[QC] iOne tưng bừng khai trương showroom thứ 4, tặng quà cho thành viên Tinh tế

Hư Trúc
9/8/2012 5:15Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hơ hơ ! Mình cũng vừa đc gọi mai đến nhận quà
22 ng mà đc mỗi cái móc khoá thì...kể cũng hơi....đang hi vọng cái gì đặc biệt 😆
@Ngan1902 ko phải mỗi tinh tế mới dc đâu bać a.rất nhiều trag khác cung 22 ng đấy
faint
ĐẠI BÀNG
12 năm
nãy mình cũng được 1 em gọi điện báo mai đến nhận quà, mà lúc đấy mình đang buồn ngủ nên cũng chả nhớ em í dặn mấy giờ đến, chỉ nhớ em í bảo cầm CMT đi 😃
@faint Thấy bảo 10h bác ạ !
namttn
TÍCH CỰC
12 năm
m đăng kí 2 tên liền, tên mình và tên ông anh. Đánh liều nếu nó quản lí IP thì chịu. Cuối cùng ông anh đc gọi điện còn mình nhịn =]] , cho dù m đăng kí cho ổng sau. sr anh em vì chơi ko fairplay và dù sao cũng đã bị trừng phạt 😁
thế thì sổ vs chìa khoá là đúng rồi 😆,mình thấy page 1 kêu 8h30-10h,chắc 9h đến nhỉ 🤔,chứ 10h mới đến có hơi muộn quá k :|
@Ngan1902 he.lúc mình hỏi ng ta bao nhan từ lúc khai trương đến 8h tối cơ.yên tâm
Đi đi bác,móc chìa khoá vs sổ trị giá 200k cơ mà 😆,chưa tưởng tượng ra nó ntn 😃)
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Ngan1902 Bác nào đI lấy chưa ạ? Post lên cho a e xem đc ko ạ? E ngủ h mới dậy, lười đi quá :p
@0xiangjiao0 lấy rồi bác ạ 😁,có ng post ảnh rồi kìa,nói chung mình nghĩ k đến 200k đâu,nhưng quà vậy cũng ổn rồi :D
hà nội cơ à 😔
thanhkc
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh cung vay. thoi cu' di cac bac a. di lan cho biet. hehe
faint
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn đi nhận về thông báo lại xem nhận được món gì nhé 😁
a e nhân quà rồi về post anh cho a e xem nha.like nhiệt tinh
Đã ai đi chưa nhỉ, cũng được gọi mà ở xa ngại quá :">
hehe.toan a e sợ ko bỡ vs công minh bỏ ra.hehe.tăng ip thì chac cai pic này vang tanh.he.chiều đi chơi rồi ghé qua xem.hj
thanhkc
ĐẠI BÀNG
12 năm
vua di nhan qua o IONE ve. tui qua bao gom: 1 cuon so (tuong doi dep) + 1 moc chia khoa IONE ~ 50k. 😔
@thanhkc post anh đi bác.like ne
thanhkc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhvip501 Ảnh đây nhé. 😔
faint
ĐẠI BÀNG
12 năm
thủ tục thế nào bác, cửa hàng có nhiều hàng không bác, giá cả thế nào? Mình cũng tính mua cái túi cho mbp 15", nếu giá hợp lý thì qua xem thế nào.
thanhkc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@faint Bác cứ qua đưa chứng minh thư, đọc tên tuổi là nhận quà liền. Ở cửa hàng máy móc thì ít, phụ kiện có vẻ là nhiều bác à. Bác mua phụ kiện thì OK đấy. em nghĩ vậy. hè
lấy được rồi các bác,móc chì khóa 15k+sổ 35k=50k+10%GTGT=55k
@khongminhdatinh bać quy ra tiền như nào mà hay vậy?? sao bảo 200 cơ mà ...
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhvip501 E dự cùng lắm thì móc 30k, sổ 70k = 100k thôi.
E vẫn chưa ra lấy, ko thích lắm 😁
@0xiangjiao0 e.nhìn cái móc cung dc đấy chứ bać.he.ra xem sao
@minhvip501 chém gió chứ 200k gì,em quy ra tiền cũng chém gó nhưng chém không oách như ione😁
Exciter.GP
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình vừa bên ấy về ! Đây là quà của bên ione ạ
ImageUploadedByTinhte.vn1344744930.827788.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1344744946.204604.jpg
faint
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế để chiều lượn qua xem thế nào, quà tặng vậy cũng tạm tạm 😃
cai móc cung đẹp đấy nhỉ.hj.tks các bác đây đủ rồi nha.he.chiều lượn qua.
Thân chào iOne. Sáng nay đúng 9h e đã đến khai trương showroom thứ 4 bên Trần Duy Hưng và cũng kịp rinh về 1 em newipad 😃
Cảm nhận chung của mình là tuyệt vời 😁 Lễ khai trương đơn gian nhưng mà rất ...tinhte 😃
Đặc biệt rất ấn tượng với nhiều em nhân viên nữ cực xinh nhé :D thái độ phục vụ cực nhiệt tình,tận tụy. Dán màn hình mờ free,mình còn xin 1 cái về cho thằng bạn cùng nhà nữa :D E về đã test sơ qua em ipad và nhìn chung là rất ổn ^^
MÌnh cũng xin gửi lời cảm ơn đến anh Văn ( giám đốc chi nhánh này thì phải ^^). Khi biết mình là mem bên tinhte qua a đã rất nhiệt tình ^^ Mình mua ipad white nhưng thứ 4 showroom mới có hàng nhưng a ấy đã ngay lập tức điều 1 em từ thái hà về \:D/ Em Rất cảm ơn anh ^^
Mặc dù k nằm trong danh sách 22 người nhận quà nhưng mình và đứa bạn vẫn nhận được mỗi đứa 1 cuốn sổ và 1 móc khóa apple (yêu nhất cái móc khóa :D )
Bây giờ e phải đi nhậu đây....^^ kết luận là iOne chất lượng dịch vụ và sản phẩm thật tuyệt ^0^. Chúc công ty ngày một phát triển và là điểm đến tin cậy cho anh em yêu táo ''mèo'' VN mình nhé :D
bác i_love_ip mua ipad ma ko dc tăng móc vs sổ thì có mà loạn. a? hi
@minhvip501 hee 😁 mình rất thích thái độ phục vụ của các em ,và a Văn giám đốc ở đây cũng rất thoải mái,nc với anh ấy rất thú vị ^^ Đc cái voucher 200K k bít làm gì đành thêm 200K lấy cái loa Divoom mini về dùng :D nghe rất ổn 😃 Từ nay nếu lấy ipad4-5-6 iphone5-6-7 sẽ ra iOne :D
@i_love_iphone ơ thế thâý a e bao giá ở đây chat hơn bthg.ma của bać văn thì chủ yếu là xach chu bac nhẻ?
@minhvip501 uhm ở đây hơn những chỗ như cellphones hay gì đó tầm 500 nhưng đc cái túi đựng đẹp lắm (900K) ^^ Cái chính là mình thấy dịch vụ tốt và tin tưởng thôi,tầm 500 trở lại thì xem như đồng giá rùi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019