[QC] Sở hữu ngay siêu phẩm Sony Xperia chỉ với 4.99 triệu đồng

TTKM
20/4/2015 0:52Phản hồi: 92
[QC] Sở hữu ngay siêu phẩm Sony Xperia chỉ với 4.99 triệu đồng
Bạn muốn sở hữu ngay siêu phẩm Sony Xperia chạy hệ điều hành Android tuyệt vời nhất hiện nay và chỉ phải chi trả một khoản phí “nhẹ nhàng”, hệ thống siêu thị điện máy Pico sẽ dành ưu đãi cực hấp dẫn đó cho bạn khi tham gia chương trình trả góp lãi suất 0% nhân dịp khởi động khuyến mãi “khủng” chào hè.

Sở hữu Sony Xperia Z3 và Z3 Compact chỉ từ 4.990.000đ
Được mệnh danh là chiếc smartphone chạy hệ điều hành Android tốt nhất hiện nay, chiếc Sony Xperia Z3 và “đàn em” Sony Xperia Z3 Compact toát lên sự hoàn thiện cao cấp và tinh xảo mà không phải chiếc điện thoại nào cũng có được. Đáp ứng được cả nhu cầu về tính năng và hiệu năng sử dụng, đây là hai siêu phẩm luôn được dân công nghệ khao khát sở hữu.

Từ 20/4/2015 đến 31/5/2015, khách hàng mua siêu phẩm smartphone Sony Xperia Z3 và Z3 Compact tại hệ thống siêu thị điện máy Pico sẽ được trợ giá ngay và tham gia trả góp lãi suất 0%. Với giá bán được giảm sốc tới 3 triệu cho Sony Xperia Z3 và Z3 Compact, bạn chỉ cần trả trước 4.990.000đ là có thể “rinh” ngay cho mình một trong hai siêu phẩm này không lãi suất trong vòng 6 tháng.

Với tiêu chí xét duyệt hồ sơ nhanh – gọn chỉ trong 10 phút, người mua chỉ cần sử dụng chứng minh nhân dân hoặc bằng lái xe để tham gia chương trình đối với khoản vay dưới 10 triệu. Hơn thế nữa, khách hàng còn được tặng thêm những quà tặng thú vị từ siêu thị điện máy Pico nhân dịp khuyến mãi chào hè.

Giá sốc kịch sàn cho điện thoại Sony Xperia A
Ngoài chương trình trả góp không lãi suất khách hàng còn có cơ hội mua điện thoại Sony Xperia Z2, Xperia C3 và Xperia E4 với giá kịch sàn không lợi nhuận. Chi tiết xem tại đây.

Khi mua điện thoại, máy tính bảng và laptop tại hệ thống siêu thị điện máy Pico, khách hàng còn được đổi trả hàng miễn phí trong vòng 15 ngày nếu có lỗi từ nhà sản xuất. Theo đó, ngoài lợi ích tiết kiệm chi phí chưa từng có, người tiêu dùng hoàn toàn có thể yên tâm trải nghiệm đầy đủ về sản phẩm trước khi đưa ra quyết định mua vừa ý nhất.

Để tham gia chương trình, bạn đến các địa chỉ thuộc hệ thống siêu thị điện máy Pico:

