[QC] Mời tham dự và trải nghiệm siêu phẩm Walkman NW-ZX2 cùng các thiết bị âm thanh mới nhất từ Sony

TTKM
8/3/2015 1:54Phản hồi: 105
[QC] Mời tham dự và trải nghiệm siêu phẩm Walkman NW-ZX2 cùng các thiết bị âm thanh mới nhất từ Sony
Sony Walkman ZX2, sản phẩm nổi bật nhất trong mảng Âm thanh được Sony ra mắt tại Hội chợ công nghệ CES 2015 (diễn ra từ ngày 6-9/1/2015) nay đã chính thức xuất hiện tại Việt Nam. Hãy trở thành những tín đồ âm nhạc đầu tiên trải nghiệm chiếc máy nghe nhạc này, cùng với những sản phẩm đáng chú ý như chiếc tai nghe Bluetooth® MDR-1ABT và người em út PHA-1A mới gia nhập vào gia đình Ampli di động Sony.

Tại buổi ra mắt, bạn không chỉ được trên tay các sản phẩm mới mà còn có cơ hội tìm hiểu thêm về Âm thanh và những công nghệ Âm thanh nổi bật của Sony với sự chia sẻ từ Chuyên gia – anh Nhựt Hùng từ diễn đàn VNAV và đại diện đến từ Sony. Ngoài ra, nước uống và thức ăn nhẹ sẽ được phục vụ xuyên suốt chương trình, ca sỹ Hồ Trung Dũng với những bản tình ca ngọt ngào cùng phần trình diễn đặc biệt thể hiện phong cách “On The Go” khi thưởng thức âm nhạc cũng là những điều đặc biệt mà Sony mang đến cho buổi ra mắt này.

Chưa hết, cùng trở thành những người đầu tiên sở hữu siêu phẩm NW-ZX2 chính hãng tại Việt Nam cũng như các sản phẩm âm thanh Sony với ưu đãi đặc biệt từ chương trình:

- 10 khách hàng đầu tiên đăng ký mua NW-ZX2 sẽ được hưởng mức giá đặc biệt (công bố tại buổi ra mắt)

- Giảm ngay 25% cho tai nghe và 15% cho máy nghe nhạc khi mua trong ngày ra mắt

- Quà tặng đặc biệt khi mua các dòng sản phẩm âm thanh Hi-Res từ Sony: album mới nhất của ca sỹ Hồ Trung Dũng ở định dạng Hi-Res cùng áo thun Sony cực chất.

Số lượng đăng ký: 80 người.

Cách thức đăng ký: Gửi email tới sony.hireshangout@gmail.com với các thông tin (họ tên, tên trên diễn đàn, email và địa chỉ liên lạc) để đăng ký.

Thời hạn đăng ký: Từ bây giờ đến khi đã đủ số lượng.

Địa điểm : KhanhCasa Đồng Khởi, 46-50 Đồng Khởi, Quận 1, Tp.HCM

Thời gian: 8h30 đến 12h Chủ Nhật, ngày 15/03/2015.

Đăng ký ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội trải nghiệm những sản phẩm cực đỉnh từ Sony Việt Nam.

Chương trình cũng sẽ được tổ chức tại Hà Nội vào ngày 29/3/2015

Cập nhật: vì số lượng đăng ký đã đủ 80 người, BTC ngưng nhận đăng ký.
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trong Nam thì chịu rồi, nhường các bạn đó 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Bold Touch)
đẹp hơn zx1
clongkong
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang chơi zx1 lại ra zx2 biết cách câu tiền vãi
khanhcasa dự là phải mua ly nước rẻ nhất cũng 70k
tnhuy693
ĐẠI BÀNG
9 năm
@beautiophile mới ún hwa ; 85k nha bác 😃
Duongqua14
TÍCH CỰC
9 năm
@beautiophile "Ngoài ra, nước uống và thức ăn nhẹ sẽ được phục vụ xuyên suốt chương trình"
minhnhutlanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
yeah! tuần sau bắt xe bò lên xì gòn xem thử mới được.
giới hạn ng là ko mún đi rồi
Có bác nào là marketing sony cho mình hỏi bao h tổ chức event tương tự ở Hà Nội ạ? Cám ơn.
mấy bác dự cái tai ABT đó giá bn? e thì đag co cai voucher 25% hóng giá ngon quất
Xách tai lên và đi thôi 😁
Trải nghiệm âm thanh rất thích, đăng kí nhanh nào các bạn và hẹn gặp lại :p
hay đấy
Nói ko phải khoe chứ mình chưa từng được tận hưởng âm thanh từ các máy nghe nhạc cao cấp của Sony.
@Duy_P900 Vì lúc xưa mọi người có tâm lý chung là mua ipod toch để có thể chơi game wifi và đc cái mẻ apple chứ ít ai dám bỏ tiền ra để mua 1 máy nghe nhạc 4 5tr mà chỉ để chơi nhạc cả và đặc biệt mua máy nó bán máy ko có kèm tai nghe
@Duy_P900 Theo mình thì máy SONY cho âm thanh thiên bass, âm rất chắc nhưng treble thì yếu, middle thì ok. Cowon cũng khá tốt và giá mềm.
bây giờ còn bán máy nghe nhạc làm gì nữa hả Sony, phục vụ đối tượng rất nhỏ thì không bù được chi phí sản xuất và chi phí quảng cáo. Đến Ipod còn chết chứ nói gì đến Walkman, smartphone là đủ dùng cho tất cả rồi.
trilong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@onlinegame24h Bạn nói đúng lắm, sao mà bọn Sony này "NGU" quá nhỉ?
@onlinegame24h Đúng rồi chơi gameonlie là chứ cần gì phải chơi các game có cốt truyện như Call of Duty Advanced Warfare II, Zelda, Ghost of War, Hero might and magic, Rayman. Nghe nhạc trên smartphone chứ mua máy nghe nhạc làm gì. Chụp hình bằng Smartphone chứ mua camera làm gì. Dùng GPS trên smartphone chứ mua GPS gắn trên xe làm gì. Đủ với bạn nhưng không đủ với người khác. Mua headphone trâu vàng tiệm net huyền thoại chứ mua tai nghe Bose, Denon, Beast, Sony xịn làm gì.
@Boy Uchiha Bạn nói chí phải. chỉ có tai trâu mới nói cái nhạc của điện thoại là hay. cái tai nghe IP6 mình vứt xó nhà, mới nghe được 1 lần và không thèm nghe tới lần thứ 2
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
@gangtaytrang Bác bán rẻ cho em ko vứt xó phí lắm, em nói thật đấy ạ
Máy nghe nhạc của Sony nghe còn cùi hơn cả con Galaxy S3 cắm tai nghe kèm theo
@newreplay Bạn trả lời cái thằng dở hơi chuyên đi troll SS đấy làm gì, nó cố tình gây war để mọi ng ghét SS ấy mà!
DatHyunbin
TÍCH CỰC
9 năm
@Lenoxx thánh phán,ko biết dùng walkman đc nổi 1 lần chưa 😆)
@DatHyunbin bạn này nói chuẩn nữa nè.
@Lenoxx ông bà có câu " ếch ngồi đáy giếng " để giáo dục con cháu thế kỷ 21 rồi mà câu nói vẫn còn linh nghiệm đáng buồn thay cho 1 tuổi trẻ vn
bây giờ còn bán máy nghe nhạc làm gì nữa hả Sony, phục vụ đối tượng rất nhỏ thì không bù được chi phí sản xuất và chi phí quảng cáo. Đến Ipod còn chết chứ nói gì đến Walkman, smartphone là đủ dùng cho tất cả rồi.

