[QC] Quẩy tung hè cá tính cùng Sony tại sự kiện Hà Nội

TTKM
10/7/2015 0:55Phản hồi: 24
[QC] Quẩy tung hè cá tính cùng Sony tại sự kiện Hà Nội
Trong không khí sôi động của tháng 7 mùa hè với những dự định đi chơi, những kế hoạch du lịch, các tín đồ công nghệ ở thành phố Hồ Chí Minh đã có một ngày trải nghiệm siêu phẩm mùa hè cực đã cùng chương trình Quẩy Tung Hè Cá Tính với Sony vào ngày 04/07 vừa qua tại SC VivoCity. Dù sự kiện diễn ra từ 10h00 đến 20h00 nhưng không lúc nào chương trình có dấu hiệu “hạ nhiệt” vì rất đông các fan hâm mộ của Sony đã đến xếp hàng tham gia sự kiện từ sớm.

image001.jpg image002.jpg

Không chỉ các bạn Sài Thành, sắp tới đây các bạn tại thủ đô Hà Nội cũng sẽ được hòa mình vào không khí cuồng nhiệt và tưng bừng ngày hè cùng với Sony tại Vincom Royal City, 72 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội vào ngày 18/07/2015

Các bạn trẻ sẽ cảm thấy vô cùng hứng thú khi là những người đầu tiên trải nghiệm các siêu phẩm đình đám và đầy sắc màu nhất từ gia đình Sony. Điểm sơ qua danh sách siêu phẩm trong chương trình có những cái tên nghe qua đã thích như Xperia Z3+ “Cộng thêm đẳng cấp”, Xperia M4 Aqua Dual “Thoải mái chơi cùng nước” và Xperia C4 Dual “Chuyên gia chụp ảnh Selfie”.

Chưa hết, tại sự kiện Quẩy Tung Hè Cá Tính lần này, các game thủ cũng có cơ hội trải nghiệm chiếc máy chơi game Play Station 4 lừng lẫy vốn làm mưa làm gió trên thế giới năm vừa qua.

image005.jpg image006.png

Với những fan hâm mộ thể thao mà đặc biệt là môn chạy bộ, chương trình còn tạo điều kiện để bạn trải nghiệm chiếc máy nghe nhạc chạy bộ Smart B-Trainer, có khả năng độc đáo điều chính nhịp diệu nhạc dựa trên nhịp tim, giúp bạn luôn duy trì được cảm hứng trong suốt đường chạy.

Không chỉ giới hạn ở việc trải nghiệm các siêu phẩm, chương trình còn tạo điều kiện cho các fan hâm mộ Sony mua những sản phẩm này với giá siêu ưu đãi lên đến 25%.

