Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Săn đồ công nghệ giảm giá "cực sốc" tại hội chợ VCW 2012

Hư Trúc
29/8/2012 6:28Phản hồi: 173

Đến hẹn lại lên, triển lãm Quốc tế Kỷ nguyên Công nghệ Số 2012 (VCW 2012) lần thứ 17 sẽ diễn ra từ ngày 30/8 đến 2/9/2012 tại Trung Tâm Triển Lãm Quốc Tế, 446 Hoàng Văn Thụ, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh. Hội chợ luôn là cầu nối để các thương hiệu trưng bày những công nghệ tiên tiến, những sản phẩm mới đến người tiêu dùng. Đây cũng là cơ hội lớn để khách hàng sẽ là người đầu tiên sở hữu những sản phẩm công nghệ mới nhất với giá thành thấp hơn từ 10-50% so với giá bán trên thị trường.

Bài viết ngày hôm nay giới thiệu một số thương hiệu nổi bật có chương trình khuyến mãi cực kỳ hấp dẫn sẽ tham gia hội chợ lần này.

1. Loa di động X-mini – Âm thanh vượt xa kích cỡ
Một chiếc loa độc đáo không giống bất kỳ chiếc loa nào khác, loa X-mini V1.1 là một sản phẩm mang đầy tự hào của Singapore. Nhờ vào thiết kế thân mở rộng giúp hỗ trợ âm trầm (Bass Xpansion System or BXS ) và âm lượng gấp 10 lần kích thước thực tế của nó.

Đặc biệt, đến với hội chợ bạn có cơ hội duy nhất trong năm để sở hữu được sản phẩm loa X-mini V1.1 âm thanh chất lượng cao, giảm 50%, giá chỉ còn 250,000 đồng. Ngoài ra còn nhiều dòng sản phẩm khác của X-mini giảm giá từ 10% đến 30% cho những sở thích khác nhau của bạn.

2. Máy mp3 the Kube – chiếc máy mp3 nhỏ nhất thế giới
Lần đầu tiên có mặt tại thị trường Việt Nam vào tháng 8 năm nay, chiếc máy mp3 the Kube là chiếc máy nghe nhạc nhỏ nhất thế giới năm 2012.

The Kube tạo ra tiếng vang lớn trên thị trường máy mp3 vì nó là chiếc máy được tạo ra chỉ để tập trung vào chức năng nghe nhạc, nhất là khả năng cho ra âm bass siêu trầm cực đỉnh nhờ tai nghe tiêu chuẩn tích hợp.

Duy nhất tại hội chợ này, bạn sẽ được mua the Kube với giá giảm đặc biệt chỉ còn 500,000 đồng, giảm 290,000 đồng so với giá bán lẻ 790,000 đồng tại gian hàng của Kianex Việt Nam.

3. Thương hiệu loa Soundfreaq - Được tạo ra để nâng niu từng nốt âm thanh
Nổi bật là loa Sound Step Recharge: hệ thống loa 2.1 bao gồm sub-woofer và chức năng âm thanh vòm UQ3 cho ra âm trầm tự nhiên riêng biệt, độc đáo Kết nối không dây Bluetooth hoạt động với bất kỳ thiết bị nào hỗ trợ chuẩn A2DP và cho phép bạn chơi nhạc không dây. Với pin sạc tích hợp lên đến 6 tiếng, mang tính di động cao.

Đặc biệt khi mua loa Sound Step tại hội chợ bạn được giảm ngay 1 triệu đồng, giá chỉ còn 3,5 triệu đồng.

4. Túi chống nước Dicapac
Túi chống nước DiCAPac là một trong những thương hiệu tiên phong và đứng đầu trên thế giới về công nghệ túi chống nước, làm bằng chất liệu vinyl chống nước trong suốt, bảo vệ ống kính khỏi tia UV.

Tiêu biểu là túi chống nước S10 dành cho máy ảnh chuyên nghiệp DSLR.

Với tính năng: bảo vệ camera khỏi nước, bụi, cát, giúp chụp hình dưới nước. Nổi trên nước khi camera rơi xuống nước. Tương thích các dòng máy Nikon D700 Canon 5d Mark III Sony A900 hoặc tương đương. Giá tại hội chợ cho dòng S10 chỉ còn 2,000,000 đồng, giảm 500,000 đồng so với giá tại đại lý.

Có rất nhiều loại cho bạn lựa chọn từ túi chống nước cho điện thoại, ipad đến túi chống nước cho camera PNS.

5. Phụ kiện điện thoại giảm giá cực sốc lên đến 76%. Túi bao da điện thoại chính hãng của Bacerlona, miếng ốp lưng cho Iphone của thương hiệu ID America sẽ đồng loạt giảm giá trên 50%, một số sản phẩm giảm cực shock đến 76%.

Chiều nay, khi đi làm về ngang qua cửa hàng công nghệ nào đang giảm giá thì đừng vội
siêu lòng bạn nhé. Cơ hội tốt hơn đang đợi bạn ở gian hàng Kianex tại hội chợ VCW 2012.

