[QC] Thể hiện cá tính qua phụ kiện âm nhạc độc đáo

TTKM
27/4/2015 7:45Phản hồi: 13
[QC] Thể hiện cá tính qua phụ kiện âm nhạc độc đáo
Những bước nhảy hiphop chất “lừ” cuốn hút người xem không chỉ đến từ nét đẹp hiện đại, “bụi bặm” đường phố, sự ngạo nghễ đầy phóng khoáng mà còn thể hiện qua gu âm nhạc riêng và những phụ kiện âm thanh cực “chất”. Ngoài khả năng tuyệt vời giúp bạn thỏa mãn niềm đam mê vô tận dành cho âm nhạc, những thiết bị âm thanh này còn là phương tiện độc đáo thể hiện cá tính riêng của chính bạn.

Người ta thường chọn các loại trang sức vàng, bạc hay kim cương để làm mình thêm lấp lánh và nổi bật, nhưng với thế giới của những con người yêu hip hop, họ chọn các món phụ kiện âm nhạc để tô vẽ nên từng đường nét cá tính trong họ. Một nhóm thanh niên hip-hoper cực chất, quần thụng, áo phông, mang bên mình vài phụ kiện âm nhạc độc đáo, ra phố, bật nhạc lên và…breakdance. Đôi khi không cần phải nói nhiều nhưng sự tự do, đam mê và cá tính riêng thể hiện mạnh mẽ trong từng bước nhảy, từng giai điệu vang lên, từng chiếc vòng họ mang trên tay và thậm chí bởi từng phụ kiện âm nhạc họ chọn.

Sự đam mê âm nhạc thể hiện trong từng phụ kiện âm nhạc họ chọn

Thời gian gần đây, các sản phẩm loa không dây, kết nối bluetooth ngày càng được giới trẻ ưa chuộng bởi tính tiện lợi và tức thì. Với thiết kế nhỏ gọn, trẻ trung, dễ dàng kết hợp với chiếc balo để cùng bạn xuống phố, thiết bị âm thanh thông minh này có thể theo bạn mọi lúc mọi nơi, từ trường học đến “chỗ hò hẹn”, thậm chí có thể cùng bạn đi du lịch. Bạn sẽ luôn được “kết nối” cùng những bản nhạc mình yêu, tận hưởng sở thích nghe nhạc mọi lúc mọi nơi.

hinh PR 1.jpg
Những chiếc loa bluetooth kết nối không dây trộng thật “thích mắt”

Màu sắc là yếu tố khá quan trọng trong việc thể thiện cá tính của chính mình. Bạn có thể tha hồ lựa chọn một chiếc loa với đúng màu sắc bạn yêu thích, với thiết kế tinh tế, năng động và cá tính, thể hiện đúng tâm trạng, thần thái và phong cách của mình.

hinh PR 2.jpg
Chiêm ngưỡng sắc màu trẻ trung, bắt mắt và cá tính của các sản phẩm loa kết nối không dây.

Nói như vậy không có nghĩa bạn nên “bỏ quên” những chiếc tai phone. Hiểu được nhu cầu thể hiện cá tính riêng qua phụ kiện âm nhạc, những chiếc tai phone đang được các nhà sản xuất khoác lên mình nhiều phong cách cực kỳ ấn tượng, tôn lên nét trẻ trung, tươi mới, mạnh mẽ, “chất lừ” của người sử dụng.

hinh PR3.jpg
Những chiếc tai phone “nói hộ” phong cách trẻ trung, mạnh mẽ, hiện đại của“khổ chủ”

Sở hữu một chiếc loa hay tai nghe là điều không thể thiếu đối với bất kì bạn trẻ nào đam mê âm nhạc, đặc biệt là cô nàng, anh chàng theo phong cách hiphop. Khoác lên mình những sản phẩm tiện dụng, phong cách, thậm chí một chút “bụi bặm” không những đưa bạn tới tận cùng của cảm xúc âm nhạc mà còn là cách thể hiện cá tính độc đáo, và gu thời trang của chính mình.
Bạn trẻ trung, năng động, mạnh mẽ và hiện đại, hãy để các phụ kiện âm nhạc mới lạ và cá tính này nói hộ bạn!

Bừng tỉnh mọi giác quan bằng bộ sản phẩm loa và tai nghe iSound với hệ âm thanh cực “bốc”, chất âm mạnh mẽ với bass sâu và chắc cùng khả năng tái tạo âm thanh cực đỉnh, cho bạn lắng nghe mọi cung bậc cảm xúc trong từng nốt nhạc một cách hoàn hảo nhất.

13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngthgila
TÍCH CỰC
9 năm
Mệ thì có Mê nhưng tiền đâu mua 😃 chơi đồ công nghệ mà không có tiền khổ lắm, chỉ dám mơ
shinhaphura
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhiều người nói: ăn chơi không sợ mưa rơi, nhưng nếu chơi nhiều quá, sẽ bị ... cảm lạnh do đẫm mưa, lúc đó thì không còn sức để mà ... chơi. Tốt nhất là biết giữ sức để còn chơi nhiều trò ít tốn kém mà hữu ích nữa, đúng không ạ?! ;)
Thương hiệu này có vẻ mới. 😃 hôm nào tìm hiểu xem sao. Thấy ở nước ngoài đánh giá chưa có gì đặc sắc
tiwenger
ĐẠI BÀNG
9 năm
hiện tại đang thích cái handphone giống điện thoại bàn mà ko biết đâu bán hết.
@tiwenger Mai Nguyên
tiwenger
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ncdangson bạn cho mìnhl link được ko, mình vào tìm mà ko thấy sản phẩm này.
@tiwenger http://mainguyen.vn/tai-nghe-native-union-pop-phone.html
bernerasu
TÍCH CỰC
9 năm
cái vụ thể hiện cá tính này làm nhiều bạn trẻ lao đao, nhiều cha mẹ lao đầu lắm đây nè.
ONE NO!
TÍCH CỰC
9 năm
bác nói phải bạn em có nhiều đứa đú mua Z3 17tr mà chỉ biết tối ngay tự sướng
Tung nam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đang dùng tai nghe Parrot Zik, khá hài lòng 😁
Tai/loa bluetooth chẳng khác nào là thứ phế phẩm trong việc chơi âm thanh; điều chế, giải điều chế
Thương hiệu Trung Quốc ah? Sao nhìn sản phẩm cứ hao hao mấy hãng "quen thuộc" vậy nhỉ? 😁
phuong_nam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng nhái mà cũng chịu khó quảng cáo kinh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019