[QC] HP Envy 15 – Đam mê những đỉnh cao

TTKM
20/5/2015 0:44Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buonban2u
TÍCH CỰC
9 năm
dong envy 1 thoi tuong duong voi ailenware bay gio vao tay HP thi la tham hoa than troi(thoi trang)
vecon93
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đệch, thằng bạn mình mua con xách tay bản i5 có 15 củ :eek:
saiback
CAO CẤP
9 năm
Cho chọn mẫu và người là em chọn mẫu ngay ^^
HP mà đặt như thế hì xác cmn định là có món "sò lông mỡ hành" và "xúc xích ấp la" nhé 😁
bdangvnt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em đang dùng em HP4441s mà nó nóng khủng khiếp luôn, được cái trâu bò khỏi nói!
HP envy Chip U chay như rùa dc cái mỏng nhẹ thời trang.Nếu làm việc thì dùng chip dòng QM cũ nhé.
PS : Quái thật hôm trc' mẫu nữ trông xinh lắm, sao hn mặt trông khác nhỉ mặt bợt+gò má cao.Chẳng nhẽ hôm trc' phôt shop à hay thằng người yêu nó ghen nó bắt overnight lên ra vậy :rolleyes:
@tuanchuoi01 mình tính quất con 5500u , nghe phán câu nản nhỉ
@haohiep123123 chip u dùng cho nó mát bạn ơi! chip M hay QM tuy nó mạnh nhưng nó nóng
thsttl
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình dùng con HP6520s được 6 năm rồi, thấy bền, dùng ổn cho đến bây giờ, đáp ứng đủ nhu cầu vẽ cad, excel, lướt web 😁
tamthangia
TÍCH CỰC
9 năm
mình cũng dùng elitebook , nhìn đẹp
Em ko quen dùng HP các bác ah
duy1811
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình ko hiểu lắm, các bác giải thích hộ. Tại sao máy lại chia ra mấy dòng kiểu dòng giải trí, dòng workstation máy trạm, dòng gaming... làm gì hả các bác? em thấy máy tầm này mà max cấu hình thì cũng như nhau ấy, thế nó khác nhau là ở đâu hả các bác? :v
@duy1811 Chia phân khúc tầm giá cấu hình hợp lý để đáp ứng từng đối tượng khách hàng khác nhau bạn à😃
Nhìn thấy con CPU dòng U là ko ham. Cấu hình mấy em HP ở VN chán thôi rồi 😕
dòng envy bữa nay nhìn xấu dữ vậy 😕
Mẫu chỉ mang tính chất minh họa 😁 Đặt lên đùi lâu coi chừng bị chứng đùi nướng nhe.
phokhongmua
ĐẠI BÀNG
9 năm
vào thấy toàn chú ý mẫu, chăng ai khen laptop đẹp cả
vthuy
ĐẠI BÀNG
9 năm
chỉ thích elitebook của hp thôi. tụi zbook thì thiết kế xấu quá mất hình tượng của elitebook w xưa nay 😔
GragonV
CAO CẤP
9 năm
Máy xài rất mát, loa hay, cấu hình tốt trên giá thành và touchpad rất phê 😃, vỏ nhôm cũng cool 😁
nhưng nhuợc điểm là màn xấu và bàn phím chưa ngon lắm (mặc dù không bị flex với có bản có đèn nền)
vãi tên bê trần lại được lên sóng
Trantucuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào dung dòng Envy i7 5500U không? Em vừa mua 1 chiếc nhưng không thấy màn hình cảm ứng đâu, vào phần cập nhật thì nó đòi Key mà không có, không biết máy có bản quyền không nữa.
Kiểm tra lại trên trang chủ HP và Youtube thì không thấy có, nhưng khi kích hoạt thì HP mail về tên nó là HP ENVY Notebook - 15t-k200 CTO.
Các bác giúp em vụ màn hình cảm ứng và bản quyền với, nếu lỡ sau này cài lại máy mà không có key thì mất bản quyền đúng không?
Dòng envy i7 5500u này đâu có cảm ứng . Mình mua của PHONG VŨ 23 chai hơn tháng nay , cảm ứng model khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019