[QC] Săn ngay Alcatel OneTouch Flash Plus giá hấp dẫn lúc 11h trưa nay

TTKM
17/6/2015 0:45Phản hồi: 116
[QC] Săn ngay Alcatel OneTouch Flash Plus giá hấp dẫn lúc 11h trưa nay
11h trưa nay 17.6, chiếc smartphone đang hot trong cộng đồng mạng những ngày qua của Alcatel sẽ chính thức được mở bán tại Lazada. Với số lượng bán hạn chế, chắc chắn sản phẩm sẽ nhanh chóng hết hàng chỉ trong thời gian ngắn.

Với mức giá cạnh tranh chỉ 3.119.000 đồng, Flash Plus được coi là một đối thủ nặng ký trong phân khúc tầm trung nhờ lợi thế về cụm camera khi tích hợp camera sau 13 Megapixels và camera trước 8 Megapixels góc rộng lên đến 84 độ. Tại buổi họp báo vào ngày 10.6 vừa qua, đại diện Alcatel cho biết Alcatel Onetouch Flash Plus sẽ được phân phối độc quyền tại trang thương mại điện tử Lazada.vn lúc 11h trưa nay 17.6 với nhiều ưu đãi hấp dẫn dành cho người dùng. Đặt mua ngay sản phẩm tại đây.

Lazada phân phối độc quyền Flash Plus kèm phần quà tặng hấp dẫn

Có 4 lý do khiến bạn không thể bỏ lỡ đợt bán ngày 17.6 hôm nay của Lazada:

1. Alcatel Onetouch Flash Plus là chiếc smartphone tầm trung có thông số kỹ thuật cực ấn tượng
2. Lazada phân phối sản phẩm ở mức giá hấp dẫn chỉ 3.119.000 đồng
3. Khi mua tại Lazada, khách hàng sẽ được tặng 1 SIM Mobifone + Gói dữ liệu lên đến 4.440.000 đồng
4. Khách hàng tại Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh sẽ nhận được hàng chỉ trong vòng 24h kể từ khi đặt mua sản phẩm.

Camera trước độ phân giải lên tới 8MP, khẩu độ F2.4 và góc rộng đến 84 độ sẽ giúp nắm bắt những bức ảnh selfie hay groupfie đẹp, chất lượng cao. Tính năng tiên tiến còn giúp loại bỏ các nếp nhăn trên mặt và cân bằng trắng – đem đến cho bạn một làn da rạng rỡ hơn và có thể dễ dàng chia sẻ ngay trên Facebook và Instagram cho bạn bè.

Camera trước 8MP nắm bắt nhanh mọi khoảnh khắc của bạn

Camera sau 13 Megapixels với khẩu độ F2.2A đem lại khả năng bắt sáng tốt, không gây trở ngại kể cả khi bạn chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng và hỗ trợ quay phim Full HD rõ nét.

Bức ảnh chụp tuyệt đẹp của Flash Plus với phần mềm chỉnh sửa trực tiếp trong máy

Camera góc rộng bắt gọn mọi khung hình

Theo thông tin từ nhà sản xuất, máy được trang bị pin đến 3500mAh đem lại 8h quay video, 28h nghe nhạc và 6h chụp ảnh liên tục.

Dung lượng pin 3500mAh cho thời gian sử dụng suốt cả ngày dài

Alcatel Onetouch Flash Plus được trang bị chip xử lý 8 nhân MT6752M 8x1.5GHz 64Bit cùng chip đồ họa Mali-T760. Vi xử lý đến 8 nhân kết hợp cùng RAM 2GB và bộ nhớ trong 16GB sẽ đem đến cho máy khả năng xử lý đa nhiệm mạnh mẽ nhiều ứng dụng cùng lúc.

Chiếc điện thoại 2 SIM còn có màn hình 5.5” HD với tấm nền chống chói IPS giúp bạn dễ dàng thao tác dù ở trong nhà hay sử dụng ngoài trời.