Đặc biệt, tất cả các sản phẩm đều có chế độ bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng. (trừ Iwatchz, Silverlit, Olloclip, Barcelona, Id America)

Thông tin chi tiết xem thêm tại đây.
Thời gian mở cửa: từ 9h – 18h, ngày 30 tháng 8 đến 2 tháng 9 năm 2012.
Địa điểm: Trung tâm Triễn lãm Quốc Tế - 446 Hoàng Văn Thụ, Q. Tân Bình, Tp.HCM.
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào cần thì đi mua chứ những thứ giảm giá trên mình chả cần cái gì😁
@lyhungpt đồng ý với bác
Má ơi. Ở HN thiệt quá đi. @@!
Ragonlk
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kaiderella hố hố bác kiu pa ma bán đất ở ngoài đó đi zô mua đất ở Sì Phố Sài Gòn mà sống....:p
@Ragonlk Chắc phải thế mất. 😁
Toàn những thứ gì đâu không có nhu cầu.
Chả bao giờ thấy tặng không xài thử cả. Như mấy em cho uống sữa miễn phí ở siêu thị ấy.
@long_xuyen Mấy em đại diện lấy sữa của cty cho bác uống thôi chứ mấy em làm gì có dư "sữa" mà cho bác uống miễn phí 😁, bác uống toàn " sữa" của ông Thọ cả đấy :p
singfeng
TÍCH CỰC
12 năm
ôi quátốt 😁
cha Mod này toàn đưa ba cái tin vớ vẩn tào lao
@xuantoan9100 Cái này mà tào lao ak...mày tào lao thì có..haiz
mrducluan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xuantoan9100 Tin này là phải mất tiền để được tinh tế đưa lên đó bác, chứ binh thuong ai đưa làm giè
@xuantoan9100 Hư Trúc là chuyên về quảng cáo mà 😆
@xuantoan9100 Có những cái tin QC như này thì Tinhtế mới tồn tại được đấy bạn! Suy nghĩ trước khi phát biểu!
@xuantoan9100 Tin này tuy không cần thiết với bạn nhưng có thể sẽ cần cho nhiều người
huu_dat07
TÍCH CỰC
12 năm
toàn giảm giá mấy thứ mình ko cần đến.
@huu_dat07 thì bởi vậy mới giảm giá
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
đi mua được tặng luôn mấy em PG xinh đẹp trong ảnh luôn đó bà con ơi :p
Ai có vé thì đi săn nha
Còn chưa thì đến cà phê tinh tế để nhận.
Đi săn free tội gì không đi.
quocanh58
TÍCH CỰC
12 năm
@jack93 vào cửa tự do =)) giành giật cmt trang 1 mà toàn cmt tào lao vớ vẩn để ăn chửi
@quocanh58 Rồi rồi cho em xiiin nha.
Cái vụ Neil Armstrong bị mấy người kia dũa te tua.
Bây giờ định gở gạt gì đây.
Thích gây sự phải không
Gây đi thoải mái.
quocanh58
TÍCH CỰC
12 năm
@jack93 Khúc cuối 2 bên giải hoà rồi, mỗi người mỗi ý cùng nhận sai =]] k đọc hết cmt àh
Cmt thì sai chính tả tè le cứ tranh cmt, "gỡ gạc" thành "gỡ gạt"
Nhớ cái lần ăn chửi zụ toy ra mắt land cruiser k =)) "người chửi mình là bạn minh" mới ghê, xưa giờ chắc nhiều bạn lắm nhỉ
Nay cứ tranh cmt mà cmt xàm xàm là ăn chửi nhé
Sv năm 2 rồi, lớn rồi mà =]]
HÀNG GIẢM GIÁ....CHẤT LƯỢNG..?????????😔
vumi_89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá thiệt cho ae ta ở hà nội
poster đẹp mà sản phẩm trên đó kg có gì để mua
Có con di động hoặc máy tính bảng nào giảm giá đâu 😕
hôm trước tt có bài quảng cáo cho cái máy nghe nhạc Kube rất là nhảm. gì mà thiết kế hình hộp tăng cường âm bass, cái đó phỉnh con nít thì còn dc.
inviet
TÍCH CỰC
12 năm
@little stone Bác này chỉ mỗi cái đúng.
Tui chẳng hiểu cái hình dáng có liên quan gì đến âm bass nữa.
Cái máy đó có tích hợp loa đâu mà đòi kiểu dáng liên quan đến âm?
k ở sg thiệt tkoy quá
ngox_IT
TÍCH CỰC
12 năm
có cái iwatchQ gì đó nhìn giống ipod nano thế nhở mà sao có 500 xị :|
@ngox_IT 500k bác ak... 500 chai => 500 triệu ùi @@
ngox_IT
TÍCH CỰC
12 năm
@linkchibi Mình vik lộn nhé 😁
will_0905
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngox_IT Nó là cái dây đeo để lắp ipod nano 6 vào rồi đeo tay như đồng hồ bác ạ =))
Jake Sumo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tai nghe SKULL chính hãng. Đồ nhái thì có tên SGULL 😁 thiệt là mắc cười!
bbking007
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Jake Sumo bạn ko biết thì tắt điện nha ngưòi ta ghi sgull cho nó cute chứ có cần ghi chính xác skull ngưòi ta mới biết là đầu lâu đâu
http://gavio.vn/earphone-metallon-sgull/
Bác nào chụp hình chọn góc không đẹp để mẫu the Kube nhìn cứ như Mr.Bean ấy 😁
@thanhhuy1910 con mẫu xấu quá, chụp thế nào cho đẹp đc :mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019