[QC] Khám phá đất nước với ứng dụng Culture Explorer, tham gia cuộc thi tìm hiểu về đất nước

TTKM
28/7/2015 0:20Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trungnthut
TÍCH CỰC
9 năm
Ôi cái màu sơn, đúng là chả khác gì màu sơn mới của Nhà hát lớn Hà Nội, không hiểu mắt mũi của mấy lão chọn màu sơn này mọc ở chỗ nào không biết, tởm.
kuquan
ĐẠI BÀNG
9 năm
thật sự thì VN mình rất cần những app thế này để quảng bá văn hóa ra ngoài thế giới, phải có thêm phiên bản tiếng anh nữa
mirugami
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kuquan đồng ý kiến với bác 😁 làm thành cuốn cẩm nang du lịch thì hay
taiusenext
TÍCH CỰC
9 năm
@mirugami mình hay dùng Wikipedia nhưng có vẻ cái này thông tin chuẩn xác và hình ảnh phong phú hơn
ứng dụng này của Samsung viết nên iOS không được hỗ trợ đúng không nhỉ
pham.QA
TÍCH CỰC
9 năm
@markmarkmark chắc sớm muốn gì cũng có à nhưng mà có hay không thì vẫn tham gia cuộc thi được nhé vì chơi trên web nên OS nào cũng vào được
nagisa
TÍCH CỰC
9 năm
thời nay chỉ cần smartphone là coi như thay thế tất cả luôn rồi nên thiếu nó thì mệt đấy
phat_tai
TÍCH CỰC
9 năm
mới có mấy ngày mà lên ghê gớm thật gần 1000 điểm rồi, họ boost điểm sao hay thế nhỉ không biết có hack ko
http://cultureexplorer.com.vn/thang-giai
type zero
TÍCH CỰC
9 năm
@phat_tai chắc là update video ,hình ảnh rồi like liên tục đấy cơ mà phải đứng nhất chưa chắc có giải đâu nha thế nào btc cũng sẽ lọc xem có cheat ko
hd7770
ĐẠI BÀNG
9 năm
@type zero có cả đống cách lên điểm luôn nếu chịu khó thì một ngày lên vài trăm là bình thường nha
http://cultureexplorer.com.vn/them-diem
ttt_90
TÍCH CỰC
9 năm
chỉ mong là sẽ hỗ trợ và update thường xuyên thui à chứ làm hết mùa rồi bỏ xó đó không hỗ trợ update thêm địa điểm thì chán 😔
vaan
TÍCH CỰC
9 năm
app này ko yêu cầu xử lý đồ họa nhiều nên cũng nhẹ
vinh009
ĐẠI BÀNG
9 năm
quan trọng vẫn là nội dung thôi, hình ảnh thì google có rất nhiều 😃
akb48
TÍCH CỰC
9 năm
mình thấy vùng nào cũng có hết đấy ,nói chung là khá đầy đủ
cu.tin
TÍCH CỰC
9 năm
chắc sẽ tối ưu cho các dòng máy của Samsung 🆒
gaito
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai trả lời đúng 10/10 câu hỏi chưa nhỉ mình chơi cả 4 khu vực rồi mà chỉ 7/10 là cao nhứt
inori
TÍCH CỰC
9 năm
@gaito muốn 10/10 thì phải phối hợp dùng cái app Culture Explorer làm cuốn cẩm nang tham khảo
@inori thời gian ngắn kinh khủng tham khảo là trả lời không đủ
kuquan
ĐẠI BÀNG
9 năm
10/10 thì chỉ 100 điểm à muốn nhiều điểm thì share, like nhiều vào nhé
liberty.city
ĐẠI BÀNG
9 năm
chỉ mong vào top 22 để ẵm em Brio về xài à =))
hoale07
ĐẠI BÀNG
9 năm
là sao
akb48
TÍCH CỰC
9 năm
@hoale07 bỏ chứ để đi là vào được, tinh tế viết bài chưa check đó 😁
http://cultureexplorer.com.vn
gaito
ĐẠI BÀNG
9 năm
@akb48 nhìn tên mình trong bảng xếp hạng tụt từng ngày mà nản luôn,làm sao để tăng điểm nhanh đây các bác 😔
inori
TÍCH CỰC
9 năm
@gaito vào mục thêm điểm thôi bác ạ nhiều cách tăng điểm đó cứ dùng hết mọi cách đó thì thế nào cũng trụ được trong top 22
mirugami
ĐẠI BÀNG
9 năm
điểm các thánh lên cao quá em cạnh tranh không nổi chắc rút lui :oops:
pham.QA
TÍCH CỰC
9 năm
@mirugami điểm cao nhứt chưa phải là giải nhất đâu việc gì phải nản chí ^^
nagisa
TÍCH CỰC
9 năm
cái này dành cho dân phượt chơi nè vì chỉ có những người đi du lịch nhiều mới có những tấm ảnh đẹp, những thước phim cận cảnh giá trị
phat_tai
TÍCH CỰC
9 năm
nhờ cái app này mà mình thêm động lực đi du hí cùng bạn bè sau kỳ thi đại học đó
taiusenext
TÍCH CỰC
9 năm
bây giờ app khám phá thì nhiều nhưng ít có app nào hỗ trợ tiếng Việt như app này, hy vọng sẽ sớm có trên nhiều OS khác
vaan
TÍCH CỰC
9 năm
@taiusenext app này có luôn phiên bản tiếng anh bên Sing đó nha
cu.tin
TÍCH CỰC
9 năm
@vaan bên Sing thì hãng khác viết app thì phải,mình down cả 2 bản
ttt_90
TÍCH CỰC
9 năm
phần nội dung đúng là quan trọng thật,sai một tí là không ổn nhất là cái số liệu và mốc thời gian
type zero
TÍCH CỰC
9 năm
mình thường search thông tin Việt Nam qua wikiperdia khá chuẩn xác nhưng vẫn còn khá ít thông tin về các thắng cảnh nhỏ ,ít có tiếng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019