[QC] Mua bao da điện thoại, tặng Ví SEN tại Mai Nguyên mới

cuhiep
1/8/2015 6:59Phản hồi: 31
[QC] Mua bao da điện thoại, tặng Ví SEN tại Mai Nguyên mới
Ngày 3 tháng 8, các bạn đến cửa hàng Mai Nguyên mới ở 215 Trần Hưng Đạo Quận 1 mua bao da điện thoại sẽ được tặng ngay một Ví SEN. Đây là hoạt động nhằm chào mừng cửa hàng Mai Nguyên phiên bản 4.0. Ở phiên bản thứ tư này thì Mai Nguyên muốn nhắm đến sự trải nghiệm của người dùng đối với sản phẩm công nghệ, đặc biệt là công nghệ phụ kiện nghe, nhìn hỗ trợ cho smartphone, cho giải trí gia đình. Đến đây các bạn có thể chạm tay và nghe thử hầu như tất cả các loa di động, tai nghe của các hãng hàng đầu thế giới như B&O, Bose, B&W, AKG, Harman Kardon, Sennheiser... và còn rất nhiều thứ khác.

SEN|Khacten.com cũng có một quầy ở cửa hàng mới này của Mai Nguyên để trưng bày các sản phẩm bao da cho dòng điện thoại cao cấp. Sẽ có tổng cộng 50 Ví SEN tặng cho 50 người đến mua bao da nhân dịp Mai Nguyên khai trương cửa hàng mới này. Trong danh sách đính kèm bài này có mẫu các loại bao da và giá bán để các bạn tham khảo.

Những Bao Da khi mua được tặng Ví SEN.
Hình ảnh cửa hàng Mai Nguyên thế hệ thứ 4:
3100991_ban-apple-cap-loa3856.jpg 3100992_ban-apple8388.jpg 3100990_bo-sen-cachangkhac.jpg 3100993_phukienmainguyen-1.jpg 3100994_quay_khacten.jpg

Xem thêm thông tin về cửa hàng mới của Mai Nguyên tại đây: http://review.mainguyen.vn/trung-tam-cong-nghe/review-trung-tam-cong-nghe-mai-nguyen-phien-ban-moi-4-0-co-gi-moi.mn
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Fan Sony không thích điều này
Ghé thử xem sao
koller1994
TÍCH CỰC
9 năm
Ngày mai mấy giờ bắt đầu bán hàng z nhỉ, định qua hốt 1 em bao da
Mình đang dành tiền để mua sắm đây
sao toàn đt mắc ko thế
@cardmanhinh.com Ko biết có phải mua 1 tặng 1 tính tiền 2 ko nhỉ
toàn cho hàng siêu phẩm...
tươi vui
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bao da của khacten tốt nhưng kiểu dáng thiết kế chưa được tinh xảo lắm. Mình là một fan của khacten nên hi vọng khacten đầu tư thêm vào khâu thiết kế để cho ra những kiểu dáng thật sự đẳng cấp để phù hợp với mức giá khá cao như hiện nay thì tuyệt.
P/s có thể mở một cuộc thi về thiết kế bao da ngay trên web tinhte với phần thưởng là một bộ sản phẩm bao da do chính họ thiết kế đổi lại khacten được quyền sử dụng mẫu thiết kế đó trong kinh doanh. Mình tin rằng hàng triệu thành viên tin tế có rất nhiều nhân tài thiết kế và khacten sẽ tạo ra được những sản phẩm tuyệt vời
@tươi vui bác cũng thông cảm, do khắc tên làm toàn cắt laze hết, vẽ corel 1 lần dùng dài dài, nên ko thể tùy hứng như hàng handmade dc. Dù sao hiện tại khắc tên làm da vẫn số 1!
N.E.M
CAO CẤP
9 năm
@tươi vui mình thì thấy toàn da thô, chứ mà cần mấy cái bọc lót hay mài cho bớt thô đi thì lại không có 😁
Đang ngía cái tai nghe giảm 70%. Mai ghé xúc thôi.
mua 1 tặng 1 tính tiền 2 hả bác 😃
E cũng dán da khắc tên nhưng k được bền lắm
Hieu lx
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn cái giá chắc chớt. e mua tàu khựa thôi, chán là vứt :v
Đôi loa trên bàn là loa j ấy nhỉ, nhìn nhỏ nhỏ xinh xinh
Ko có cho sky hả ad
Ko có cho iphone4 5 sk
Mod cho mình hỏi dòng loa wifi sonos ở sài gòn cứa hàng nào chuyên bán
Cho mình hỏi/ ví sen có liên quan gì đến tinh tế// mà sao mình thấy nhắc nhiều về nó vậy
@Lê Xuân Trà Đây là Quảng cáo mà
Ví Sen cũng tích cự tặng quà cho các găm trên tinh tế. Ha hâhha
@Lê Xuân Trà A Hiệp (admin) là chủ cửa hàng
MetalArm
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuhiep A Hiệp cho em hỏi, Ví Sen đc tặng khi mua bao da đt thì trên ví có khắc website Mai Nguyên à?
ntnam1972
TÍCH CỰC
9 năm
Mua Ví Sen được tặng Ví Sen luôn phải không Hiệp ơi?
CryDKNY
TÍCH CỰC
9 năm
@ntnam1972 có câu hỏi tương tự như vậy trên FB bác Hịp
bác say NO nhé

Mua ví ko có khắc gì nhé, thích mang tới khacten khắc free nhé
bác Hịp confirmed
trình độ thiết kế chế tác thế này thì ở Hội An mình họ bán ở lề đường đầy ra, không phải bốc phét bác nào đi Hội An 1 chuyến cũng dễ dàng sắm 1 cái túi da, giày da, ví da và các thứ liên quan tới da ...
@daniel.chivas 😁 lại chém gió rồi.

Hội An ở gần ĐN đúng không? mình đi ra đó hoài à và thấy rồi. Không có cửa so với Khắc Tên đâu hihihi
@cuhiep @cuhiep : Lại chém gió hả Hiệp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019