Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Hư Trúc
21/7/2012 4:11Phản hồi: 1.291
1.291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vothnam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao về Việt Nam trễ quá vậy. Về Viết Nam cách đây 1 năm chắc sẽ bán được nhiều lắm.
Cái giá chấp nhận được.
Giá này đủ múch rồi. Chơi game tốt chán hơn hẳn mấy con ĂN-Roi.
cái này sản xuất năm 2012 hay hàng tồn kho ấy nhỉ??????????
hidronak
TÍCH CỰC
12 năm
dù sao vẫn thấy con này vẫn đẹp, nhưng 7tr thì chát, 5tr5 đc rồi
giá khủng để trải nghiệm iOS 5.1.1 đúng là nhãm ! thà t mua con khác còn hơn
7tr thì hơi mắc, nhưng tầm tiền này đâu có sự lựa chọn tốt hơn chứ ai đã sài apple thì k fai ngỉ,mấy em AN tầm này thì có sách tay or 2nd chứ chính hảng thì sao wa đc 3gs, nói chung cái này dành cho mấy chị e thích sang trọng mà củng k kém tính năng còn mấy bác thích vọc phá thì đừng nên chê mắc chê rẻ!
thanhtinh
TÍCH CỰC
12 năm
Thôi ai thích thì mua không thì thôi. Khối ông khen nhưng bố bảo chưa chắc đã mua, khối ông chê nhưng có khi lại sắp đi mua bây giờ đấy.

Cãi nhau chả đi đến đâu cả
Katze
TÍCH CỰC
12 năm
"Mới", mới chỗ nào vậy? =.=
Đúng là quảng cáo.
huncaicoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá 7 triệu hơi mắc, tầm 5,5 triệu không cần khuyến mãi gì hết là đẹp. Không thích apple vì dòng nào cầm cũng nặng.
http://www.tinhte.vn/threads/1394888/page-8#post-21071073
em up ảnh lên nè, hàng mới 2012 thật đó, check seria number sản xuất t6/2012
kh0c
CAO CẤP
12 năm
cầm 2 con lên rồi test nhé bạn trẻ. Cần qua đây mình cho test luôn này/
2 máy vừa up lại room nguyên bản luôn nhé. Chưa cài 1 cái ji hết.

bạn mình có con 3Gs nè chụp hình còn kém xa 5800 (ai xài 5800 sẽ biết) pin thì chẳng đủ xài giá 7m có thằng bệnh mới mua
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
7tr làm em windows phone, biết chọn tí ngon hơn nhiều, đầy đủ tính năng hơn là cái chắc
Thì công nhận mấy chị em thích Ip thật, mà theo em thấy 3gs cổ lỗ sĩ quá rồi, chị em bây giờ cũng ít nhiều mà biết ip4 với 4s mạnh với cho ng ta thấy sang hơn.7tr so với 3Gs khá là cao, và km để cho có chứ mua thẻ 100k 200k thì full game chính thức còn được.

Nãy giờ đọc cmt thì thấy nhiều bác cũng sùng ip thật, android đúng là có lag và nhiều lúc giựt giựt so với ip3gs cấu hình thấp hơn, nhưng về phim hd720 hay game nặng và đòi đồ họa cao thì cho em miễn ý kiến nhé. Em cũng đang sài iphone mà cực gét ifan - cuồng tính quá, iphone xịn thật nhưng nói tầm giá 7tr k ai = em 3gs thì em thấy hơi khôi hài, nói như vậy thì ip4 thôi chắc mấy em # tầm 8tr 9tr chắc cũng ko có cửa. Android với IOs có nhiều cái ưu điểm và khuyết đỉm # nhau chứ. Chả lẽ cứ dựa vào mượt vs ko mượt khi vuốt qa vuốt lại hay mấy điều khiển cơ bản rồi phán.
xibon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế thì quá ngon....
Katze
TÍCH CỰC
12 năm
Mà nhìn màn hình 3GS giờ thì nản phải biết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019