Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Hàng công nghệ Siêu giảm giá dịp sinh nhật Lazada trong 3 ngày 24,25,26.03

TTKM
25/3/2015 1:5Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tivi khuyên không nên xài thương hiệu của bác Tập. LG đang ra các model 2015. Các bác qua 4rum hdvietnam để xem các phân tích
linhkangta
ĐẠI BÀNG
9 năm
cháy hàng
nacangmin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trên trang này mua phải biết cách. Đợi giảm giá + áp dụng Voucher nữa là không ở đâu rẻ bằng. Ví dụ mình mua liền ở đây tận 3 cái đồng hồ Casio. Ở ngoài so sánh hết tất cả các trang web toàn trên dưới 600k. Mình mua chỉ gần 300k 1 cái. Mới 100% và được bảo hành chính hãng. Biết cách lựa đồ thì chả bao giờ sợ bị hớ 😃
Thằng này chém gió vãi lậy cô hồn lazada mất mạng như chơi
Toàn Lip
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng ở LaZaDa cũng như Nhật tảo thôi Ae thương gia nào có hàng thì update lên bán!
Toàn bán hàng kiểu lập lờ ! nói chung là ai k tìm hiểu kỹ hoặc thiếu thông tin thì k nên mua !
SeiferAlmasy
ĐẠI BÀNG
9 năm
bình thường vào thứ 2 thì cung giảm giá 10% khi thanh toán bằng Master Card,giá còn rẻ hơn bây giờ nó giảm nữa mà.
Iphone 6 16GB (xám) 13tr950k
htvicky
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua ở lazada đừng quan tâm giá niêm yết, cần quan tâm giá cuối cùng nó bán là bao nhiêu thôi.
Hàng cũng báo hành qua chính hãng nên cũng yên tâm.
redmask
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm trước mình mua đúng ngày thần tài con Iphone 6 plus 64G Gold, giá sau khi giảm còn 18tr8, hàng xách tay nguyên seal chưa Active, trong khi giá rẻ nhất thời điểm đó tầm 20tr7. Ngon quá ngon.

Các bạn không để ý deal cua lazada có thời gian ngắn lắm, hên xui à. Hôm thứ 2 (23/3) mình mua con Blackberru Passport với mã giảm giá 1tr. Hàng chính hãng do Hoang ha mobile phân phối, giá sau khi giảm còn 13tr2. 😁
Mấy bác cứ chém, bọn nó lừa tềnh chém gió thì kệ nó...quan trọng là ta canh hàng ngon giá thơm, không được thì thôi, quan trọng gì cái quảng cáo tào lao đó.
Các bạn đã ai dung 6 plus lock rùi thư vấn giúp mình với. Chỉ tin tưởng anh em tinh tế thui !
startwars
ĐẠI BÀNG
9 năm
ladaza bán đắt bỏ mẹ :v. k nên mua đồ ở đây.
tuan_ltt90
TÍCH CỰC
9 năm
@startwars Lazada có bán đâu bác? Nó là sàn TMDT mà. Vs cả e thấy có cái rẻ hơn. Ở đâu cũng thế mà bác 😃 E mua hàng trên này nhiều thấy cũng ok mà. Cứ tham khảo giá , chỗ nào ngon hơn thì múc.
tính mua con 630 nhưng thấy ghi là cung cấp bởi bách khoa computer nên lăn tăn bác nào tư vấn hộ với
bọn lazada mắt dậy lắm
Không chỉ giảm giá 1 số mặt hàng giới thiệu phía trên nha mấy bạn , vẫn có 1 số mặt hàng điện tử trên zalada vẫn giảm giá , mức giảm giá vẫn nằm ở phần thanh toán cuối cùng , và kèm them 1 số mã code giảm giá dc như quà tặng galaxy hay code 100 200 gì đó trên lazada tặng nha các bạn , mình xúc dc 1 con toshiba android 47L với giá 11tr300 😃
RyanD
ĐẠI BÀNG
9 năm
ms mua con smart sony 40' 10 củ tròn trc tết
nguyencot
TÍCH CỰC
9 năm
có vài con hàng trưng bày xong hết hàng kho nên nó bỏ vào bị đăng giảm giá bán cho nhanh , bà con xoắn cả lên , tính ra nó lợi cả đôi đường , xả hàng , quảng cáo .

