[QC] Khám phá đất nước với ứng dụng Culture Explorer, tham gia cuộc thi tìm hiểu về đất nước

TTKM
28/7/2015 0:20Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinh009
ĐẠI BÀNG
9 năm
down app về bật GPS lên là sẽ hiểu thêm về nơi mình sống rất nhiều đấy :p
akb48
TÍCH CỰC
9 năm
xem trên điện thoại thì màn hình ngang nha ,rộng nội dụng dể đọc hơn kiểu dọc hình ảnh thì đúng chất lượng cao thật
hd7770
ĐẠI BÀNG
9 năm
Android bây giờ nhiều hãng ưu ái viết app lắm đấy, hdh mở mà nên dể viết dể quảng bá
kuquan
ĐẠI BÀNG
9 năm
điểm dể tăng thật like và share bài là lên điểm chóng mặt luôn, kỳ này phải quyết săn con A5 thôi
nagisa
TÍCH CỰC
9 năm
@kuquan Kỳ 1 này thấy không căng lắm qua kỳ sau sẽ căng thẳng đây ^^
pham.QA
TÍCH CỰC
9 năm
@nagisa vẫn chưa kết thúc nên không thể biết được, cái này dể đột phá lên No.1 lắm nhé ;)
liberty.city
ĐẠI BÀNG
9 năm
trong các địa danh có trong app thì mình đi được 4 cái, không tính những cái ở SG nha .Chụp ảnh nhiều nên bây giờ có cơ hội để chiến ảnh cùng các bác rồi,xui cái là ko quay video mất hết 100điểm
@liberty.city mình chụp cảnh không có người trong đó thì sao nhỉ 😔 thấy trong bộ sưu tập hình người nhiều quá
mirugami
ĐẠI BÀNG
9 năm
không sao đâu chính chủ của mình là được nhé thấy nhiều bộ sưu tập chỉ hình cảnh vật thôi mà
phat_tai
TÍCH CỰC
9 năm
giải thưởng khuyến khích hơi bị nhiều nha vào top 22 được chẳng cần tranh top 2 với mấy thím làm gì :p
cu.tin
TÍCH CỰC
9 năm
@phat_tai vào like và share mỏi tay luôn mới lên được top 22 😔
kuquan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cu.tin cố gắng trả lời đúng 10/10 là được 100 điểm rồi bác
taiusenext
TÍCH CỰC
9 năm
app này SS là nhà bảo trợ nên vào đâu cũng thấy logo SS hết
type zero
TÍCH CỰC
9 năm
@taiusenext tuy vậy nhưng nó chạy mượt đấy, hình ảnh chi tiết và có định vị google máp
liberty.city
ĐẠI BÀNG
9 năm
@type zero google có streetview cũng hay lắm không biết đã hỗ trợ VN chưa nữa
ttt_90
TÍCH CỰC
9 năm
nhiều ảnh đẹp ấy chứ
vaan
TÍCH CỰC
9 năm
một ứng dụng hoàn thiện nhất, có tay to tài trợ có khác
vinh009
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình có ác cảm với app tiếng việt vì toàn chèn sẵn quảng cáo vào riêng app này thì đỡ hơn vì ko có banner q/c kiểu pop up
akb48
TÍCH CỰC
9 năm
đặt mục tiêu cao cao tí các bác ơi, top 2 hoàn toàn có thể lên được nên có hình để up và video để post nhé
hd7770
ĐẠI BÀNG
9 năm
hình như người khác like và share ảnh bộ sựu tập của mình thì acc mình lên điểm thì phải
gaito
ĐẠI BÀNG
9 năm
hèn chi những người đứng top điểm lên như boost bằng máy vậy, xem ra ai nhiều ảnh nhiều hình có lợi thế đấy
inori
TÍCH CỰC
9 năm
vậy thì mình đợi kỳ 2 bắt đầu luôn vậy bây giờ kỳ 1 sắp kết thúc rùi 😔
app còn bị lỗi đó nha lâu lâu vào xem info địa danh thì không thoát ra được
mirugami
ĐẠI BÀNG
9 năm
@markmarkmark chắc do máy bác đó chứ mình dùng bình thường nè cũng có thể nó chưa tương thích tốt với mọi phiên bản android
nagisa
TÍCH CỰC
9 năm
@mirugami haha mình cũng dùng bình thường trên 4.4.1 nè còn hình ảnh thì không biết lưu vào máy thế nào nữa chỉ biết chụp màn hình
pham.QA
TÍCH CỰC
9 năm
điểm số ngày hôm sau lúc nào cũng cao hơn hôm trước 1000 điểm là thế quái nào 😔
ttt_90
TÍCH CỰC
9 năm
@pham.QA miễn sao top 22 là được đừng mong lấy A7 bác ơi khó lắm phải đi thật nhiều nơi có thật nhiều hình thì may ra
vaan
TÍCH CỰC
9 năm
@ttt_90 chỉ mong trúng con Brio cho vui à chứ săn con A7 hay S6 thì không đủ sức
taiusenext
TÍCH CỰC
9 năm
một số công trình lớn thì có mốc thời gian nhưng còn các công trình nhỏ thì chỉ có ảnh
akb48
TÍCH CỰC
9 năm
@taiusenext quan trọng vẫn là cảnh có đẹp hay không nữa nha, chứ hồi đó bây giờ thì khác nhiều lắm chỉ công trình của Pháp xây thì mới lâu bền theo thời gian
type zero
TÍCH CỰC
9 năm
hôm nào có hình mới thì điểm lên nhanh lắm có like là ai cũng có điểm
vinh009
ĐẠI BÀNG
9 năm
làm sao để cộng điểm tải app nhỉ đến 50 điểm lận đó
cu.tin
TÍCH CỰC
9 năm
@vinh009 bấm vào tên tài khoản góc trái có chỗ nhập code đó bác mình cũng tìm mỏi mắt mới thấy
inori
TÍCH CỰC
9 năm
@cu.tin 50 điểm này quan trọng lắm nè có thể quyết định mình vào top hay không luôn đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019