[QC] Sony Walkman W273 - Máy nghe nhạc chống nước thế hệ mới

TTKM
5/8/2013 7:32Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ckokichi
ĐẠI BÀNG
7 năm
dùng con này lâu rồi nhưng giờ đang bị lỗi sạc không vào, hì hụi mãi
duchm227
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ckokichi Lấy cồn lau vào chỗ tiếp xúc ấy bác, xong reset lại máy nữa là được, nó cứ bẩn hoặc mồ hôi vào cái chỗ sạc là lại bị như vậy 😆
audition23
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình vẫn đang dùng w272 mua từ năm 2013, trung bình 2 tháng nghe 1 lần. chất âm hơn w273.
duchm227
ĐẠI BÀNG
7 năm
@audition23 Chưa nghe thử 272, nhưng thấy 273s của mình cũng chẳng khá lắm 😆.
Cái bọn Sony mất dạy thế hệ cũ dùng sạc cắm usb trực tiếp dễ dùng , phiên bản sau nó toàn xài cái sạc nó chế , phải nói cái sạc như cái shi người ta ấy , dùng được 1 thời gian là có hiện tượng không sạc được , đã thế được 1 thời gian nó ngưng sản xuất không bán sạc nữa không biết đi đâu mà mua sạc . Bọn sony chết tiệt , máy thì còn tốt mà sạc thì éo có , éo thể tả nổi tâm trạng lúc này về đồ của thằng sony .
duchm227
ĐẠI BÀNG
7 năm
@emxinh0607 Bác tháo tung ra, lau cồn, cả sạc lần chỗ tiếp xúc, là lại lên, nó ko sạc được, đa số là do cái chỗ sạc trên tai nghe ấy, đi tập nhiều, bụi bẩn, mồ hôi nó vào, thế là ko sạc đc 😆. Thỉnh thoảnh bị mình lại vệ sinh, reset là hết 😃). Sống chung với lũ 😃).
ckokichi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@duchm227 cảm ơn bác chỉ cách, em làm nhiều lần lắm rồi. đang vứt ở nhà. Mua con xiaomi nghe mà như đấm vào tai.
duchm227
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ckokichi Làm rồi mà ko đc ah bác? Chuẩn rồi, loa di động của xiaomi nghe cũng như đấm vào tai luôn. 😆.
hoanggia
ĐẠI BÀNG
6 năm
dùng dưới nước có ổn kh ta?
Sản phẩm tk thì quá tiện, mà mỗi lần sạc là muốn đập luôn cái máy huhu
chelseavinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
không biết giá bao nhiêu vậy bạn nhỉ
/
nguyentigi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình mua máy này sử dụng rất ok nhưng tiếc là mất sợ dây sạc, bác nào biết mua dây sạc ở đâu chỉ mình mua, cảm ơn rất nhiều!
With this wakman you can get the best ễxperience 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019