[QC] Mua iPhone đầu năm nhận ngay lì xì đến 1,6 triệu: Tết vậy mới đã

TTKM
15/2/2015 5:14Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TRINGO1311
TÍCH CỰC
9 năm
Viettel vina mới là nhà cung cấp chính thức iphone. Future world là nhà phân phối chính thống về ipad. FPT nhập Viettel về bán thôi. Hàng viettel trả bảo hành chậm vì phải gửi apple thẩm định rồi lấy mới 100% tùe apple về. Còn fpt là nó lấy hàng dự trữ sẵn. Nên trả bảo hành nhanh. Vả lại viettel tối đa 20 ngày sẽ trả máy. Ko tới 1 tháng 15 ngày đâu. Ở đâu bán chính hãng rẻ thì mua thôi. Chính hãng như nhau cả. Vả lại mua đth chưa gì lo đi bảo hành rồi. 😆

Sent from my iPad using Tinhte.vn
enticu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@CHiSHIKI đâu ra cái tin FPT nhập hàng của Viettel về bán vậy bạn?
TRINGO1311
TÍCH CỰC
9 năm
@enticu Mình mua iphone 6+ ở viettel nhân viên bảo FPT nhập về rồi dán tem FPT vô thôi. Vì uỷ quyền apple chỉ phân phối chính qua các nhà mạng thôi ( viette, vina) còn FPT ko phải nhà mạng.

Gửi từ iPhone 6 plus của tôi sử dụng Tinhte.vn
@CHiSHIKI Khi nào bác nghe tin đó từ chính mồm giám đốc bên VT thì bác hẵng phán nhé ="= bác phán mà khó nghe
nguyenlinh88
ĐẠI BÀNG
9 năm
VT giảm liên tục nhỉ trước mình mua giảm có 1tr4 nghỉ là ngon lắm rùi
đã bán rẻ hơn chổ khác lại giảm giá 😃
sao fpt rẻ hơn viettel nhỉu vậy
TRINGO1311
TÍCH CỰC
9 năm
@trankhacchan Phải nói là sao viettel rẻ hơn fpt nhiều vậy mới hợp lý bác😃

Gửi từ iPhone 6 plus của tôi sử dụng Tinhte.vn
Có điện thoại mới iphone mới, tặng bạn bè và gia đình gì trong dịp tết. Chắc rằng:Tải về máy: Tin Nhan Chuc Tet 2015 sẽ là hay nhất.
Bài của anh ấy, mobi và vina tết không bị cắt các dịch vụ, lại còn tặng 50% thẻ nạp, chỉ duy nhất anh ta cắt dịch vụ khuyến mại thông thường, quá đỉnh còn gì😁:D
hanakihide
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ơ thế là giờ xuống còn bao nhiêu vậy các bác 🤔? 18.1?
Ttdmt
TÍCH CỰC
9 năm
@hanakihide Phải lập bảng giá như lần trước mới biết chứ, giá bán từng loại bao nhiêu sau khi giảm còn bao nhiêu
HV889
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hanakihide coi như bằng xách tay rồi đó. 6plus 16gb 18t3. xách tay 18tr nhưng màu vàng thì 18t2. mà viettel chắc ko bán giá theo màu đâu nhỉ
6+ gold 128gb các bác xem ở đâu có hàng thì inbox em cái, em hỏi 18008123 báo hết hàng khu vực Bình Dương, HCM!
HV889
ĐẠI BÀNG
9 năm
@carusonguyen mấy hôm trước vừa bán 1 cây xong. 18t5 full box like new, active cuối tháng 9.2014. bản 128gb khá hiếm. qua tết mình có 1 đợt hàng bên us gửi về, bác có chờ đc ko
@HV889 Thanks bác.Em hỏi là ở Store chứ xách tay thì nhiều chỗ bán mà bác.
HV889
ĐẠI BÀNG
9 năm
@carusonguyen store thường hàng 6+ hiếm. đợt 2vc mình mang 2 cái 6+ đi dán màn hình ở fpt. nhân viên nó hỏi sao anh chị mua đc hay vậy, mua ở đâu, tui em còn ko có hàng bán. mình nói có ng nhà bên mỹ gửi về, tụi nv ko tin còn vào xem info máy mới chịu
Look nhật dùng sướng lắm mấy bạn ! Bọn mình ở bên bày trồn ra loại mới và quất thôi! Vì kinh tế cao mà ImageUploadedByTinhte.vn1424179066.991361.jpg

Gửi từ iPhone 6 của tôi sử dụng Tinhte.vn
Ttdmt
TÍCH CỰC
9 năm
@Xuanhatinh Vậy cụ thể giá như thế nào mà kinh tế
@Xuanhatinh clok đó có phải hàng ăn cắp k bạn ?
HV889
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Ttdmt xài lock sprint là kinh tế nhất. 6plus 64gb khoang 15t. sau này có tiền thì lên quốc tế cũng ko có gì khó khăn. Căn bản lock nhật và lock sprint đều chạy chung 1 dịch vụ unlock nên giá unlock như nhau. Nhưng khi mua thì lock nhật giá cao hơn
huydcc
TÍCH CỰC
9 năm
Đù,hôm nay vừa ra xúc thêm em 6 lock của viettel,chiều quay lại lấy cái sim mới thấy treo băng rôn khuyến mãi.đc 600 coi như k mất tiền unlock 😔
HV889
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huydcc viettel nó bán bản lock nhiêu vậy bác
babygoon123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đù, nay qua viettel Nguyễn Trãi hỏi thì bảo bên em còn giảm 1.5tr hết ngày mai, mình hỏi thế từ mùng 1 đc giảm thêm 100k trên tinhte đăng này, nó bảo sau 30 thì bọn e chưa biết, nhân viên làm ăn amateur vồn :v
huydcc
TÍCH CỰC
9 năm
mình mua vẫn 16.5 b a
isamsung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đu
Đừng nghe tụi nó nói, hãy nghe tụi nó làm, đây đã bị rồi nên tức, từ đó đến giờ cứ nghe thấy Vietel là tôi tự nhảy vô chửi ngay, bao giờ bị thì há hốc mồm ra mà kêu nhé, còn nếu tin rằng 1000 máy mới bị 1 máy lỗi thì đi mua hàng xách tay mà dùng, đi mua hàng chính hãng làm gì cho mất công, đắt
Iphone nay rớt giá quá,
Cho hỏi bao nhiêu bài mới đc tạo chủ đề mới vậy
tiendat82
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới mở máy lên thấy màn hình cái iphone 6 bị tối phía trên. Pó tay thật.

Gửi từ iPad Air của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019