[QC] Mua ổ cứng WD giá sốc duy nhất hôm nay tại Tiki.vn

TTKM
25/5/2015 0:51Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thử vận may ngàycuôui cùng xem sao 😁
Ko biết e này gắn với Z UTRAL của Sony dc ko.A e nào đã thử gắn trên Smartphone khác dc ko.dang định mua mà còn lan tan vụ này.
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
1tb chỉ có 1 triệu thôi, bảo hành 3 năm... Bên này bán mắc vãi

"Tôi yêu Apple"
iLi
TÍCH CỰC
9 năm
Đang đau đầu vì 1 em wd my passport 320GB usb 3.0 đây vừa hết bảo hành được 1 năm thì đùng 1 cái nó tèo (mà hôm trước vẫn chạy phình phường), loay hoay các kiểu để lấy dữ liệu mà chưa được,....
plamduy
TÍCH CỰC
9 năm
@iLi Gỡ cái vỏ ra, ở bên trong là 1 con HDD 2.5 (như kiểu của laptop). bạn gắn vào PC rồi cứu xem
iLi
TÍCH CỰC
9 năm
@plamduy ko được đâu, ổ gắn ngoài của thằng wd nó làm riêng (bo mạch gắn chết vào ổ) đã tháo ra nhưng ko thấy cổng cấp nguồn và cổng dữ liệu.,
http://phongvu.vn/thiet-bi-tin-hoc/thiet-bi-luu-tru/hdd-external/wd/hdd-1tb-wd-passport-ultra-25-30-den.html

Con này Ultra nha, mà giá 1tr8, mắc hơn Tiki 100k. Vậy thì có gì mà shock?
@duongtunglam Giá 1850k bạn ơi, Tiki rẻ hơn 150k + 2 món quà. Mà mấy hàng này thì giảm ít lắm, giống như IP các nơi chính ngạch chênh nhau khoảng 100-200k thôi. Còn nếu đem hàng dựng hay tiểu ngạch thì khó so sánh rồi ah. Nhất là trang vatgia thì giá nào cũng có nhưng mua đc mà an tâm lại vô cùng khó =)))
HVT
TÍCH CỰC
9 năm
Rẻ hơn được 100k, haha
okbabe
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhớ năm ngoái mua con Wd 500gb cũng giá này, năm nay thì bằng tiền chơi hẳn đc 1tb
caothudeche
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đăng ký 1 xuất. Báo hết hàng.
2 năm trước mình từng mua 1 chiếc WD 2TB ở Pico Xuân Thủy với giá suýt soát 3 củ, ai dè WD 1TB giờ vẫn giữ giá hầy 😃
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Bold Touch)
thdang
TÍCH CỰC
9 năm
Cách nay gần 1 năm cũng mua em này ở Tiki vẫn với giá này, có tặng bao, chỉ không có chén thôi, cũng chẳng có gì là shock, giờ cái gì cũng tặng chén minh long.
Mới mua con này 1,4tr 😁
Vãi cả tiki 😃
mkien80
TÍCH CỰC
9 năm
số đen cmnr, vừa mới lấy con WD My Passport Ultra Metal 1T ở Phong Vũ xong, giá 2tr1. Về nhà mở tinhte lên thấy bài này @@
tunglinhtinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
WD chất lượng vậy mà có bác còn sợ hỏng
Code:
www.lexuanfashion.com
Thánks bài viết hữu ích
Đang sài em 2TB rất sướng. Chép data nhanh cực kỳ 90mb/s giá 2.5trieu

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
sonbkmta
ĐẠI BÀNG
9 năm
bên trong mà SSD thì mới khủng 😃 và sock khi nhìn lượng người xếp hàng để mua.
MLie
Trứng
9 năm
Giá và khuyến mại như này thì hợp lý rồi 😃

http://ocungmaytinhwdgiare.tin.vn/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119