Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Phongee khuyến mại nhân dịp khai trương cửa hàng Biên Hòa

Hư Trúc
30/5/2011 4:40Phản hồi: 133
[QC] Phongee khuyến mại nhân dịp khai trương cửa hàng Biên Hòa
Nhân dịp khai trương cửa hàng thứ 3 tại Biên Hòa, Phongee khuyến mại giảm giá sản phẩm đến hết ngày mùng 3 tháng 6. Không chỉ cửa hàng Biên Hòa mà cả các cửa hàng khác của Phongee cũng có chương trình khuyến mại này, riêng ở Biên Hòa sẽ có thêm một nội dung khuyến mại theo nhóm mua, theo đó nếu một nhóm đi mua cùng lúc đạt một múc giá nhất định sẽ được giảm giá. Anh em có thể xem thêm nội dung bên trong.

133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc PhonGee Ngày Càng Làm ăn Phát Đạt;);)
.a.l.e.x.
TÍCH CỰC
13 năm
quá mắc ! với các mặt hàng này và giá trên mua chổ khác lợi hơn
đắt hơn xách tay ngoài thị trường 😁
Do sai xót trong khâu biên tập, xin lưu ý 1 số điểm được chỉnh sửa như sau:

- Dòng đầu tiên của nhóm mua: áp dụng cho nhóm mua 3 người.
- Các loại ipad2 wifi đặt hàng trong vòng tối đa 7 ngày (nếu hàng tại kho PhonGee đã tạm hết)
- Các loại ipad 2 3G gần như luôn có sẵn hàng.
- Chương trình áp dụng đến hết ngày 3/6/2011

P.S: Các bạn vui lòng so sánh hàng chính hãng chứ không phải giá xách tay.

Thanks all! 😃
Thế nào là hàng chính hãng? Cửa hàng bạn được Apple cho lập Store Apple ở VN?
Hàng xách tay cũng nguồn gốc chính hãng mà bạn. Bảo hành Apple thì cũng toàn cầu. Tại Việt Nam là bảo hành FPT.
có nghĩa là mình mua hàng ở bất kì nơi đâu cũng dc anh FPT bảo hành hả các pro😕😕😕
thethientai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chính hãng với xách tay khác nhau à. Đều phải đem đến icenter bảo hành thôi :rolleyes:
Bảng giá trên trời so voi các nơi khác ,rui khuyen mai giống lừa bịp quá.
iPad 2 wifi giá ok nhỉ,rẻ hơn cả apple store vietnam.
Nhìn giá chói mắt quá! 🆒
bibidu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ipad 2 wifi giá vậy thì quá thơm rồi, chắc về nói vợ cho tiền hốt xác em nó quá
baden009
TÍCH CỰC
13 năm
giá mắc quá... giá này = giá thị trường + chi phí làm cái cửa hàng nữa đó. cái này phải gọi là đợt bán hàng lấy lại vốn kaka thôi ko ham... iphone 5 sắp ra. ipad 2 thì chưa jb được...về với vợ 3GS...

anh em lưu ý : giá trên phải + 10% VAT nữa mới ra giá mua chính thức nhá... giá quá chát nếu thêm 10% VAT
rẻ 😃...............................................
dongdateh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao trên trang web phongee.vn chẳng có 1 dòng tin tức nào về khai trương chi nhánh ở BH cũng như chương trình khuyến mãi. Còn phongee.com.vn thì không thể truy cập.................... lạ nhỉ ................!?
Rất xin lỗi vì sự bất cập này, PhonGee.vn đang được nâng cấp và sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất với phiên bản 2.0 chuyên nghiệp hơn! 😃
Vì lỗi này, PhonGee nhất định sẽ có 1 chương trình mừng website mới khi hoàn thành, hi vọng phần nào hỗ trợ được anh em yêu công nghệ nhưng ít tiền! Các bạn hãy đợi nha!

Thanks!
seoul
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phongee được ưu ái wá ha có khai trương không mà 2 ngày liền được lên trang nhất luôn
Cửa hàng này thấy mod TT giới thiệu nhiều--->> uy tín...
Nhưng có điều chưa rõ là phụ kiện cho idevice ở đây thế nào nhỉ?
Nguồn hàng ? Chất lượng?
Có đc mod ưu ái hết cỡ cũng ko đỡ nổi giá, iphone đắt hơn cả viettel bán. Nói chung là ko dại gì mua giá này.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
vậy bạn vào Viettel mà mua, ko biết có tới lượt bạn ko? xài cái đó kèm theo hợp đồng. lên bản quốc tế thì phải thêm 600k. nhập có 1 ngàn cái mà bán cả VN
Hợp đồng ở đây là hợp đồng mua máy, nó sẽ có ích khi bạn đi BH. còn hình thức mua là mua đứt hoặc kèm HĐ sử dụng là tuỳ ý.
Thông thường mỗi lô về từ 2000-3000 máy.
Bạn xem các gói Combo sẽ thấy được một số phụ kiện cho ipad, iphone, MBP,...nói chung là hàng cao cấp, nhập chính hãng, không có hàng tàu thẩm quyến. Bạn yên tâm nhe!

Thanks bạn quan tâm! 😃

Hàng nhập chính thức chứ không phải hack acc chùa hay xách tay không rõ nguồn gốc xuất xứ bạn àh. Hack acc thì bán giá nào cũng có lời nhưng người mua và người bán có nguy cơ lên 258 Nguyễn Trãi ngồi uống trà, cầm bút ghi lên giấy: "cộng hòa - xã hội - ..... Tôi tên là:...."

Đại khái là vậy đó! Ai cũng hiểu, đừng giả bộ không hiểu! Topic nào của PhonGee cũng thấy bạn vào "ủng hộ" vui phết, không ném đá thì cũng ném đất, dơ cả tay và bẩn cả áo và vỡ cả đầu, huhuhu! 😔
bibidu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thấy có nhiều bác vô spam ghê quá hen, mình thấy giá vậy là hợp lý rồi, đã giao dịch với bên Phongee rồi, thấy yên tâm và hài lòng. Ko biết Phongee có nhớ ra mình ko đây ^_^
Bác Phong nói là hàng chính hảng thì cho hỏi giá iPhone4 16GB Black giá 14.999.000 đồng có xuất hóa đơn VAT 10% không? là hàng nhập từ nước nào? đã khui seal hộp chưa?

Đang quan tâm cái này. Nếu hàng xách tay thì giá đó dù đã là giá khuyến mại nhưng vẫn còn cao hơn nhiều cty khác, cũng BH 12 tháng.
Chào bạn,

Iphone 4 hàng sealed box, nhập từ Singapre, có xuất hóa đơn VAT 10%! 😃 Bảo hành 12 tháng phần cứng, miễn phí phần mềm trọn đời máy. 😃

Nhìn nick biết ai liền, một người khách cũng là 1 người bạn, PhonGee phục vụ luôn tận tâm dù đó là ai đi nữa: khách hàng, bạn bè hay người ko được thân thiên với mình. 😁

Ghé ủng hộ đeee..... :D

Thanks all!
Giá 14tr999 là đã gồm 10% VAT đúng không Bác? Bác có hàng world nào hộp lùn-sạc nhỏ không? mình chúa ghét sạc to...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019