[QC] Nói cho bạn bè về Zap để nhận ngay 3 triệu vào tài khoản

Hư Trúc
21/6/2012 8:19Phản hồi: 313
313 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ọe!Hàng nhìn thì ok.Nhưng các bác cứ thử dùng xem,3 ngày đi bảo hành ko cũng vứt đi.Đó là kionh nghiệm của mình rồi 😃
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bluesky_2035 ủa, sao hôm trước bác bảo với mình là đặt cục pin mà hàng chưa về cơ mà? giờ lại bảo dùng 3 ngày rồi là sao vậy?
@bun_lope không phải ông đó, ông kia khác :-s ông này mới viết 2 bài, bài này với bài mua tài khoản http://www.tinhte.vn/threads/1335465/page-12#post-20124034, ổng nói dậy để người ta cho không đó,3tr thì ổng mua giá rất rẻ, còn mấy cái khác ổng xin không à, hổm giờ ổng gom nhiều lắm rồi, bửa mình chát rồi nên biết, ổng chê để xin của người khác là chính
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spirit1989 ặc, thì ra là thế. hôm trước mới add nick yahoo mình bảo mua tài khoản 3 triệu với giá 20k
@bun_lope chủ yếu là dìm xuống để người ta nản rồi nhảy vào chuộc lợi bản thân mà bạn 😁
cái đồ này trước anh mình cũng dùng 1 công ty như thế.3 ngày hỏng chuột.chuột chứ đâu ngon ăn đâu
@bluesky_2035 biết đâu công ty anh bạn bán hàng đểu còn người ta thì không, mình nhận hàng rồi con chuột không đuôi, xài bình thuờng, không ngon ăn mà sao bạn đi xin nhiều thế 😆
Bình luận tiếp về zap đi các anh em. Anh em nhận được hàng đầy đủ chưa. Mình nhận đủ hết rồi đó.
@nhatky07 ông nội xạo quá ông nội ơi, ông bên zap.vn, dụ người ta quảng bá dùm hả 😆
tui bàn nè, mua như thế nào?
xmenplus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Zap.vn như shit đi lên đi xuống 3 lần vẫn 1 câu. Hàng bị các bạn tới trước lấy hết rồi. Mong anh thông cảm và quay lại vào ngày khác.:mad:
Như vậy mà gọi là u..y tín cái gì đây?
cuibap_pt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xmenplus Dịch vụ bán hàng đa cấp, người ta bán có số lượng, mỗi ngày 1 món, bác đến sau thì chịu thôi bác ạ! Với lại bác cẩn thận mồm miệng tí!

P.S: Mình vừa nhận tất cả hàng của Zap rùi nhé,có 750k mua được mớ hàng, ko tốn 1 cắc, bác nào bảo Zap lừa đảo nữa thì cắn cu tự tử đi ~.~"
xmenplus
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuibap_pt Khi nào mình nhận được rồi hay. Bây giờ mình ko thấy gì là chất lượng hết!!:eek:
cuibap_pt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xmenplus Mình chả thấy gì gọi là trễ hẹn, đặt hôm thứ 5, chiều thứ 6 cầm tới ngay, nguyên box, bảo hành 1 năm, phê còn gì bằng 😁
Còn việc bác pm họ ko thèm trả lời, chắc do mấy lần trước bác nói chuyện abcd quá chứ gì ~.~"
Ném gạch tiếp đi máy bác, Khi nào nó hẹn hoài thì gọi vào (08) 73 000 555 bảo nó giao hàng gấp, chửi to tát vào là nó sợ. 😁
xmenplus
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhatky07 Quăng bom vào chuồng cho nó sợ. Mình xài tiền Zap thì khó khăn. trong khi thằng em đặt trả tiền mặt là có liền mới đáng sợ chứ. Đúng là đồ... lừa gạt.
Đặt hàng hẹn lên nhận hàng đã rồi báo hết hàng rồi hẹn lại. Giống như nó tát nước sôi vào mặt mình rồi nói xin lỗi mình vậy. Chắc là mua bằng tài khoản khuyến mãi nên Nhân viên nó coi thường, Thậm chí mình nói chuyện với nó, nó trả lời mình mà có thèm nhìn mặt mình đâu, nó lo nhìn máy tính ko à.

