[QC] Nói cho bạn bè về Zap để nhận ngay 3 triệu vào tài khoản

Hư Trúc
21/6/2012 8:19Phản hồi: 313
313 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua dc may tk 1tr, hehe, ma tinh hinh zap tung ra sp gi dau ko ah, mua ve lam bo suu tap thi dc, chu hok sai dc j ca
:p Tình hình thế nào rồi, các bạn nhận hết hàng từ zap.vn chưa? Ai chưa nhận lên nhận gấp nha... 😁 để lâu quá tiền nó xuống thành 0 là hết mua được :p
tưởng lừa tình ai ngờ nhận dc hàng thật, bh 1 năm nữa mới ghê. mà ko bt dùn dc lâu ko. bt vậy lúc đầu tạo 50 cái mail kiếm 3tr mua hàng về trưng bày cho đẹp rùi.
@hanguyen92205 Tiếc thật, lúc đầu mình củng tưởng lừa tình cho nên mình dùng software tạo có 50 acc (150 triệu), biết vậy tạo nhiều nhiều chút 😁
zap chẳng biết có phải lừa ko, order hơn 10 ngày, cứ gọi điện thì bảo hết hàng, rồi sẽ giao hành sau, sau lại bảo đến văn phòng nó lấy... chả biết sao. Chán phèo. Đến giờ vẫn chưa nhận được hàng gì hết
lừa tình qua mạng đấy
zap bán hàng chán wá. phải có smartphone, máy tính bảng thì tốt wá
@minhtri71211 Zap dua len may mat hang mua ve cho tre con choi thi dc, giong do choi e be, ko co j goi la dang cap j ca
mính bán tài khoản zap còn nguyên 3tr. ai mua pm. giá 2.3tr
Tình hình là mình có 2 tài khoản 3tr (nói chung cũng "hiền" chứ làm thủ công với gmail chừng 20p là được 1 acc 3tr ah)
Lúc đầu mình cũng hơi bực vì đặt máy tính bảng Zte V9 mà cứ hẹn hoài, lên showroom thì lúc nào cũng nói hư hệ thống, nhưng sau đó nhân viên Q.L của CallCenter có gọi và kêu lấy hàng
Nói chung do khuyến mãi hơi quá trán nên số lượng đặt hàng lớn, kho hàng chính nằm ở quận 2, còn cái 8D NTMK chỉ là showroom nên hàng về hơi chậm,
Mà nghĩ lại sài tiền chùa mà, bực tí thôi chứ cũng okie, đặc biệt là a chàng giao hàng nhiệt tình, ngồi nói chuyện khí thế@@
Sản phẩm Zap cũng tạm được, mà cả tuần rồi sao toàn "đồ chơi con nít thế ko biết, bây h chịu tung mấy hàng được được như USB 3G, bàn ủi, bình nấu nước.. hem biết khi nào mới có dthoai, hay gì gì đó công nghệ tí nữa..
Chỉ một câu, tiếc hehe biết thế cả chục tài khoản cho anh em dòng họ được rùi.. mà thôi, mắc công "tham thì thâm" nữa.. mai mốt ai biết chượng trình nào hot hot thì spam cho bà con ngay nhé
@IamMe93 sax. nghe bạn nói zdậyy mình tứcc mún lộn ruột lun.
hum bữa mình gọi nói báo cháy hàng kêu mình hủy đơn đặt hàng hé. mình uh lun. hjx.
đợi zap có mặt hàng nào như máy tính bảng thì mua vậy....
@minhtri71211 Cứ từ từ, chờ đợi là hạnh phúc. Ha ha..........

Zap dạo này lên toàn hàng tàu ko à trời, nãn zap rồi nha...còn vài chục chai mà ko biết mua gì...
@nhatky07 tui có 3chai mà còn hok bjk mua j`. 30 chục mua zìa làm 1 buổi triễn lãm lun
hôm nay zap lên tai nghe
TAI NGHE SONIC GEAR HS405

khi nào mới lên google nexus thì mua 1 cái 😁
xmenplus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Zap.vn chuẩn bị ra hàng mới. Hiện giờ Zap.vn đã đóng cửa ngừng hoạt động.
@xmenplus Cha này chém gió. 😁
hôm nay zap bán hàng 1tr mấy rùi. ngày mai dt pro hay máy tính bảng cũng dc ;)
xmenplus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngày mai zap.vn bán đồ chắc ngon lắm. Canh me tối nay hốt trước.
buiduongba
ĐẠI BÀNG
12 năm
bây giờ anh em tinh tế làm chung với nhau đi =)) mối ng click 1 cái xoay vòng, cả diễn đàn có tiền mai đi off luôn =))
hôm nay zap lên chuột và bàn phím delux nhìn ngon phết. 😁, lên ngay cái mình cần xài. hô hố
Mình mua đc cái máy tính bảng rồi.
hôm qua mới mua thêm cái tai nghe sonic gear hs40. đúng là tai nghe cùi bắp...
thôi bây giời phải để dành tiền chờ mua hàng hot.....
@Kn1ght bạn mua dc máy tính bảng hùi xưa ý hả. sướng ta. mình cũng đặt mà hok có giao. nản thiệt
Lại một hinh thức lừa đảo đây, một nhóm người buôn nước bọt trục lợi trên sự cả tin của ngưới khác
tin nội bộ. zap ko bán những món như máy tính bảng,smartphone... nói chung là <2tr cho đến hết năm nay.
hết hạn voucher mới bán mặt hàng có giá trị
nản zap ghê. ai đồng ý vote nhé !
@minhtri71211 cha này chắc nhân viên Zap hay sao mà biết rõ thế. Cứ để xem thử thêm thời gian nữa như thế nào.
dạo qua tinhte cũng thất có bài này 😁 . Cái này dễ ăn thật , nếu em mà không nghi ngờ thì em đã vứt được vài chục triệu rồi , hiện tại em được 9tr750k hehe :D
Ui cka. Hm truok kug đua đòi lm cái acc kiếm 750k. Sợ mất công nên chỉ kiếm chừng ấy. Sau đó mua chiếc pin dự phòng.... hết hàng.... nản
Mà bao h cái này hết hạn hả mấy bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019