[QC] Một tuần trải nghiệm với LG Optimus L7

Hư Trúc
28/6/2012 4:28Phản hồi: 187
187 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu mọi người bỏ qua cái màn hình thì xperia ray là lựa chon tốt máy giờ có 4tr5 mà ăn đứt con này ( chip 1GHz , camera 8.1 megapixels , có camera trước ,quay phim HD 720p , có đèn flash LED, android 4.0.4) không thua gì em này nhưng chỉ tiếc là màn có 3.3 inch (hơi bé)
Vả lại kiểu dáng cũng cá tính không kém
Nếu ai có ý định xúc tiến em này mình đề nghị nên chọn Arc S hoặc Ray
giá tốt hơn nhiều so với cấu hình
@Boykute30792 Arc s chi dc hang xach tay thoi ko bit co on ko may bac

Sent from my YP-G70 using Tinhte.vn
@trankhacthanh Ảc S bạn ra Cellphone S đó ... có 6tr5 thì phải bảo hành 1 năm luôn mà Cell phone S rất uy tín trên tinh tế nhá
Còn không thì Ngọc thành mobile , chỗ đó cũng uy tín , mình mua ray hồi tháng 5 vừa rồi xài vi vu hehe
@Boykute30792 Uh. Nhung sao arc s hang xach tay re hon chinh hang ghe the nhi. 3-4 trieu lien .ai giai thich dc ko.phai chang vn chua co nha phan phoi hay nha may sx dt sony nen dat.hay hang kem chat luong

Sent from my YP-G70 using Tinhte.vn
@trankhacthanh hàng xách tay là hàng miễn thuế , với lại nó không có bảo hành toàn quốc trừ khi Cellphone S có chi nhánh trên toàn quốc mà Cellphone S có mà bạn cứ yên tâm mà mua , anh em tinh tế đông đao giúp bạn . Chúc bạn xúc được em tốt nhá
topic quảng cáo nên chẳng ma nào comment, bài quảng cáo viết theo kiểu trải nghiệm mà cũng chẳng có cái hình thực tế nào => điện thoại có ngon thì cũng trở thành hàng rẻ tiền
trông y hệt con s2 😁
con nào của LG cũng hao hao giống nhau nhỉ
tugdang92
ĐẠI BÀNG
12 năm
chán hẳn LG
LG chịu khó thay con chip 1G M8255 arendo 205 và camera quay hd thì đảm bảo doanh số sẽ cao hơn rất nhiều
giá bao nhiêu ae nhìa
mặt trước nhìn khá giống SS galaxy sII nhưng cấu hình máy có 1GHz thì ko có j nổi bật
Thiet ke dep. Minh thjch cai ve sang trong cua no
Bạn được cho tiền để PR cho LG, Mình đã cầm máy này tại Showroom cua LG 23 Láng Hạ, cảm giac thật rẻ tiền, máy nhẹ, nhựa ọp ẹp, không chắc chắn, phần mềm cũng không có gì dặc biệt. Thú thực thì con này về trải nghiệm thua xa XU của Sony. Nếu ai có ý định mua máy dong trung cấp mình khuyên nên mua XU thay cho con này. Thất vọng với đồ Hàn Xẻng, bao giờ cũng vậy cái gì cũng có nhưng chẳng có cái gi đặc sắc cả, cầm cứ như điện thoại Tàu.
nghe cái tên tưởng chạy winphone 7 😁
màu trắng đẹp
rainy007
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đã có dịp sử dụng em này trong một buổi tối,con mình cầm là của ông anh trong công ty LG,,,mình thấy máy này nhẹ(chắc tại quen cầm HD7 to và nặng rồi),màn hình khá mịn,thích nhất cái kiểu mở khóa màn hình của nó,chỗ nào cũng mở được,hehe,nút khóa máy chưa ưng,camera chụp ảnh thì được nhưng quay video thì hơi tệ,nút home có vẻ hơi cứng,hai phím cảm ứng bên cạnh nút home chưa nhanh nhạy,vấn có độ trễ,pin thì không biết thế nào,loa ngoài nghe khá tốt,mình thử xem video cho volum max mà cũng vẫn rõ tiếng,k rè,......mình cảm thấy thế,còn các bạn thì sao?
tương tự phân khúc này của LG, cùng trong khoảng thời gian ko lâu trước thì thích prada 3.0 hơn. phiên bản đặc biệt nên đặc biệt hay hơn tí. thích.
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
đẹp - rẻ nhưng thực sự chưa mạnh, tiếc quá
cấu hình có vẻ hơi ngu ngu! 😁:D:D
trungbinh#
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG hiện nay sài rất tốt, chỉ do thị hiếu & thói quen người dùng nên thương hiệu ích được quan tâm.
zduannv
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn xấu xấu nhưng được cái giá mềm gê nhỉ
vqchiem
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy trên ảnh nhìn đẹp đấy chứ, đối với một smartphone android tầm trung thì như vậy là tốt rồi. Nhìn đường nét các cạnh rất chắc chắn và nam tính 😁 chỉ sợ lúc cầm máy ở ngoài ko được như vậy thôi. Nhất là cái logo xấu xí của LG nữa :p nhìn rất mất thiện cảm và ko đáng tin cậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019