Ngoài ra, các bạn tham gia sự kiện còn được nhận ngay những giải thưởng hấp dẫn như áo thun, tai nghe bluetooth, và đặc biệt nhất là cơ hội rút thăm may mắn trúng một trong những siêu phẩm khi đến tham gia sự kiện.
Nhanh tay nhấn vào link https://hecatinh.sony.com.vn/already_register.aspx và đăng kí ngay tại sự kiện Hà Nội để quẩy tung hè cùng Sony nhé.
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mùa hè xài z3+ quay 4k thì đúng bài quá rùi 😆))))
@cardmanhinh.com Nhưng cái giá quá chát. Nhất là trong bối cảnh smart phone ngày càng rẻ, và thời buổi thóc cao gạo kém
@cardmanhinh.com đang bị lỗi quá nhiệt kìa bạn ơi. hè mà xài chắc phỏng tay luôn quá.
@cardmanhinh.com "mát" như thế này bảo sao lại chả sập (nguồn) =))))))))))))))))))))))))))
bluesky226
ĐẠI BÀNG
9 năm
thiệt là ko ưng cái Z3+ tí nào luôn
trinhtham12
ĐẠI BÀNG
9 năm
có bác nào đến chiến pes2015 k, e vừa đăng ký xong, có j giao lưu nha!
gaubattu
ĐẠI BÀNG
9 năm
KHÔNG LIÊN QUAN TỚI CÁI VIỆC NÀY, NHƯNG CÁC BÁC CHO EM HỎI SAU KHI BÁN MẢNG LAPTOP RỒI THÌ SONY CENTER CỦA VIỆT NAM CÓ CÒN BẢO HÀNH, SỬA CHỮA CHO VAIO KHÔNG NHỈ? MUA XONG THÌ NÓ BÁN THÂN, GIỜ THÌ ĐƯỢC MỘT NĂM NÓ TỰ LĂN RA KHÔNG ĐỘNG ĐẬY GÌ NỮA.
Margina
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sony là cha của giật lag, ông nội của xấu (thiết kế xấu, màn xấu, chụp xấu), vua của pin yếu, trùm của hỏng hóc và rớt giá, chẳng đc điểm gì
@Margina Samsung trả tiền cho mi đi các toppic Sony la liếm là, Samsung vẫn lỗ vốn đấy S6 vẫn ko cứu vãn được tình hình đâu, mau bảo lãnh đạo bán mảng mobile cho Sony đi.😁
LsCowboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Margina Bạn nói giá sony quá cao thì mình còn thấy hợp lý. Mấy cái mà bạn nói mình chả thấy cái nào dính tới sony cả.
kid273
CAO CẤP
9 năm
@Margina ông này chắc không biết gì về công nghê và không biết hãng Sony kinh doanh gì nên mới phát biểu bậy bạ vậy. Đúng là amater.
@Margina ờ ờ đúng
solida33
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cứ thấy có quá là e thích rồi ạ
lenam22784
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích hàng Sony, nhưng không yêu được cái giá!
phong_huynh0
ĐẠI BÀNG
9 năm
đăng ký 18/7 mua cái loa srs x55 gia 3432k ,có bác nào đang xài ko cho e y kiến
@phong_huynh0 Âm thanh nghe ổn hơn X33 nhiều. Loa khá nặng nên bất tiện khi mang theo. Pin yếu, khác xa công bố, chỉ nghe max volume được khoảng hơn 1h qua bluetooth rồi tự giảm âm lượng xuống bé tẹo duy trì thêm tầm hơn 2h nữa. Cổng sạc tròn đặc thù ko thể dùng pin di động để sạc cho nó được.
Đánh giá chung là âm thanh nghe hay trong tầm giá, pin yếu, khó sạc, nặng.
phong_huynh0
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhtamtranvan thanks bác ,hôm wa e có đi xem cái x7 ,nghe cũng ok ,mà nặng wa ,nên e đang phân vân x55 vs x7
shakimaru
TÍCH CỰC
9 năm
dk xong có phải mua hàng không. mà bao h rút thăm chúng thưởng nhỉ
N.D.A
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao thiết kế truyền thông đợt này của Sony xấu vậy 😔 Mấy đợt Sony Show chất bao nhiêu o_O
Mới đổi bộ phận hình ảnh truyền thông hay đổi agency mới vậy, bước lùi rùi, hay là phải cắt giảm chi phí hoạt động nên tiền cho thiết kế hình ảnh giảm, chất lượng cũng giảm 😕
tuncheese
ĐẠI BÀNG
9 năm
tuyệt vời
Thật không thể tin nổi là Viettel sắp tung ra chức năng mới ""It's Me"" với slogan 3 KHÔNG, không phí thuê bao, không phí cái đặt, không phí data :3

It's Me giúp thể hiện hình ảnh của mình trên màn hình điện thoại trong các cuộc gọi đến người khác

Khỏi lo mấy đứa bạn chọn hình dìm hàng mình òi =]]

Nghe nói sẽ có sự kiện ra mắt hoành tráng tại Hà Nội á :3

Hơn 600 vé FREE đang chờ nha, vô link kiếm vé miễn phí nha http://itsme.com.vn/index.php/dang-ky-khach-moi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019