng mang đến những sản phẩm chất lượng với giá cả cạnh tranh, bước đầu mở ra những cơ hội hợp tác kinh doanh trong thời gian tới. Toshiba là tập đoàn đi đầu trong sản xuất các sản phẩm công nghệ cao, đặc biệt về công nghệ màn hình mới. Toshiba vừa ra mắt dòng sản phẩm Smart TV Pro Theatre L54 Series sử dụng hệ điều hành Android 4.4 cho phép download hơn 3.000 ứng dụng từ Google Play Store, chất lượng hình ảnh và âm thanh đỉnh cao mang đến trải nghiệm tuyệt vời trên màn hình rộng. L54 series còn có thể kết nối với thiết bị ngoại vi như bàn phím, chuột và tay cầm chơi games được xem là điểm “bổ sung” hoàn hảo cho tính năng giải trí trên TV.

Chi tiết về chương trình khuyến mãi, truy cập ngay tại đây.
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

se7en_tran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon qua hihi! Mà k có giảm iphone 64gb hay 128 nhi
Ngon.canh me mới dc

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Sao con Sáu Pờ lút ngon hơn thì lại không thấy giảm giá nhỉ ? o_O
Cái TV Samsung cũng ngon kìa, trước tết đi mua con LG không bằng con này mà giá thì đắt , phải chi nó giảm giá con này sớm thì ngon , bực thiệt :mad:
@Mi Xì Trét Bà Tám ip6+ ít giảm giá lắm bạn ơi, cháy hàng mà.
Mua tại hàng lazada đãm bảo chất lượng không mọi người 😃😃😃😃
TESC
Trứng
9 năm
@Thanhtinh09860 Hì, không có đâu bạn ơi, mua mà không cho kiểm tra hàng thì thua, bị trường hợp mua cái ti vi rồi, nói nhân viên cho kiểm tra, nhưng họ không cho
haui2281
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sợ đến lúc mua lại hết hàng thôi... cái này xem bao nhiêu người mua được hàng hãy hay.
boymummim
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bực mình giảm sớm 1 chút thì ok
Hang nhập khẩu là sao. Cần tìm hiểu kĩ
@nguyễn thạo 1990 Xách tay đó bác. Nhưng bên nó chịu trách nhiệm hết.
Mình mua ở đây khá nhiều R.
@banchat9x Bạn nói rõ xem "nó" ở đây là Lazada hay bên phân phối chịu trách nhiệm
Chỉ bên phân phối hàng cho Lazada chịu trách nhiệm nhé
Lazada bán hàng thì cũng được, nhưng đôi khi rất lập lờ, như cái vụ bán BlackBerry Playbook hàng cũ xách tay nhưng không nói rõ là hàng cũ đã qua sử dụng, rồi lập lờ trong việc bảo hành và đẩy qua hết bên Bách Khoa...
Cái phốt đó lừa hơi bị nhiều người đấy
thacvinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyễn thạo 1990 Tức là hang không được sản xuất tại Việt Nam, được xách tay từ nước ngoài về, không thông qua hệ thống nhà phân phối chính hang đó bạn ạh!
An cảnh đêm ý. Có voucher giám giá khủng. Hôm nay check con TV lg Bên ngoài bán 5t7 nó bán 3t9 ngon qua ko có tiền
@banchat9x Mình cũng căng mua được 3,9 ngon
Khuyến cáo nếu mua ở lazada thì nên chọn thương gia uy tín mà đặt hàng, kẻo không thì ôm bom như chơi
phuc92qn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quảng cáo giảm giá trên này không biết còn được anh em quan tâm nhiều không 😁
Nhưng Lazada thì có thể tham khảo được :D
strancongtu2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái tivi ngon quá nhỉ, tiếc là không mua được
Anh_yeu_Su
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình mua khá nhiều lần trên Lazada. Khuyên các bạn mua thì xem thông tin "Được bán và giao hàng bởi Lazada bên phải". Những thương gia khác hàng hóa lơ mơ không đảm bảo chất lượng!
chris1475
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Anh_yeu_Su đã làm theo lời bác, và đích thị là hàng của hnammobile 😁 long.jpg
bocap234vn
TÍCH CỰC
9 năm
@chris1475 Nhà CC nào cũng được miễn là mình biết rõ đó là của NCC nào, hangc hính hãng hay xt.