con nít bị lừa
tethien
CAO CẤP
9 năm
@nguyencot Bạn chưa mua hàng trên LZD đừng phán thế nhé. TV mua từ LZD về chưa bóc hộp. check thời gian xủa dụng bằng 0.
Hơn nữa LZD không có cửa hàng nên làm gì có hàng trưng bày. Nó chỉ có kho hàng thôi.
nguyencot
TÍCH CỰC
9 năm
@tethien ủa , vậy lzd sản xuất hàng bán à ? chỉ có sản xuất bán mới ko có hàng trưng bày .

thực ra mình ko thích cái kiểu giá thị trường 10 triệu đi bán 9 tr mà bảo giá 15 triệu để giảm 35%
tethien
CAO CẤP
9 năm
@nguyencot Nó không có cửa hàng, showroom thì nó trưng bày ở đâu thế bạn?
Bạn không thích là chuyện của bạn. Còn "giá thị trường" thì 9 cửa hàng 10 giá. Bạn bảo LZD lấy giá chỗ nào đưa vô đó cho bạn vừa ý ? Nguyễn Kim bảo 10tr, DMCL bảo 10.5tr chỗ khác để 9.9tr thì bạn bảo nó lấy giá nào bỏ vô đó ?
Mình mà thấy "giá thị trường 10 triệu đi bán 9 tr" là quá tốt rồi.
Bạn không thích thì xê ra để tôi mua với giá 9tr. Đi mà mua chỗ khác 10tr!
nguyencot
TÍCH CỰC
9 năm
@tethien ủa , lzd có sản xuất hàng không , bảo là đả mua hàng của lzd mà ko bik nó lấy hàng ở đâu
hàng người ta 10 tr là new còn 9tr là trưng bày thì mua hàng gì ?
mà thôi tranh luận làm gì , thích thì cứ mua thôi cần gì căng thẳng thế
tethien
CAO CẤP
9 năm
@nguyencot Sao bạn biết là hàng trưng bày? Trưng bày ở đâu? trưng bày làm gì khi LZD không có cửa hàng, showroom hả bạn? Không lẽ nó điên & rỗi hơi nên nhập TV về mở hộp ra, cắm điện bật TV khơi khơi cho nhân viên xem chán rồi sau đó đóng hộp lại bán ?

Tôi đã mua 01 cái TV của nó. Hàng mới 100%. Check thời gian sử dụng = 0 nhé bạn.

Chuyện nó mua hàng ở đâu làm sao tôi biết hả bạn? Thế Nguyễn Kim nó lấy hàng ở đâu. Điện máy nó mua ở đâu chắc bạn cũng biết luôn nhỉ.
Chuyện sản xuất với trưng bày liên quan gì đến nhau mà bạn nhắc đi nhắc lại thế ?
canlaccg99
ĐẠI BÀNG
9 năm
hàng cũ xong đóng mác bán mới, mua hàng thì cò quay nói chung là lừa đảo ko trung thực.mua mua hàng ở đây chỉ mang họa vào thân
bocap234vn
TÍCH CỰC
9 năm
@canlaccg99 Thì ra mình may, mua nnhều hàng ở đây mà chưa cái nào bị hỏng. Mới mua cái lens sigma 35f1.4 art chính hãng shiro còn bảo hành 13 tháng, nguyên tem niêm phong shirro, giá 16.02 triệu.
cudacx0
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bocap234vn bạn mua trên lazada của ngọc camera cung cấp hả ! mình tính mua 700d mà không biết nó có ổn không nữa =.=
bocap234vn
TÍCH CỰC
9 năm
@cudacx0 Mình mua của cty Anh Đức cung cấp, hàng chính hãng Shiro.
cudacx0
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bocap234vn anh đức thì ngon rồi còn cái 700d thấy của ngọc camera search trên gôogle thấy tờ mờ mù tịt
E thấy có con 5C tính mua cho bạn gái..hoàng hà giao hàng..AE tư vấn e có nên múc ko ạ ..TKs nhìu
tungsctnb5
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con tv 48 inch đẹp quá mà hết hàng ;( giảm giá mà nhanh hết thế thì thu hút khách sao nổi! Muốn buy quá mà hớ rùi ;(
xin lỗi tôi đã cạch lazada từ khi người thân bị "lừa" mua điện thoại tàu "kiểu dáng nokia"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019