Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Hư Trúc
21/7/2012 4:11Phản hồi: 1.291
1.291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

caolien2006
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhiều ý kiến cho rằng nên chọn 4, em cũng muốn xài 4.Khi biết tin có 3gs new thì em cũng thấy được nhưng cái giá nó cũng đẹp cao vào to (7).
Ông anh em 2ndFACE cũng xài nhiều máy và cũng cho rằng iphone 3 dùng chuẩn và ổn định lắm. Theo ý kiến của bác thì nên như thế nào tư vấn cho em và mọi người được k?
minhqp107
TÍCH CỰC
11 năm
@caolien2006 Cái này thì ko phải phân tích nhiều đâu. Nói sơ qua cho bạn vài thứ thôi. 3gs chip < ip4, ip4 màn retina > 1 tỉ lần 3gs, thiết kế 4 đẹp hơn nhiều, camera đẹp hơn, 4 vẫn nâng firmware đc, 3gs ko lên được nữa rồi..... Nói chung là quá nhiều lý do để khiến việc bỏ ra cùng 1 khoản tiền để mua 3gs mới thay vì 4 cũ trở nên ngớ ngẩn 😃
caolien2006
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minhqp107 cảm ơn bác nhiều, vậy lại cố lên cao hơn 😁
7tr mua dc đầy máy samsung cấu hình khủng, làm j phải mua con này.
caolien2006
ĐẠI BÀNG
11 năm
@smileybn Đúng là rất nhiều máy tầm 7tr cấu hình cao, nhưng mình dùng LG p500 hệ điều hành android cũng muốn tìm hiểu thêm HĐH mới. Theo công nghệ nên nó cứ ngấm vào máu trong cơ thể rồi .thanks bác
tname23
ĐẠI BÀNG
11 năm
toàn hàng ế ẩm của các hãng như AT&T hay lỗi bị khác trả lại công ty sau đấy sửa lại bán sang cái bãi rác viêt nam đấy mà
Viêt Nam và các nước nghèo khác khổ thật. cứ là bãi rác cho các nước phát triển xả hàng tồn kho hàng ế ể sang
chán
Con này viễn thông A bán 6tr2 nếu mua online mà. 😃
Em không hiểu nhiều về điện thoại nên nghĩ mua con này cũng được rồi.
Qua tết nếu giảm nữa thì nhiều người mua lắm đấy 😁
quá xưa rồi T______T
Nói thật IPHONE giờ dùng cái này vẫn là chất nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019