[QC] Mua Note 5 giá sốc tại PH Shop trong ngày 28/8. Dán da miễn phí cho thành viên Tinhte

TTKM
27/8/2015 7:22Phản hồi: 84
[QC] Mua Note 5 giá sốc tại PH Shop trong ngày 28/8. Dán da miễn phí cho thành viên Tinhte
Smartphone cao cấp nhất của Samsung trong năm nay - Galaxy Note 5 đã “đặt chân” tới PH Shop. Hãy nhanh tay sở hữu sản phẩm đáng mơ ước này với mức giá cực kỳ ưu đãi trong chương trình “Flash sale – Siêu phẩm đổ bộ”, duy nhất chỉ có tại PH Shop.

Cụ thể, khách hàng truy cập vào website https://phshop.vn/khuyen-mai vào khung giờ từ 11h đến 13h ngày 28/8 sẽ được mua những sản phẩm sau đây với giá thấp nhất thị trường:
  • Samsung Galaxy Note 5 chính hãng
  • Samsung Galaxy Note 4 chính hãng.
  • Samsung Galaxy J7 chính hãng.
Xem chi tiết tại WEBSITE PHSHOP.VN

Tất cả các sản phẩm trên đều là hàng chính hãng, còn nguyên seal tem hộp và đầy đủ ngày bảo hành. Cũng trong ngày 28/8 đến hết 29/9, khách hàng không tiện đặt mua online có thể đến trực tiếp các siêu thị của PH Shop để mua hàng tại các địa điểm sau:
  • Hotline: 08.35.26 26 26
  • Số 875 đường Cách mạng tháng 8, P7, Q Tân Bình, HCM – 08 3970 7856
  • Số 182 đường Nguyễn Thiện Thuật, P3, Q3, HCM – 08 3830 1685
  • Số 1 Phạm Văn Thuận & Ngã tư Võ Thị Sáu ,P Tân Thuận, Biên Hòa – 061 882 8882
Giá khuyến mãi sẽ được áp dụng từ 8h đến 13h trong 2 ngày 28/8 và 29/9 mà không cần đăng ký online. Chương trình chỉ áp dụng cho khách lẻ mua với số lượng 2 máy trở xuống. Hỗ trợ trả góp và giao hàng miễn phí toàn quốc.

Bên cạnh chương trình “Flash sale – Siêu phẩm đổ bộ”, trong dịp này PH Shop cũng phối hợp cùng khacten.com, tặng voucher dán da bò và khắc tên trị giá 200.000đ khi mua smartphone.

Và để thay lời xin lỗi vì sự cố nghẽn mạng trong kỳ flash sale trước, PH Shop gửi tặng đến thành viên tinhte.vn 10 voucher dán da miễn phí. Tất cả những gì bạn phải làm là để lại comment sản phẩm bạn muốn có mặt trong đợt flash sale kế tiếp tại PH Shop, kèm theo 3 chữ số may mắn bất kỳ. Kết quả sẽ được công bố vào 10h ngày 31/8 căn cứ theo quay số bằng random.org tại FANPAGE PHSHOP

