[QC] iPhone 5 Quốc tế 16GB 5.999.000đ - Bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng

TTKM
13/4/2015 1:16Phản hồi: 153
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói chung hàng dựng mà làm tốt thì cũng dùng ok! Vấn đề là ko nên lừa khách hàng của mình là nhập chính nghạch, hàng tồn, hàng trưng bày, hàng trả bảo hành hay vv... Là đc. Chứ với cái giá đó chấp nhận rủi rỏ chút vẫn ko chết ai. Bây giờ cây 4s 8g full zin app new giá 7-8tr trong lúc đó 4s 16g đóng mới hay máy cũ đẹp giá còn chưa đến 4tr thì thử hỏi tại sao ko để số tiên gần 8tr đó mua 2 cây mà dùng, còn cơ chế bảo hành của cửa hàng bán ra họ vẫn lo đc! Nói chung tiền nào thịt đó thôi anh em à! Ngày mới ra cây ip4 thằng bạn mình mua 19tr giờ còn chưa đến 3tr mà dùng vẫn tốt. thử hỏi anh em chọn cái nào? Cũng do nhu cầu người dùng cả thôi! Tốt nhất nói thẳng thật với khách hàng cho khỏi cắn rứt lương tâm là đc!!!
Ps/ về phần tinhte mình nghĩ nên kiểm duyệt thông tin QC cho chính xác rồi hãy đăng bài. Đừng đánh mất chính mình vì những bài viết thiếu thực tế như thế nay, hãy chung tay bảo về quyền lợi người tiêu dùng./
tkul
Trứng
9 năm
trên ảnh thì đề là z3 16gb (bản quốc tế) 8.399.000 bên dưới thì viết là z3 Nhật 😆)
Tinh tế là một trang công nghệ uy tín mà lại đưa lên những kiểu quảng cáo bla bla... thế này nhỉ?! Haiiza

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
vancuongxd
TÍCH CỰC
9 năm
Mình cũng cửa hàng chuyên iphone, ipad. Bây giờ hàng cũ nhập chủ yếu từ China sang, 1 số ít nhập từ các nước khác nhưng không đáng kể. Bên đó thì cũng có mối uy tín hàng zin, một số anh em ham rẻ nhập hàng đóng cặp hay đại loại là động đến main thì gọi là máy mất zin. Còn hàng like new thì 100% là hàng thay vỏ còn zin hay ko thì tuỳ cửa hàng. Hàng thay vỏ thì vẫn tốt chán sợ nhất thay vỏ main thì cũng làm lại
Vậy trước khi mua hàng cũ ae cứ bảo 1 người am hiểu máy móc đi cùng, bắt mở máy cho xem, zin thì mua. Hay chọn cửa hàng uy tín mà mua.
Giờ vì lợi nhuận mà nhiều cửa hàng làm ăn bát nháo ảnh hưởng đến các cửa hàng khác cũng bị lây tiếng xấu theo
okono
TÍCH CỰC
9 năm
@vancuongxd Như vây zin là zin mỗi cái main đúng ko bác
Còn cam, loa, màn thì sao.
vancuongxd
TÍCH CỰC
9 năm
@okono Ý mình là thay cái vỏ thôi bác ah, linh kiện vẫn nguyên của nó kể cả loa, mic màn hình ...
ko pít chất lượng thế nào
có được đổi máy cũ thêm $ lấy máy mới ko bác chủ 😆
iPhone 5 Quốc tế 16GB 5.999.000đ - Bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng. giá cả hợp lý

😃😃

giá kệ siêu thị thanh lý bạn có thể tham khảo
hwangmin88
ĐẠI BÀNG
9 năm
Web đăng 5c 16GB 2tr7 mà tinhte thì đăng 3tr5 chả biết đâu mà lần
Tuanpt0312
ĐẠI BÀNG
9 năm
1 đổi một thì đổi cho loại gì vậy?Đổi xong hỏng thì thôi hả
qc nhảm nhí .k đúng sự thật .tinhte càng ngày càng tệ
anthui2009
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái này phải cho vào phần Rao vặt, hàng like new nhập khẩu chính ngạch????:eek::eek::eek::eek:, e sợ dùng phải hàng chính ngạch trung quốc lắm!
Phụ kiện đầy đủ nhưng vấn đề là pk zin theo máy hay pk lô???

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Dây quấn sạc, tai nghe đủ màu sắc đây. 7k/1 dây mua từ 5 dây trở lên 6k nhé. Freeship khu vực ĐH Công Nghệ Giao Thông Vận Tải, ĐH Hà Nội và khu đô thị Xa La. Dây sạc iPhone 3 sợi.Sạc Ipad 6 sợi
Dây sạc các loại điện thoại Android (SamSung, LG…) cần 4 sợi.
Tai nghe cần 4 sợi.
Sạc laptop 8 sợi
LH : 0964433424
Có bán Iphone 6 second hand không vậy? Nếu bán thì giá bao nhiêu? Muốn mua IP mà ko có đủ để mua con mới.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019