[QC] Mua iPhone đầu năm nhận ngay lì xì đến 1,6 triệu: Tết vậy mới đã

TTKM
15/2/2015 5:14Phản hồi: 55
[QC] Mua iPhone đầu năm nhận ngay lì xì đến 1,6 triệu: Tết vậy mới đã
Phong tục lì xì đầu xuân là nét đẹp văn hóa lâu đời của người Việt Nam thay lời chúc cho một năm mới may mắn, sung túc và ngập tràn hạnh phúc. Cũng với mong muốn đó, một trong những chuỗi bán lẻ điện thoại - thiết bị thông minh - viễn thông lớn nhất Việt Nam – hệ thống siêu thị Viettel Store “xông Tết” bằng một chương trình lì xì cực đã dành tặng khách hàng: “iPhone 6 Plus lì xì ngay 1.6 triệu, iPhone 6 lì xì ngay 600.000 đ” từ mùng 1 đến mùng 10 Tết Ất Mùi.

Đồng thời, một lãnh đạo của hệ thống này còn cho biết thêm: bên cạnh những chương trình khuyến mại giảm giá đặc biệt đón Xuân, hệ thống này còn tích cực triển khai những chính sách có lợi nhất dành cho khách hàng như: cam kết đổi hàng trong vòng 30 ngày, trả góp lãi suất ưu đãi hay cài đặt miễn phí ngay gói 40 ứng dụng cho smartphone khi khách hàng đến siêu thị, đảm bảo cho mọi khách hàng đều cảm thấy được chăm sóc chu đáo khi mua hàng tại Viettel Store.

Đặc biệt, không giống các doanh nghiệp bán lẻ khác, hệ thống bán lẻ Viettel sẽ mở cửa bán hàng “xuyên Tết”, kể cả mùng 1 để đảm bảo phục vụ tất cả khách hàng kịp thời và tận tụy nhất.

Ngoài ra, chương trình “Xuân sắm máy mới, lì xì tiền mặt, trúng vàng 999.9” đã tìm được chủ nhân của cây vàng đầu tiên: xin chúc mừng khách hàng Đào Xuân Thắng mua hàng tại siêu thị Viettelstore – 1082 Điện Biên, Yên Bái. Chương trình còn kéo dài đến hết ngày 06/3/2015, sẽ mang đến thật nhiều niềm vui đầu Xuân cho bạn với vô vàn sản phẩm bán giá Tết đặc biệt, cùng cơ hội trúng ngay 3 cây vàng và hàng ngàn giải thưởng có giá trị khác.

Để biết thêm thông tin chi tiết về chương trình và mua hàng online, quý khách truy cập website: https://viettelstore.vn hoặc gọi đến tổng đài 1800.8123.
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao k thấy vina fpt giảm vao giờ nhỉ. toàn vịt tèo !
Liên tục phá giá thị trường! Năm nay iphone ở viettel làm sao mà giảm lên xuống nhiều vậy
Ttdmt
TÍCH CỰC
9 năm
Lì xì 20% đi khỏi suy nghỉ
iPhone 6plus giảm 1tr6 quá ngon rồi, hốt chơi tết đi anh em 😁. Bằng giá xách tay luôn :p
HieuVoSG
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nó giảm bằng 1202 đi rồi mua
unlimits
TÍCH CỰC
9 năm
@HieuVoSG bác xuống đưới đi ma nó bán giá đó vì trên này đốt cũng nhiều lấm
anh em chờ đi. qua tết nó giảm thẳng
Toàn thấy giảm 6 Plus ko thấy giảm 6 nhỉ 😁
Viettel thì giảm trong khi FPT hay các cửa hàng khác vẫn để nguyên giá cũ , chưa có biến động gì
Chả có gì mới. Vẫn 1.6 và 6

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Thik mà hok có tiền. Xài con 4S đã hơn.

Gửi từ iPhone 4S của tôi sử dụng Tinhte.vn
Chắc bán cũng ế nên giảm kịch liệt!
huyhoang29
TÍCH CỰC
9 năm
1 tháng giảm đến chục lần mọi người nghe đã chán rồi
Viettel năm nay vớ đc lô giảm giá của Apple hay sao mà phá giá kinh vậy 😕
Đang dùng 6+ mà cứ thấy giảm giá cũng buồn ! Thế này lúc bán lại cũng chả đc bao nhiu ! Thừa kế lại cho người nhà cho xong
Giảm 1,6tr vậy giá bán thực là bn? Giá hạ nhiệt cũng đúng thôi, Viettel ôm hàng lâu nên xả là đúng. Chiến thuật giống bán bánh Trung Thu
VT chịu chơi gớm!! Fan táo rất thích điều này !!
Nokia hok có giảm hả ta?
K biết khi nào "Ai phôn sích en sích pờ lớt" giảm xg dưới 10tr ta???
Lúc đó có khi t sẽ quan tâm đấy 😁

Sent from the BlackBerry smartphone.
isamsung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vietel bảo hành iphone, họ phải gửi qua nước ngàoi kiểm tra, bên đó họ chấp nhận thì mới gửi đổi trả máy mới, quy trình đó mất khoảng 1,5 tháng, 12 tháng bảo hành mà mất 1,5 tháng ko có máy dùng.
Hàng FPT thì họ xét duyệt ngay tại VN, bạn chỉ mất có 2,3 ngàu là nhận máy mới, còn các bạn ko quan tâm đến bảo hành thì mua hàng xách tay cho xong
linhnoone
ĐẠI BÀNG
9 năm
@isamsung bác này seeder FPT lộ thiên quá nhỉ ? Viettel cam kết không quá 25 ngày. Nhưng 15 ngày là có máy mới rồi. giá đang giảm thế này ai không qua viettel mua mí là chuyện lạ nhé ! cả 1000 máy mới gặp 1 cây lỗi bác ơi
@isamsung Isamsung thân mến, bạn biết và biết đúng hãy nói, chả có Viettel nào mà đổi máy .15 tháng cả, với thông tin đó mình rất mong bạn xem lại vì bạn là " Isamsung " mà phán hàng táo như đúng rồi
isamsung
ĐẠI BÀNG
9 năm
@max_zero210709
@isamsung thế bạn đã bảo hành ở Fpt chưa, bạn mình mua máy về đc mấy ngày, phát hiện màn hình có điểm chết trên màn hình, đem ra bảo hành thì họ bảo lỗi thẩm mỹ, ko đc đổi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019