· 76 Nguyễn Trãi - Thanh Xuân – Hà Nội
· 173 Xuân Thủy - Cầu Giấy – Hà Nội
· 324 Tây Sơn - Đống Đa – Hà Nội
· 148 Giảng Võ – Ba Đình – Hà Nội
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhokss
TÍCH CỰC
9 năm
lãi suất % trong 6 tháng hấp dẫn đấy, bác nào thích thì chiến thôi 😁
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
@Pico Jsc Ngon vậy mà ko áp dụng cho iphone chứ nhỉ, chỉ hi vọng cái giá gốc đừng đẩy lên quá cao thôi,chứ ko lại thành trả lãi trước 1 cục
jakethanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trinhtham12 Bác nên đọc kỹ bài trước khi comment trả lời nhé, đọc mà thêm phiền
trinhtham12
ĐẠI BÀNG
9 năm
@jakethanh Thế theo bác thì với cái nd quảng cáo như vậy thì ng đọc sẽ hiểu thế nào, đây là mình đưa ra các trường hợp có thể xảy ra!
nản
trinhtham12
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanh_nhan Thì mình chỉ đưa ra các trường hợp có thể xảy ra, vì bài qcao chỉ nói mỗi ls và số tiền, k nói kỳ hạn nên mình bảo mọi ng fai hỏi kỹ các thông tin về kỳ hạn, phí!
các thông tin quan trọng nhất của trả góp là:
1, giá bán máy
2, số tiền tối đa đc vay
3, kỳ hạn vay
4, ls vay
5, phí phát sinh liên quan.
Liệu có nên mua ko nhỉ 😁 thích em Z3c này quá !
@trantrungtu đúng như quảng cáo thì tới ngay thôi bạn, nhưng phải đọc kĩ hợp đồng nhé.
Quãng cáo vẫn chỉ là quãng cáo
Chương trình hay và hấp dẫn đấy, Fan Sony đâu múc thôi. Chứ như mua iPhone trả góp, lãi suất quả là cắt cổ.
@Hiep2014 Năm nay S6 vừa thoát diện "Ế" hay sao chưa thấy trả góp chính hãng nhỉ :p
kumperssor
TÍCH CỰC
9 năm
@dmt4ukhw4 Em nó mới ra mà chú. Cứ từ từ cũng vô diện ế hết à
@dmt4ukhw4 Cho dù thoát diện "ế" thì chiếc điện thoại năm nay của SS cũng không kịp hít khói doanh số chiếc điện thoại năm ngoái của Apple !
@dualshock Hai thím này nhầm chuồng rồi nhé, title không có chữ SS hay Apple nào cả nhé.
Sao không ghi rõ giá tổng cộng cho Z3 phải trả là bao nhiêu? Quảng cáo mập mờ quá
@hoanggiabao FPT đang trả góp 0% cho Z3,Z3c đó bác, có cần thì cho e sdt e tư vấn làm thủ tục cho bác nha, mới chuyển qua FPT làm r.hihi
Ttdmt
TÍCH CỰC
9 năm
@hoanggiabao Thì cái lãi suất 0% nó nằm trong cái giá đó, ghi giá thì bạn cụ thể thì bạn có mua đâu, đã ghi trên tiêu đề là quãng cáo mà.
@Ttdmt Giá bán sẽ tính tại thời điểm bạn đến làm thủ tục (như khi bạn mua lẻ trả tiền trực tiếp), vì giá bán lẻ có thể thay đổi theo thị trường nên bên mình không ghi một mức giá cố định.
@hoanggiabao lãi 0% mà thím 6 tháng đúng hạn là ok
chitkon
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái này là 0% thật đấy các bác ạ. Pico hợp tác với PPF mà. Tin chuẩn nha!
@chitkon 0% nhưng mỗi tháng ngoài số tiền phải trả người mua vẫn phải trả thêm 31 nghìn gọi là phí dịch vụ chuyển tiền . 6 tháng * 31= 186 khìn nữa ạ
@chitkon PPF thì khỏi mua nhá. Lãi đắt cắt cổ 😁
@Lavie est Belle Hôm trước con em đi vay bên này 30 chai đọc kỹ hợp đồng xong cộng trừ nhân chia tính ra cả gốc lẫn lãi 55 chai .. Quá rẻ đó mà ..!
@BB Viet Nam Thỳ nó tính lãi nhưng ko trừ gốc. Nhiều người ko tìm hiểu kĩ + bọn nhân viên giải thích vòng vèo để người vay mù mịt 😁
trinhtham12
ĐẠI BÀNG
9 năm
vừa vào xem, Z3 k có hàng, các bác này qcao quá ảo!
Nó tăng giá lên để bù vào lãi xuất
@pham duc quyen Mình k nghĩ là tăng giá mà là chưa giảm giá mới đúng. Chắc qua kỳ này là sẽ xuống 1 ít nữa thôi.
@thanh_nhan Chắc vậy và anh nào mua trả góp xong sẽ thấy mình cũng chẳng được lợi lộc gì
@pham duc quyen Bác nói chỉ đc cái chuẩn.
Oh ngon 😃.
heorung52
TÍCH CỰC
9 năm
Em chỉ mong giá M4 AQUA dưới 7.000.000 VND là em rinh em nó về ngay ^^.
kacer
ĐẠI BÀNG
9 năm
Động thái cho thấy. z4 đang ở rất gần chúng ta. Có thứ để so sánh với SS S6 ^^
@kacer trong cái hình lộ trình sony giới thiệu vào Q2/2015 thì ngoài flagship phone còn có thêm mtb nữa, có thể là z4 ultra đấy 😁
kacer
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cardmanhinh.com Vừa nói khi sáng.. Tới trưa nó họp báo ra chuẩn bị ra mắt Z4. :v
Lãi suất 0% vs ai có thẻ tín dụng kiểu sacombank chẳng hạn 😁
P/s:chả ai cho vay ko lấy lãi cả
@kira6866 Chương trình này không cần thẻ gì cả bạn nhé
hai tmt
TÍCH CỰC
9 năm
Nghe thì hay nhưng đến trực tiếp mới biết được. Mình gặp nhiều trường hợp như này lắm rùi, mới đầu nghe quảng cáo hay lắm nhưng đến nơi thì mới thấy có nhiều cách để moi tiền người mua lắm...buồn ! 😔
Đọc kỹ hợp đồng trước khi trả Nợ...😁
heomap211289
ĐẠI BÀNG
9 năm
chi nhánh Hồ Chí Minh không có chương trình à, hix 😔
HCM ko có chương trình này tiếc thật.
@vidiashop Sắp có rồi đó. Cũng ở một hệ thống lớn.
buồn cho đội sony
Mua kiểu này trả lại khùng luôn
@computerlenguyen Có mất đồng lãi nào đâu mà "khùng" bạn ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019