Lên nhận hàng đợi lâu, nhân viên thì đông mà thấy được mấy đứa làm việc đâu. Thấy đứng nói chuyện với nhau ko à. Đợi lâu thật bực bội.

Nhân viên giao hàng hướng dẫn và kiểm tra hàng rồi giao cho mình. Sau khi mình vừa bước vài bước ra cửa thì nghe nhân viên nói chuyện với nhau là: hàng khuyến mãi mà giao được rồi ko cần kiểm tra đâu, mất thời gian. Mua hàng điện tử mà ko kiểm tra thì...ai mà thèm mua trời.

nói túm lại câu: Anh nhận hết hàng khuyến mãi này thì don't see you again zap.vn =)) Cho dù giá có rẻ đến đâu đi chăng nữa anh cũng ko mua.:p

Có bác nào thấy giống mình ko? Mình thấy Nhân viên ở đây thiếu chuyên nghiệp từ khi mình mở cửa bước vào rồi.
@zingheng
bác này có ý giống mình 😆 kệ, có 3tr, ráng mua cho hết, của trời cho nên xài xong rồi ném đá tiếp =]] bọn hỗ trợ thì có 1 câu nói đi nói lại qoài, y như thuộc bài, dek có cảm tình
xmenplus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xác nhận mình đã nhận hết hàng từ Zap.vn. Còn Ae nào chưa nhận thì tranh thủ. ZAP.vn làm việc rất ngon lành. UY tín và đúng hẹn.
Mình cũng nhận được hết hàng rồi.. NV zap làm ăn nhiệt tình phết
nhiều bác nhận được nhỷ, mình cũng mới nhận thêm con asha 200 😆 tự nhiên có cái điện thoại để chơi mà chả mất gì, mình thấy nhân viên của nó cũng được chứ đâu đến nỗi đâu, cái thằng giao hàng nó nhiệt tình, hướng dẫn tè le, nói chung là được, còn mấy tài khoản khác để xài cho hết 😃)
Good good!!!
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xem ra càng ngày chất lượng lẫn số lượng mặt hàng càng ngon 😁 Các bác ko mua nhanh em tăng giá bán tài khoản bây giờ :D
@bun_lope bán chi uổng thế 😆 để mua xài, bửa nào đặt 1 lần hết 3 củ luôn, nhờ ai gửi ra cho
Mình cũng đã nhận được hàng từ zap.vn, nói chung là làm ăn uy tín
Nhân viên bên Zap làm việc quá chậm chạp, với lại còn có thái độ xem thường khách hàng quá. có lẽ Zap thiếu chuyên nghiệp. chưa xác định rõ "khách hàng là thượng đế"
@mesay.com.vn Ném gạch rất hay. Tiếp tục bình luận vè zap đi các bác.
:rolleyes:Zap.vn mấy ngày hôm nay lên những mặt hàng chán quá.

Thật tình không thik ông hutruc này xíu nào cả, tin nào có ích cho a e trong dien đàn thì nên nói. Toàn quảng cáo tào lao!!!
@linhgiatrung
cha nội không biết thì im cái mỏ lại, rất rất nhiều người đã có 3tr và đã mua hàng, nhân được hàng đàng qoàng rồi nha ông
đồng ý với bạn là cha hư trúc này chuyên post quảng cáo nhiều cái tào lao, nhưng cái này có thiệt
Rap này nó spam ghê lắm. Cái vụ mail của nó lần trước chẳng được gì. Toàn gửi mail đến nên block nó rồi :mad:
😁 Hiện tại tôi còn 47 tài khoản zap.vn bạn nào mua tôi bán 1 acc 2tr2. Tha hồ mà mua sắm tới cuối năm nha các bác. :D
@nhatky07
cho mày ôm xô hết luôn đi=))
@spirit1989 sao nhiu tk zap vay, ban be dau nhiu the.
lừa tình ah, ngồi tạo 50 cái mail là xong, làm ji dễ ăn vậy gỡ xuống đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019