Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Q-mobile S11: Công nghệ Android 2 sim trong tầm tay

Hư Trúc
16/6/2012 7:58Phản hồi: 476
476 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói chung giá mềm như thế mà đc sử dụng android thi quá ok men.
nhìn thiết kế màn hình rộng hơn S10 nhưng có vẻ nhìn ko thanh tao và đẹp như S10. - 2 điểm về thiết kế.
các bác cho em biết con này hay con S10 Ngon Hơn. em muốn so sánh lun em ZTE libra nữa. em này giá cũng tương đương. cấu hình = nhau. nhưng ==> chụp hình 5. có 3G.
nói chúng tầm giá này cũng dễ thở. good.
tunglxx226
ĐẠI BÀNG
12 năm
@MrH0ang về cấu hình thì em này ngon hơn nhiều bác ạ, nhưng lại không có 3g :|
em s10 mình dùng rồi, game nhẹ thì chơi được, google play nhận tên, game nặng thì có hẳn 1 topic trên tinhte mình có game cho nó đấy nhưng dung lượng bộ nhớ máy cũng nhỏ 😃. Em s10 bác chịu khó root rồi dùng cũng được 😁

em đấy mình vẫn để bạn gái mình dùng, nói chung chẳng có gì phải phàn nàn nhiều 😃

ah với cả s10 thì mua lại hoặc ra mediamart mua cho nó rẻ bác ạ :D
@tunglxx226 tks bác đã góp ý. đúng là mediamart giá mềm hơn mọi nơi. tks bác đã cho địa chỉ hợp lý giá bán phải chăng nha. tks cái nè
tunglxx226
ĐẠI BÀNG
12 năm
@MrH0ang Hehe, lúc nào múc ae gl là được bác ạ 😁
không có nokia android giá trẻ, các anh TÀU tha hồ mà TUNG TĂNG nhé, NOKIA ĐÚNG LÀ THẤT BẠI
Em thấy giá tốt vs sản phẩm rồi mà các bác 😃
Tiền nào của ấy 😁 Công nghệ Việt mà các bác ^^!
P.s: Hồi kia em cũng dùng 1 con Qmobile đầu tay đấy! hì 😃 😃
Em thấy giá tốt vs sản phẩm rồi mà các bác 😃
Tiền nào của ấy 😁 Công nghệ Việt mà các bác ^^!
P.s: Hồi kia em cũng dùng 1 con Qmobile đầu tay đấy! hì 😃 😃
Không có 3G thì cũng hơi khó chịu khi tải ứng dụng. Không biết công nghệ 3G đắt hơn hay Wifi đắt hơn nhỉ. Nếu ngang nhau thì mình chọn 3G.😁
từng dùng qua S10 nói chung là ổn. Rớt dt văng ra thành 2 mãnh vẫn xài bt. Xong up rom chết máy lên vẫn dc bh chứ ko hành hạ như mấy hàng khác. Giá con này ngon hơn S10 rất nhìu mà con ngon hơn cả S10 nữa. Hy vọng là cảm ứng mượt chứ đừng như con S10. Nhạy nhưng chả mượt tí nào
@KyNuConTrinh mua con này ko phải để chơi game, ko tải file nặng thì ổn. như mình dùng wifi và đặt 2G thôi hà, ko có xài 3g. mà con s10 new hình như tuyệt chủng rồi.
tunglxx226
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhangheoxaidtcuibap thấy mediamart vẫn bán giá triệu 9 mà bác, hôm trước e bán 1 e bị 1 bác dìm 😃

e nó đây http://mediamart.vn/dien-thoai-di-dong-qmobile-s10-sp13844/
KG ___________ 3g_____ KG___________ GPS_________ Thật là dị cho 1 chiếc chạy ______androi__________
Ủng hộ hàng Việt giá tốt nào...!!! Thích hợp cho người muốn làm quen với Android.. 😁
dinhquyhf
TÍCH CỰC
12 năm
Qmobile xài được đó, em này ngon hơn S10 nhiều. Cái giá cũng ngon nữa. Phù hợp cho người ít tiền mà vẫn muốn dùng smart phone
con S10 ra theo phong trào android. Mà thời điểm S10 ra nó là thằng android rẽ nhất/ Giờ đến con S11 này. 2t mà làm dc 1 con android màn 3.5 điện dung 320x480 mà chê nữa thì mấy bác mua Hàng Khựa Phone mà dùng.
sticker
TÍCH CỰC
12 năm
ram 256 nó giựt cho tưng đít
rẻ thế là được rồi, a e con trai còn nghịch nhiều PM 1 lúc chứ tụi con gái chỉ chat với vào Fb là cùng thôi mà, vậy là ổn đó, máy nhìn cũng nữ tính nữa
chjcboo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phamconghung con này nhìn đẹp 😁
không có 3g là không thích rồi
Kinh tế hạn hẹp hay có nhu cầu sử dụng thêm sim thì cứ ... vớt😃
Gía này là quá tốt so với cấu hình rùi;)
namlem
ĐẠI BÀNG
12 năm
thông tin em này nè các bạn trẻ http://www.whatmobile.com.pk/Qmobile_Noir-A2
nói chung: vs 1 cái máy 2 triệu (thiếu 10k) 😁 thì 1 cái máy như thế là quá tốt rồi! vs cái giá này thì sẽ có nhiều người được trải nghiệm Android hơn. Ủng hộ hàng Việt!
thực chất thì Q là hàng TQ. Nhưng cái quan trọng là chất lượng và mẫu mã của Q đều chấp nhận dc. Còn mấy cụ chê màn nhỏ ram thấp thì đợi Hàng Khựa Phone (hkpone) nó bán cho dùng. Chất lượng Q thì chắc chắn hơn mấy con siu phẩm của Hàng Khựa Phone.
nói thật hàng Q dùng chả ra gì các bác không tin cứ mua về dùng thử mà xem
@Hoangthang95 bác chê hàng việt nam thì về nhà mà CDMA đi
Ngon rẻ không bít có bổ không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019