Màn hình 5.5” màu sắc rực rỡ

Phân phối độc quyền tại Lazada.vn ở mức giá ấn tượng chỉ 3.119.000 đồng. Bộ sản phẩm còn được tặng kèm 1 miếng dán màn hình cao cấp, 1 SIM Mobifone và gói cước dữ liệu lên đến 4.440.000 đồng sử dụng trong vòng 12 tháng. Alcatel Onetouch Flash Plus hiện đã nhận được hàng ngàn lượt đặt mua và sẽ chính thức mở bán lúc 11h trưa nay 17.6 với số lượng có hạn. Đặt mua sản phẩm ngay tại đây.
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai mua đồ made in china này không 😁
@Valkyries91 Tầu mua lại mảng di động rồi bạn nhé, cả mấy cái modem internet của liên doanh Alcatel - Lucent cũng tàu hay sao ấy.
mimosa1805
TÍCH CỰC
9 năm
@Valkyries91 Về tay của thằng TCL rồi
@Valkyries91 Khựa mua lại từ đời nào rồi.
dkchoi
TÍCH CỰC
9 năm
@Valkyries91 Acatel thì đúng là của Pháp, nhưng mảng di động thì bán cho TQ rồi.
Điều tương tự đối với điện thoại Phillip
ice.akai
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai dùng hàng này rồi cho em xin cái ý kiến với. 😃
@ice.akai Mình đã đặt hàng hôm qua và nhận được hàng lúc chiều. Mình rất hài lòng về em này, lúc đầu cũng phân vân nhưng cũng soi kỹ lắm từ cấu hình, thiết kế, tính năng,... với các sản phẩm khác cùng phân khúc thì Flash Plus cao hơn hẳn và giá thì không thể tốt hơn .Khi nhận được hàng trong tay thì ok lắm rất đáng đồng tiền.
ice.akai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dongbangscl Cảm ơn bác nhé. ;)
@ice.akai Do đã hết hàng sau gần 1 giờ mở bán trên Lazada. Bạn akai có thể theo dõi trong group này để biết thêm thông tin mới về em này nhé: www.facebook.com/ALCATELONETOUCHVietnam
@ice.akai Sau 10 ngày sử dụng em alcatel này mình đánh giá qua như sau. Vì ko phải dân công nghệ, đang dùng asus 4.5 , nhìn em này kết quá xúc luôn. Giờ này ko biết lazada còn bán ko. Nhưng vẫn đánh giá qua cho các bác.
1. Mình ưa màn hình đẹp, to. Kết quả em nó vừa to vừa đẹp, màn rất sáng, màu sắc chọn chế độ sinh động xem phim 720 p quá sướng. Mình để độ sáng 1/3 là rực rỡ rồi. Ok màn hình nhé
2. Cảm ứng, mình dùng em asus cũng rất kết cảm ứng của nó. Em alcatel này cũng thế. Vì sau mà nó có lì hoặc chết cảm ứng thì chịu, ko nói trước đc.
3. Máy mỏng đẹpdd, cầm rât thích, pin 3k5 mà máy mỏng , màn đẹp rự rỡ và pin trâu là 2 điểm mình thích nhất.
4. Hiệu năng: ram 2 gb và ram trống khi khởi động máy khoảng 1,3 1,4 gb. Quá ngon. Con nay với chip va cpu như trên hôm trc thấy vatvo test con cho tốc độ nhanh hơn cả qcom 605 hay 610 gi do. Noi chung la giai trí chơi game trung binh la ok hết. Vớioi giá tiên này nên mua. Có gì cần hỏi cứ gmail mình biet thi tra loi cho whyandwhy86@gmail.com
vatoiyeuanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
E này vẫn còn đang tồn tại cơ à? Tưởng sập lâu rồi. Trước làm điện thoại, cả tháng ko bán được 1 em .
vinhokss
TÍCH CỰC
9 năm
@vatoiyeuanh bác có nói quá ko đấy 😁
rosejaooh
TÍCH CỰC
9 năm
Thật tuyệt vời! Thật không thể tin được!
testtesttest
noupfix123
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn cấu hình + quảng cáo thấy cũng hấp dẫn ... ai mua rồi cho cảm ngĩ sử dụng của e này hoặc ai có giao lưu lumia 830 ken xà ben cty ko
trangs01
ĐẠI BÀNG
9 năm
bởi zậy không ưa mấy thằng độc quyền.
