[QC] SVHouse giới thiệu tai nghe đường phố đầy cá tính của Sennheiser

Hư Trúc
19/6/2012 3:15Phản hồi: 217
217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có mem nào từng nghe Senn 598 thì cho mình ý kiến về âm bass của nó vs, nghe chay có ổn không hay bắt buộc phải qua amp
HD 598 nghe hay lắm , bass vừa đủ, xuống sâu, gọn , tiếng chi tiết, âm hình chính xác.. nói chung nghe hay. nếu bác có điều kiện thì sắm thêm con nuforce uDac2 thì nghe hay nữa, mềm mại gọn gàng
@loa.com.vn có loại input bằng jack 3.5 không vì mình chủ yếu dùng di chuyển
@hetnoi Thường headphone dạng cao cao tí nó dùng 6.3 hết (1 phần để đảm bảo chất lượng, 1 phần là ... tâm lý người dùng 😆) Tầm đó trừ in-ear ra thì mình nhớ có mấy con ATH là 3.5
@Spirit Coder à, ý mình hỏi là có con amp nào có cổng input 3.5 luôn không, còn nếu uDac2 thì mình phải dùng jack chuyển từ 3.5 to jack hoa sen để cắm vào amp à vì nguồn phát nhạc của mình là máy nghe nhạc
@hetnoi Bạn ko nói rõ là bạn muốn amp hay headphone có 3.5 thì ai biết được. Còn 3.5 thì có O2, headstage arrow (3G, 4G), ít ra mình nhớ thế đã.
@Spirit Coder cảm ơn bạn!
Cho
cho mình hỏi có chỗ nào bán beats xịn tại hà nội trên tinhte
em đang tính cưới em này, ma nó đi với máy nghe nhạc nào tầm 2triệu là ngon các bác
@Leodinas Em khuyên bác mua con Walkman xịn 800$ vừa giới thiệu hay con nào đó ngang tầm thì hẳn suy nghĩ đến việc rước Sen... vì tai hay mà máy dở thì thắt cổ chai thôi 😁
@ephraimalpha
mấy con dòng bình thường này chả thần thánh đến độ phải chơi con Walkman đó đâu. Nói chung Senn thượng vàng hạ cám đủ cả, tầm dưới 2tr thì nhìn chung cũng chả cần nguồn tốt (có tốt cũng chả khác gì). Mấy con cao hơn cỡ 5xx thì do thiết kế nên mới cần thêm 1 con amp tầm tầm, từ 6xx trở lên thì cũng do đặc thù nên đòi hỏi cao hơn.
ngân sách của em có 4 triệu mà phải mua cái tai nghe vs máy thôi bác, bác nói vậy thì nghỉ luôn cho khỏe @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019