phải cúi đầu lạy các thánh
Sony bên Mỹ ra Receiver 7.1 có 4K Passthrough cho dân chơi HD, còn ở Vn thì không thấy bán mấy sản phẩm đó, mình chỉ mong chờ ra Receiver và bộ loa để ghép chơi HD ở nhà thôi.
Duongqua14
TÍCH CỰC
9 năm
@Joseph Nguyen Khuong Vì những con nhộng thế này mà k bán ở VN này bác 😆

"bây giờ còn bán máy nghe nhạc làm gì nữa hả Sony, phục vụ đối tượng rất nhỏ thì không bù được chi phí sản xuất và chi phí quảng cáo. Đến Ipod còn chết chứ nói gì đến Walkman, smartphone là đủ dùng cho tất cả rồi."
Lenoxx đã nói:
@Duongqua14 Thím đấy thấy nhu cầu của thím chỉ dùng smartphone là tất cả đều làm được. Khi nào thím đấy chơi HD hay chơi nhạc chuyên sâu thì mới hiểu. Bây giờ hỏi thím đấy DOLBY DIGITAL hay DTS-HD MASTER AUDIO hay DOLBY ATMOS là gì thím ấy biết không? Ngay cả giãi mã âm thanh Hi-Res Audio của Sony còn không biết nữa mà. Âm thanh thế nào là 2 kênh thế nào là đa kênh biết không? Mình cảm thấy xấu hổ khi người Việt mình như vậy. Kéo cả nước đi xuống chắc vui.
Duongqua14
TÍCH CỰC
9 năm
@Joseph Nguyen Khuong Chuẩn luôn. Chắc cả đời dùng smp nghe nhạc chứ có biết chơi ampli 2 kênh để nghe cho sướng đâu. 😃😃
Thích nghe loa ngoài hơn nghe tai nghe dễ bị hư tai..,
@Boy Uchiha Mua dc cái này thì bỏ thêm tí nghe qua loa ngoài đâu có gì khó đâu bạn..!
@BB Viet Nam Chắc là bỏ thêm tí ko bạn 😆 Giữa 20tr và 200tr là hoàn toàn khác biệt rồi 😃)
@Boy Uchiha Bác nói thế nhiều ae bây giờ cũng thuộc hàng vip cv thu nhập cao nên sẽ dc thôi...!
@BB Viet Nam Vậy còn số ng còn lại thì ko được chơi audio ah 😃 Nói như bạn chắc chả ai chơi hp quá 😃
Phamngocdu
TÍCH CỰC
9 năm
hóng
mình có 2 ông bạn toàn thích nghe âm bas . loa mà chơi dải mid và high không nổi thì các ông lại cho là hay chỉnh âm thanh hài hoà các dải ông chê tệ . Nghe nhạc nhà mình ông nói không hay về nhà ông bị tra tấn bằng bass nặng các ông cho là hay .
xã hội có nhiều người thích nghe theo ý thích của họ chứ không phải là nghe nhạc thực thụ
ipod hay s3 gì đó chắc cũng chỉ nghe thể loại DJ và thể loại nhạc trẻ remix , nhạc tù .
còn ngồi mà nghe cảm nhận anh gõ trống thế nào anh đánh đàn ra sao . anh thổi sáo thế nào . cô ca sĩ giọng ra sao . âm thanh có chuẩn không lại là 1 tầng lớp khác .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019