chris1475
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bocap234vn có cái chữ hàng nhập khẩu to đùng đấy 😁, còn muốn biết hàng nhập khẩu là ntn thì lên web đó mà đọc
Anh_yeu_Su
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chris1475 Ở góc đó nếu là Lazada thì tin tưởng hơn.
vuhoanglk
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko chơi với lazada
Giá tốt nhỉ. Kiểu này dễ bị cò quá.
dellusa
TÍCH CỰC
9 năm
ngoài một số ngon thì cũng khá nhiều hàng nhái và kém chất lượng có trên Lazada 😁
bocap234vn
TÍCH CỰC
9 năm
Mình mua được cái tivi Samsung 48H5203 cho thằng bạn hàng xóm với giá 9,866,000d.
htvicky
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bocap234vn Mua ở đâu vậy bạn?
bocap234vn
TÍCH CỰC
9 năm
@htvicky bạn vừa ở trên núi xuống hay sao ấy, hiihi mọi người đang nói vụ mua hàng online trên lazada.
Nguyễn Kim 10tr con 40H. Giá ở đâu mà nó để 14,499 vậy nhể
http://www.nguyenkim.com/tivi-led-samsung-ua40h5203akxxv.html
@Quang nhat hoang Đúng đó. Đâu ra cái giá tào lao hơn 14 chai. Toàn chém bão lừa tềnh!
tethien
CAO CẤP
9 năm
@Quang nhat hoang Bạn ơi. Bạn nói theo kiểu bạn. Nó nói theo kiểu nó.
Ví dụ như cái TV kia. Ý bạn muốn là nó phải để giá 10 tr (theo Nguyễn Kim) và giảm còn 7.5tr đúng không?
Nhưng nếu như điện máy Chợ Lớn để giá cái TV đó 11tr chẳng hạn vậy giá nào đúng ? LZD phải để 10tr hay 11tr mới là đúng ????
Bên ngoài hàng trăm cửa hàng, mỗi nơi mỗi giá LZD biết lấy giá nào điền vô đó để bạn vừa lòng? Không lẽ liệt kê hết vô?
Đó là chưa kể là không được so sánh trực tiếp với 01 cửa hàng cụ thể bạn nhé.
Do đó an toàn nhất là LZD lấy giá do NSX công bố ban đầu để đưa vào.
Nói chung là không nên quan tâm cái giá chưa giảm đó. Chỉ nên quan tâm giá LZD bán cho bạn thôi.
chris1475
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tethien mình nói bạn nghe
lấy ví dụ cái của bạn mua TV lúc đầu có giá 10tr, uh thì ai muốn sở hữu công nghệ tại thời điểm đó thì 10tr, sau 1 thời gian hàng sẽ giảm giá, nhiều mẫu mã đẹp hơn, công nghệ tối tân hơn ra , thì cái TV của bạn giá sẽ giảm để phù hợp thị trường (ko giảm thì sao mà bán đc do hàng đã lỗi thời).
Mình là người mua thì mình phải quan tâm cái giá đã giảm lúc sau để so sánh xem cái người bán có bán đắt hay rẻ, chứ tự nhiên lấy giá lúc đầu ra rồi hô lên khơi khơi giảm 50%? dụ khách hàng mua hay để làm gì? là người mua hàng thì phải sáng suốt xem đắt hay rẻ, tại sao lại giảm 50%, kinh nghiệm xem nơi mua uy tín của người ta mà bạn lại bảo là ko nên quan tâm à 😁
Còn bạn biết tại sao mỗi cửa hàng lại mỗi giá khác nhau ko, tại vì 1 doanh nghiệp thì nhiều chi phí phát sinh, như thuê nhân công, mướn mặt bằng...v..v... nên mỗi chỗ mỗi giá khác nhau nhưng cùng lắm là khác từ vài trăm cho đến triệu bạc, cao lắm 2tr là hết vé :D ở đó mà lấy cái giá chênh lệch ko bao nhiểu đó ra biện minh cho việc giảm 50% :D
Nói đi cũng phải nói lại, cái đó là chiến dịch PR của người ta, ai làm cho khách hàng mua đc hàng của mình thì người đó thành công, vốn dĩ cũng chả thèm nói làm gì, nhưng mà tự nhiên bạn nói ko quan tâm???? trên đây là nơi người ta chia sẽ kinh nghiệm mua hàng, bạn lại nói ko quan tâm, vậy bạn lên đây để làm gì? :D
tethien
CAO CẤP
9 năm
@chris1475 Kinh nghiệm mua hàng trên LZD là đừng quan tâm cái giá chưa giảm mà họ đưa ra và cái 40%, 50% giảm giá từ đó. Vì nó vô nghĩa. Trên LZD chỉ nên quan tâm đến giá LZD bán cho mình là bao nhiêu thôi.
Đó là kinh nghiệm của mình.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019