sownhair
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em này chưa thấy ai đánh giá chưa thấy ai review nhỉ, giờ lắm em cấu hình khủng bố mà giá tốt quá :p
ßu£u76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sownhair Lên youtube xem vật vờ review lâu rùi mà bác
Link :
Đang sài Zenfone 2 cũng rung động với em này quá. Chẳn lẻ đổi gió sang thế nào ta?! Nhìn cũng ấn tượng quá nhỉ. Giá lại ngon.
lonemars
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng loạt các hãng giảm giá đt + đưa ra các mẫu đt mới giá hạt dẻ. Cấu hình, thương hiệu này so với tầm giá khuyến mãi cũng chẳng hot gì cho lắm. Có gì mà hấp với chẳng dẫn. Thà thêm 1 chút mua lenovo, hoặc htc còn hơn.
@lonemars Cấu hình như này là vô đối trong tầm giá rồi bạn, tuy nhiên phải dùng mới biết nó lởm ở chỗ nào. Theo mình thì với cái giá đó chắc chắn khi dùng sẽ có 1 số cái bất tiện, lỗi vặt gì đó...nhưng ở mức giá này thì khó đòi hỏi hơn.
Cái sim KM chả có gì hot cả, 1 năm vẫn phải nạp ít nhất 600k.
o973797475
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cardmanhinh.com Đang sai sim viettel. Mỗi tháng 3g mất 50k rồi.
Giờ dky 3g cái này. tự dưng được free 30p gọi ngoại mạng.
anh quảng mà cho giới thiệu mẫu máy như này thì ai dám chê 😁:p thật không thể tin được
dino_su
CAO CẤP
9 năm
klq nhưng theo như kiến thức hạn hẹp của em thì. 99% những thằng tên lạ lạ chắc chắn là tàu khựa,nhất là phân phối ở việt nam. bác nào công nhận vậy ko? cho nên chả bh quan tâm nó của nước nào sản xuất. em cứ lấy vd: (acatel, mobell,philips, mobisstar...) 😁
dino_su
CAO CẤP
9 năm
@lanhdiendiemla bị bọn khựa mua lại hết rồi còn đâu nữa bác ơi. giờ chỉ còn cái tên thôi 😁
cocconden
TÍCH CỰC
9 năm
@dino_su
Alcatel lạ với bạn thôi chứ trong lĩnh vực về viễn thông nó rất nổi tiếng đó!!!
@cocconden Làm dc viễn thông có nghĩa sẽ tốt với đt.Nhất là khi chỉ Khựa đổi tên.
@lanhdiendiemla mảng di động ngày trước của philips ngày trước sài rất ngon, giờ cũng về tay Tàu Khựa luôn rồi.
Mà mấy sêder của thằng này đâu rồi trước bài kia tạo cả đống acc vô "nâng bi" mà.😁
Alcatel xài cũng ok đó chứ, bị khua mua lại cơ mà sx tốt hơn mấy con bell bell, trước mua xác con alcatel 50k cua thang sv về up rom may là còn lên vs bên xda có nhiều dev cho alcatel này
Đa số các cụ chê thì chưa xài con này, toàn thấy anh hùng bàn phím

Mình đã xài qua con alcatel pop c9, nói chung là thiết kết thì lai samsung (giờ thì lai tùm lum), linh kiện bên trong good, máy cầm chắc tay (nếu so với mấy hãng VN như QMobile,...thì ọp ẹp lắm)

Cấu hình này thì quá tốt cho mức giá bỏ ra, chỉ có đều là đừng kỳ vọng về chất lượng màn hình hay camera được như mấy con khủng của các hãng khác (tầm giá 7-10tr)

Mình mua xài vì chỉ đơn giản là không muốn bỏ quá nhiều tiền cho cái điện thoại (ngon bổ rẻ là được) vì tiền để cho mấy thứ khác quan trọng hơn

p/s: màn hình alcatel đẹp và rõ hơn con zenfone 2 (tối âm u mặc dù đã mở hết cở brightness)
Lên đăng ký lúc 12h hết hàng. Chờ đơt khác nưa rồi.
đang có 6 mil, xúc con này thì thừa, cơ mà vẫn muốn thêm tí đc con note 4 xem sao
kể mua con này mà bền, xài mượt thì ok, chứ ham rẻ xong rồi mà vỡ mồm thì...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019