[QC] Trên tay phụ kiện da Khắc Tên cho iPhone 6, iPhone 6 Plus

cuhiep
26/9/2014 14:54Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Điện thoại có vỏ kim loại giúp thoát nhiệt tốt hơn, và khi các bác dán 1 miếng da dầy vào là các bác đã góp phần mạnh mẽ giúp điện thoại nóng hơn rất nhiều
giá cao rùi
anh hiep nên đem qua mỹ bán thử xem_ mở rộng thi truong
case tàu bên mỹ nó bán tận 10_20 đô toàn hàng nhựa
Có ai biết giá tầm bao nhiu k nhỉ

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Eo h mới để ý kĩ. Mấy miếng dán da đó k bảo vệ cái cạnh ngang. Rớt cái là móp liền 😔

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
angelo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tớ dán da cho cả iPhone và iPad, iPad thì vẫn còn, còn iPhone dùng khá lâu nhưng vì nó bở ra thì đã vứt đi rồi. Mình có chuyện băn khoăn thế này, không biết là da thật hay da gì mà cái dán lưng cho iPhone của mình lúc chảy nước miếng dán và bong thì mình có xé thử và xé được. Mình nghĩ chắc mồ hôi tay của mình đã làm hỏng miếng da nên mới xé dễ dàng vậy được chứ nhỉ. Nếu bạn trả lời trúng ý mình thì mình sẽ tiếp tục chọn cover KT cho những sản phẩm sau này
nightbg
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích cái flipcover lắm nhưng n ko bv được viền, đành mua dán lưng rồi ốp viền
Có dây lưng và ví nam không bác ơi
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác Hiệp thử nghĩ đến việc cái flip cover thêm 1 miếng da nữa để có thể để thẻ ngân hàng, card các kiểu đi ạ
ở tphcm mua địa chỉ nào vậy các bác ?
@LOX2608 địa chỉ là 436/2g, đường 3/2, phường 12, quận 10 bác nhé
@Didu Thanks bác nhiều nhé !
cái bao đút ra đút vô ko nên xài, ko hiểu sao khắc làm hở cái miệng bao da ra quá nhìu , ko có nút cài nên năm ngoái xài cho con 5s gold bị rớt nhẹ máy văng ra 1 khúc móp nặng bán lại nhanh lỗ mất mấy triệu bạc .
Cá nhân thấy dán da thô và xấu.mất hết vẻ đẹp của máy.cứ dán trong 2 mặt là đẹp nhát
em muon mua bao da mat sau cho con iphone5 ma o nuoc ngoai mua lam sao day
đợi khi nào có iphone sắm cái
tanhoa2004
ĐẠI BÀNG
10 năm
Flip cover thiết kế không được tinh tế và đẹp phối màu thì hơi bị vô duyên tự nhiên hai mặt hai màu đối lập nhau. Mà mép da nên hơ cho liền rồi phủ lớp sơn chống tưa da lên:
1. Bảo vệ mép da
2. Tạo thêm vẻ mỹ quan cho sản phẩm.
Hai miếng da ghép vào nhau nhìn nó gượng gạo làm sao đó. Không tự nhiên lắm
Nói chung là không có gì đặc sắc cả. Giá tương đối cao có lẽ do làm thủ công nhiều nên giá cao.
Chi phí da thật sự không quá cao
Đẹp và hơi đắt !
mua dán khắc tên 1 lần, thấy kêu da thật.... vậy mà dùng 1 thời gian, lớp sơn trên da bong chóc nhìn kinh di. Luột luôn.!

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
tanhoa2004
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zozo102 Đúng là da nhưng da có nhiều loại bạn ah. Loại da @Cụ Hiệp xài chỉ 0.005 USD/ 1 Sqft thôi. Mà da nếu bạn để trong túi thì nó sẽ bị tróc lên như thường. Vì da này nó như vậy. Chi tiết hơn mình không nói được vì nó liên quan nhiều thứ đến nghệ và bí mật công nghệ của công ty túi xách bắt buộc
cái màu đỏ khá đẹp,
Cho em hỏi là các loại da của Khắc tên có thể làm sạch bằng cách đánh xi thông thường được không???
Đã dán miếng da và rất hài lòng với Khacten. Miếng da vừa đủ độ dày bằng phần lồi camera nên yên tam ko sợ em ấy bị xước.
P/S: Mình đang xài bao da sen cho Xperia Z2 và rất hài lòng về độ bền của em nó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019