Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Phụ kiện da cho Lumia 930 từ Khắc Tên

cuhiep
27/7/2014 7:42Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng cái bao da Q10 của Khắc Tên nhưng thấy 500k lại hết hóng 😁
duckon
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khacten có mẫu túi đeo nam không nhỉ ?
Vừa mua 1 miếng dán lưng cho 925 ở khắc tên. Nói chung là không ưng ý lắ. Đáng nhẽ sau khi cắt thì phải mài mỏng bốn cạnh của miếng da, để khi dán vào thì 4 cạnh nó ôm sát vào nắp máy, ko còn cảm giác gồ lên khó chịu. Đằng này để nguyên 4 cạnh dày cộm, nên khi dán vào cảm giác ko tinh tế 1 chút nào cả.Khắc tên chú ý nhé, lần sau mua cái khác hy vọng sẽ ưng ý hơn.
tinhyeubeau
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn 930 sang hẳn ra nhưng mà nó lại tăng kích thước khi mang theo :oops:
khóa bao da đeo thắt lưng mà có cái cảm biến vân tay thay vì chỉ có nam châm thì hay nhỉ, khỏi lo bị móc trộm.
Keoham
ĐẠI BÀNG
9 năm
1 miếng dán da lưng vs viền của 930 hết tầm bao nhiêu vậy mấy pro đễ em biết em chạy qa Khắc Tên ủng hộ ạ
đẹp vãi
Giảm giá cho em với KT ơi, ở tít Vũng Tàu , híc mê quá.
Giảm giá đi khacten oi Remax cũng có 350k thôi mà.Hic mắc quá tới tận 600K
đã trên tay 1 cái đeo thắt lưng nhưng chưa thấy ưng lắm với cái móc. nó hơi dày và cấn vào bụng.không biết KT có chế lại cái kiểu khác được ko?
PicsArt_05_02_2015 19_30_42.jpg
@kijutonet tốn 200k để thay lại cái miếng da để đeo thắt lưng. Tổng thiệt hại hết cha 700k, quá nhọ
Thấy cái móc như hình chụp này thì đúng là dày thật, làm một cái bằng thép kẹp vào chắc sẽ mỏng và nhẹ đi đáng kể 😁
@xtheskyx đang tính gửi để thay lại cái khác mà đi công tác rồi, xài tạm vậy.
Forever1Love
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chỗ ông anh còn bao da đeo thắt lưng kiểu dáng như trên cho iphone 4 không nhỉ? Em Đang tìm mua 1 cái.
bác ơi cho em hỏi đặt hàng trên trang khacten.com thì tổng giá là 180k...nhưng không biết có + thêm tiền trong bảng giá vào không v bác?...em đt thì không thấy ai nhấc máy! em ở tp.HCM
@Hoàng Anh Jun gì kỳ vậy tui gọi di dộng cho số trên trang web có chị nào nghe mà. cái bao da nào 180k ? tui ở Vũng Tàu mà còn giao tận nhà mà
@kijutonet ý mình hỏi là mình mua cái bao da mà đặt hàng thì thấy tổng tiền là 180k, mình không biết có + thêm tiền ở bảng giá không?.....mình vừa đt lúc 5h chiều điện 2-3 cuộc chả ai nghe máy!
Không thấy có miếng dán mặt lưng cho 930 nhỉ? Vào trang chủ khacten.com cũng ko thấy có.
@ngoclan2601 Phải gọi điện đặt hàng bạn ơi, mình cung đâu có xem trên web thấy đâu.
cái đầu tiên màu nâu đấy khắc tên nữa là bao nhiêu vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019