[QC] Mời tham gia sự kiện "Quẩy Tung Hè Cá Tính Cùng Sony" ở TP.HCM và Hà Nội

TTKM
29/6/2015 1:53Phản hồi: 31
[QC] Mời tham gia sự kiện "Quẩy Tung Hè Cá Tính Cùng Sony" ở TP.HCM và Hà Nội
Mời các bạn tham gia ngay sự kiện "Quẩy Tung Hè Cá Tính Cùng Sony" diễn ra tại Tp.Hồ Chí Minh (04/07/2015) và Hà Nội (18/07/2015) để có cơ hội trải nghiệm những siêu phẩm mùa hè đình đám từ Sony, nhận siêu ưu đãi tưng bừng và rinh hàng loạt giải thưởng cực đỉnh.

Đăng kí tham gia tại : https://hecatinh.sony.com.vn/register.aspx

31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vitanguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hình như phải mua hàng mới đc đăng ký à add
Nhạo dzo nhạo dzo, nhưng giờ hàng sony giờ ko phải là đó để hóng chờ nữa roài
hungvq.com
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tôi rất yêu thiết kế của Sony từ thời sony ericsson!
zo đăng ký điền đúng hết mà nó cứ báo là " kiểm tra lại dữ liệu " , lần nào cũng vậy hết , mà cho hỏi Sony Show vs sự kiện này khác nhau hay giống nhau vậy anh em ?
TheWingAg
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình đk toàn thấy lỗi định dạng mật khẩu
@TheWingAg Ủa sao mình đăng kí bình thường mà, chắc bác sai định dạng mật khẩu đó
Tinh tế đăng tin chậm nhỉ, mình đăng ký trực tiếp trên web của Sony cách đây mấy ngày lận :eek:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Dell Vostro 1320)
@crazysexycool1981 vẫn kịp cho anh em đi mà.
@vidia.vn À, kịp thì đương nhiên vẫn kịp vì còn nhiều thời gian từ giờ đến lúc đó, chỉ là thắc mắc cái tức thời khi đăng tin thôi :p
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Bold Touch)
mình đk bt mà có sao đâu nhỉ :|
Sao ko thấy tivi sony giảm giá nhỉ
dành cho người tham gia sự kiện lúc 12h - 15h mà rút thăm lúc 10h 30 là sao em không hiểu @@
mr_lean
ĐẠI BÀNG
9 năm
chứa đầy đủ các ký tự. viết hoa, viết thường, ký tự đặc biệt, và số . Vdu; Nguyenvanan@123
mr_lean
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai cùng mình tới giao lưu trận Pes 15 k? Mình chẳng có ai đi cùng 😔
4/7 ngay lúc bận rộn lung tung, khỏi tham gia lun 😔
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
@cardmanhinh.com quốc khánh mĩ mà bác ko vui chơi à
Quẩy chỉ dành cho bọn chip hôi, choai choai, rảnh rỗi sinh nông nỗi
@EmGiaKhang - thế "Đại hội" cỡ nào mới dành cho người lớn. Hay là cái kiểu rảnh hơn cả chíp hôi, choai choai đi "đánh giá, phê bình, xét kiểm điểm" cái tựa topic 😁
studynguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
#10 và #14 mình đồng ý hoàn toàn!
Dành cho các bạn đến tham dự từ từ 12h tới 15h mà 10h30 rút thăm thì vô lý quá.
Rất chính xác vì những sự kiện thế này thu hút rất nhiều những người nguy hiểm, ở không, loi choi và tệ nạn xã hội (1 phần thôi). Vào ngày đó chỉ có mất vui thôi nên hãy cứ đi làm hoặc ở nhà cho rồi.
sony chắc dành cho ng nhà. Tổ chức ko bao giờ tổ chức t7 hay cn vì lúc đéo mới đông đảo anh em học sinh đc nghĩ, toàn canh t6 lúc đó ai dám nghĩ học để tham gia?
@bin.suno.walkman -uhm, kể cả nv đi làm cũng mún cuối tuần, có khi đi 1 mà kéo 2-3 đứa theo, xôm vật vã 😁
@bin.suno.walkman Nó tổ chức t7 mà !!!
@dragonlong2015 lần trước T6 😔((
Khai trương CellphoneS 18 - Mua điện thoại, tặng 1 điện thoại

sao bài này không cho vào thảo luận vậy mob , quảng cáo mà sợ ae vào dìm hàng hay sao mà không cho comment ???
emtomcoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
tivi sony ko giảm giá hả 😔
heobubi
TÍCH CỰC
9 năm
có vụ đăng ký mua sản phẩm là sao?????????? Đăng ký ở đây chỉ là vé để tham dự + mua sản phẩm nữa à. Buồn nhỉ
Gao Ranger
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ai đi đấu rồng đen ở hn không, muốn kiếm 1 chiếc ps4 quá, phải luyện rồng đen thôi haha, pes với đua xe chơi k lại 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019