Mua hàng tại PH Shop, khách hàng nhận được những tiện ích :
  • Mua hàng đổi trả miễn phí trong 15 ngày
  • Bảo hành toàn diện nguồn và màn hình trong 12 tháng
  • Mua hàng trả góp với lãi suất thấp
  • Miễn phí giao hàng trên toàn quốc, hỗ trợ xem hàng và thanh toán tại nhà
Cùng đến và trải nghiệm công nghệ tại PH Shop!
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoang Min
TÍCH CỰC
9 năm
Bảo hành ngon nhỉ :eek:
@Hoang Min Xời, hư ra bảo hành:
1. Máy xướt ko bảo hành
2. Nếu máy ko xướt, thì nó kêu mình về nhà, hôm sau nó gọi báo, máy vô nước ko bảo hành
3. Tóm lại là không bảo hành, chỉ có mấy thằng IQ thấp mới tin vào bảo hành cửa hàng 😁
llttntd
ĐẠI BÀNG
9 năm
thích sạch không dây
Nhìn sơ qua giá có vẻ như cao hơn các shop khác, bộ tính luôn tiền dán da ah 😔:(:(
Đọc hết bài mà vẫn chưa thấy SỐC chỗ nào cả 😔
Le TRan001
ĐẠI BÀNG
9 năm
:v sốc thật
Rẻ hơn 15% mà trên giấy chứ ko phải trên polime
Dán thêm miếng da ko biết có đẹp hơn ko nhỉ? Bác nào làm bài review đê!!!😁
Thông báo tin vui cho ae nào yêu và đang dùng samsung galaxy note đây!:p từ 6h-9h sáng ngày 29/8 samsung sẽ tổ chức khuyến mãi 30% cho 200 máy galaxy note 5 :p( giá bán lẻ là 18tr) theo hình thức xếp hàng như mọi lần trước! Khi đi xếp hàng mang CMT và 1 sản phẩm samsung galaxy note (1,2,3,4:rolleyes:)
Xem lại lịch thì hôm đó mình lại phải đi làm:mad:! 1 sự luyến tiếc không hề nhẹ😕
Le TRan001
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuong44 Em có hỏi thông tin nào chính xác thì samsung xác nhận do bên chính quyền không đồng ý nên việc 0h hủy qua 6h sáng đó bác
Le TRan001
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lonelysky291 Để em check xem xem
100 người cũng chua lắm
@Le TRan001 đúng đó bác.
cái đợt năm nào ở vincom ngoài bắc bị công an giải tán hết. ví lý do an ninh.
nói thật chứ cả trăm thằng đứng trc trung tâm thương mại vào lúc nửa đêm mà ko có ai đứng ra tổ chức hay quản lý thì công an nó dọn dẹp cũng nên.
còn vụ máy xách tay sao rồi bác
Le TRan001
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuong44 Cái đó không đc bác ơi
Nó check imei hàng vn mới đc
hoanguyennt
ĐẠI BÀNG
9 năm
note 5 đẹp vậy mà dán da haiza
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Chuẩn bị tiền mua iphone 6S Plus thôi.
có chỗ nào Shock vậy? Các bác thông não em cái coi o_O
@gomchao Ở chỗ là mua 1 cái máy với giá chính hãng và được dán cho cái miếng da nhưng hem nói da gì? giả da hay da heo?! nhưng chỉ tính thì có ....... 2 món thui. a hâm lời to rồi. cái gì mua 1 mà "được" 2 thì lời to 😁Còn các chi phí khác như máy lạnh, gửi xe thì không tính. phương châm là "nó lấy mỡ của mình mà rán mình thui" mất mát chi đâu.
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
@gomchao Em đã rất sốc khi nghe tin nếu đút ngược cây SPen thì ko thể rút ra được nữa mà phải đem ra tiệm bung máy.
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
@gomchao Em đã rất sốc khi nghe tin nếu đút ngược cây SPen thì ko thể rút ra được nữa mà phải đem ra tiệm bung máy.
note 5 thấy giá tốt mà các bác, các bác chém kinh quá
iphone 6s_965
thích e J7, cố gắng đua
Xiaomi Redmi Note 2 _ 362

.
.
Háo hức Note 5 bán ra quá. :rolleyes: hóng
Hôm nay với mai mình bận đi làm thì đặt mua ol rồi mang qua nhà mình gửi tiền dc ko bác?
@muacokho còn sinh viên chắc cũng đi đấy bác ơi, nhưng giờ đi làm rồi nằm chây bửa ở ngoài đó cả đêm thấy cũng ngại, xui nó chụp cho lên báo nữa xong 😁. SS có imei đấy bác, nhắn imei lên 6060 để check active hay chưa, chứ nhiều shop tụi nó bán hàng nguyên seal mà active rồi giá bèo mà check ra thì thôi rồi
@lonelysky291 Em mới gúc gồ thấy nó bảo mở nắp máy ra xem số imei. Mà note 5 này nguyên khối sao mở đc nhỉ @@?

Ah tìm dc rồi trong phần cài đặt có hehe
@muacokho trời, mở bàn phím bấm *#06#, làm gì mà cạy nắp lưng cực vậy bác
@lonelysky291 He he trước h đã xài samsung bao h đâu @.@~
mình ở nha trang, có giao hàng được không bạn?
sony xperia z3.018
Note 4 có ch bán có 11.500k. Đắt lòi còn kêu KM ... haizz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019