[QC] Ido Việt Nam chính thức là nhà phân phối máy nghe nhạc Iriver tại Việt Nam

idoaudio
30/7/2012 5:5Phản hồi: 297
297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trước kia hàng xịn nghe nhạc ipod gọi bằng cụ tổ - Nhưng giờ china sản xuất chắc chuối cả nải - kiểu dáng cũng ko đwocj ẹp như trước - nhìn cứ nhái nhái giống kiểu hàng tàu khựa. Chắcế thôi.
Nói đến máy nghe nhạc phải nói đến Sony Walkman, luôn đi trước thời đại
kết t-ara thôi :x
Co tiền mua cái walkman của sony mà sài chứ mua máy cái này làm gì, mà mình có ipod touch rùi.
mrtuyen1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong may nghe nhạc thì
cowon no1
iriver no2
còn lại thì ...
hanoiphoco
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mrtuyen1989 Nếu bạn SN 89 và đúc kết ra điều này thì mình phải nói là cái tuổi đó chưa đủ để trải nghiệm về các loại máy nghe nhạc đâu ... mình thì chơi máy nghe nhạc cũng khá lâu rồi, nhưng cũng chả dám phát biểu tùm lum thế này đâu 😔
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@hanoiphoco bác bán sansa hay là fan hihi :gach:
@fessy1102 bác ý bán sansa bác ạ ^^ nick bên voz là gatronggoloa, bác search là thấy
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@the_gazette trước mua sansa của bác ý mà .
sao lại không biết nhỉ
@fessy1102 nick muare và tinhte của bác ý là hanoiphoco, nick voz là gatronggoloa
mrtuyen1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
dùng mới biết nghe hay thế nào;)
so với mấy dòng walkman thì như thế nào nhỉ
thanhtu1117
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua cái T9 4G mp3 kìa mấy bác. Mua 1 cái đc tặng 1 em về nuôi cho tốn cơm đó =))
ichuot
ĐẠI BÀNG
12 năm

Mấy em cùi mía, cùi bắp china dùng chip yamaha này đang hot trên tgdđ về nghe nhạc với pin bền nè ^^. TGDD thường xuyên hết hàng, giá vẫn kìm ở giá cao chót so với lúc mới ra. Trên 5s mới vừa rao bán đã gạch.... hot như 1280 =))
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@ichuot con này chưa nghe 😃
Trong Ipod vẫn có vẻ đẹp hơn cái cuối
mua điện thoại cho xong
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@hailongplus91 với 1 ng thực sự đam mê âm thanh thì điện thoại nghe chẳng ra cái gì !
Chán với các ông , người ta bỏ tiền ra mâý triệu mua tai nghe ko lẽ đi nghe với smart phone . Tôi xài ip , s2 mà nghe chất âm chẳng có gì đặc sắc đành mua thêm cái santa clip giờ thì phê lòi . Các ông chả biết gì mà phán như thánh
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@bicool chuẩn đấy 😃
mà sansa chứ hihi
mấy cái món này chỉ dành cho teen thôi! muốn nghe nhạc chơi con htc xe đó! nghe hay hơn máy con này nhiều! hoặc mấy dòng nghe nhạc của sony nghe không hề thua kém! máu nữa thì chơi sl45 đó! nghe nhức nhối tim gan luôn!
ps: nhìn mấy em mẫu chỉ muốn cắn thôi! bác nào cho em mượn cái khăn ah! hihi! 😃
Công nhận dân tinhte mình nhiều người nói chuyện ko tinhte tý nào,topic quảng cáo của người ta xem xong ko thích thì ra,nghĩ sao vào so sánh ipod,smartphone rồi chê mắc giống tàu khựa!thật ko bik a e tinh tế bik lịch sự là j ko nữa!h hiểu sao Việt Nam ko mạo hiểm làm máy nghe nhạc,smartphone rồi làm mà bị dân đại gia tinhte xài ipod,iphone chê thì ma nào tự tin mà làm!
seishiro
TÍCH CỰC
12 năm
Phải chi máy nghe nhac được tích hợp trên người mấy e thì quá ok tha hồ mà click
Mình chẳng có điều kiện chứ nếu có cũng phải cái gì ra cái đó. điện thoại ko thể ôm đồm hết các chức năng khác được. Có gọi là chống cháy thôi.
iriver này cũng đã từng nghe nói đến, nếu các bác muốn biết them về hang này cũng như chất lượng nhạc thì có thể gọi bác hoangtuden109 vào bác ấy chỉ them.
Topic bán hàng của bác ấy cũng có khá là nhiều mẫu đẹp!
http://www.tinhte.vn/threads/537892/
Mình thì hiện h chỉ có em Cowon E2 cùi cùi thôi!
@hillurs Topic ấy cũ lâu rồi Bác. Topic mới đây http://www.tinhte.vn/threads/416099/
Trong này nhiều nick "cò" của ido ghê, nhảy vào khen vài câu sáo rỗng, rồi chúc này chúc nọ, buồn cười.

Smartphone giờ cũng có giá bình dân, rẻ hơn mấy cái này mà còn có cảm ứng, bộ nhớ trong, thẻ nhớ, tai nghe... chất lượng âm thanh cũng ngon hơn nhiều. Ido bán vài trăm ngàn VND còn được, vài triệu thì mua cái phone cho khỏe, khỏi bỏ túi 2 thiết bị cồng kềnh lỡ gặp trời mưa thì càng phiền phức.

Máy nghe nhạc mà ko nghe thuờng xuyên chai pin hư hết, điện thoại thì dù ko nghe vẫn xài và sạc đều đặn, tốt cho pin hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019