Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Trải nghiệm fpt f6 cùng xu hướng công nghệ

Hư Trúc
20/3/2012 4:29Phản hồi: 296
296 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pin con này nghe nói trâu nhưng xài dc mấy ngày vậy các bác?có hơn dc con i5 của viettel ko vậy?
@vuongloi8x Pin 1400mAh, ngang với q-mobile P11, nó chạy hdh nên ngốn pin nhanh hơn. Dùng ~2ngày. Mình ko dùng con này nhưng cũng dùng pin loại 1400mAh. ^^. Úpppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Mình chưa xài con VT i5 nên k bỉt, con f6 này lên mạng chơi games nghe nhạc cả ngày mói hết pin, xài bt 3 ngày k cần sạc, cảm ứng vậy là quá ok!!!
ngtnviet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này tốc độ chip, ram y như Lenovo A60. Còn về màn hình độ hiển thị dưới ánh nắng thì thua xa. 😃 Vừa đi mua cho ông anh cơ quan 1 em.
@ngtnviet Con a60 đẹp lắm hả bạn?giá nhiêu vậy?

Gửi từ HTC HD7 Pro/+ của tôi
ngtnviet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vuongloi8x Hoanghamobile bán lenovo a60 3380k bạn à.
@ngtnviet Cấu hình như f6 hả bác,hcm ko bit ở đâu bán hết,đúng là hàng hiếm.

Gửi từ HTC HD7 Pro/+ của tôi
ngtnviet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vuongloi8x Chuẩn luôn. Còn lenovo a60 màn hình đẹp hơn là do màn của sharp. Mà mình tưởng trong đó đầy ra. Thegioididong bán, công ty cổ phần đại dương ,...
Mua di, chan cho ji nua, xai ok lam, noi chung rat hop tui tien sv-nguoi thu nhat thap muon xai android ...
ngtnviet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Them ty tien ma mua lenovo a60 chu con nay ra ngoai nang nhin man hinh phai dung tay che moi thay.

From my mobile.
tammoto
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa xài nhưng có ý kiến: không thể so sánh con này với SS Y. Con này hơn hẵn chổ 2 sim. Có xài Android mới biết là 2 sim quan trọng: một sim chính và một sim 3G để vô mạng. Smartphone bây giờ hầu như thường xuyên sử dụng mạng mà vô mạng bằng sim thoại thì tiêu.
Điểm nữa: dù là hàng Tàu nhưng không nhái, dù sao cũng được nhãn FPT. Con như H K-Phone hay BiPhone, hàng nhái xài vừa dõm vừa nhục.
@tammoto hích xài ăn roi thì mua gói ulimit mà xài chứ.
@tammoto
từ hồi mua cho đến giờ chưa thấy chỗ nào không ổn, nếu có thì chỉ có cái tai nghe đi theo máy rất cùi bắp 😁
Mong là sắp tới sẽ có cook rom cho em này
3.5 inch là nhỏ chứ cực lớn gì.
Dang ky goi cuoi vimax the la xong!neu la viettheo.
Neu mot so tien nhu the nay thi bo them vai loet nua mua cua bac thuong gia la qua ok.nhu s1hay moi con htc,sky.chu mang cai mac fpt dung vai thang la,muon dap vao tuong.mua roi moi biet la sai lam.ban lai thi khong ai mua?
thaodao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Người ta tặng thì dùng thôi...không chạy được SKYPE ...
smartphones
ĐẠI BÀNG
12 năm
có xài dc k 😁
dù sao cũng dc FPT phân phối...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119