[QC] Trên tay sản phẩm Khắc Tên cho Galaxy S6, S6 Edge

cuhiep
14/4/2015 5:30Phản hồi: 376
376 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt vời, chỉ còn thiếu tiền mua máy
Mình muốn khắc tên gia công da mỏng hơn nữa để dám lưng đt được mỏng hơn
binb0nz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dán vào nhìn S6 tinh tế hơn hẳn 😁
Theo mình Khắc Tên nên đầu tư thêm vào dòng sản phẩm ốp da. Bao da thì có vẻ hơi già và rối, miếng dán thanh nhưng dùng 1 thời gian ở các mép nhìn không ổn tí nào.
sonbkmta
ĐẠI BÀNG
9 năm
dán da cho Samsung thì làm đẹp, mà cho Blackberry thì lởm khởm. sao lại có sự khác biệt thế nhỉ? ngắm mấy cái bao da và flipcover cho Q10 trắng mà không muốn mua
Cam lồi nên dán da bò thì ngon rồi . mà giờ vẫn có người dùng bao da sao ? Mìn thấy bao da bất tiện ah ...
Nói chung khacten chỉ lợi thế ở việc PR chứ hàng không chất và giá quá chát. Mình ở Hà Nội hay đặt của 1 bạn làm đồ da thủ công giá mềm và đồ cực chất, dùng ko đụng hàng luôn.
FB_IMG_1429931673265.jpg FB_IMG_1429931647786.jpg
trunglee711
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haiyen1012116 Bạn cho mình trang web hay liên lạc để xem hàng online được không. Mình cũng muốn xem để mua và so sánh.

Cảm ơn bạn
@trunglee711 Bạn lên facebook search Đồ da thủ công nhé, bạn yên tâm mình đã đặt ở đó 2 cái bao da dạng ví cho Z ultra và rất hài lòng, trong khi cu em mình ngại đi nên qua chỗ Lý Nam Đế đặt khacten làm 1 cái bao đeo cho máy nghe nhạc Sony giá 500k bé tẹo mà thất vọng toàn tập
HV889
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trunglee711 của 1 bạn ngoài hà nội luôn này. lâu lâu có đc miếng da kanguru xài đã lắm. Tấm hình kèm là ví đựng card bằng da kanguru, làm hoàn toàn thủ công
@haiyen1012116 Bạn cho mình cái link or địa chỉ được ko ?
@haiyen1012116 Bạn cho mình cái link or địa chỉ được ko ?
vistahome
TÍCH CỰC
9 năm
Hy vọng face ra tính năng lẹ lên dể mai mốt share thì ko ai biết và làm phiền đến họ.. Đang dùng mili power thấy ok..
anhtuannd
TÍCH CỰC
9 năm
Miếng dán này khi bóc ra mình tự bóc được hay cần ra Khắc Tên để bóc ạ? Mặt kính S6 bị dính lem nhem sau khi bóc thì cũng không vui lắm 😔
Khắc tên nên quảng cáo chi tiết hơn về "đặc tính kỹ thuật" tí, bằng da thì đa số người biết, nhưng: độ dày của lớp da đó ntn? tuổi thọ, bám mồ hôi,... cụ thể hơn, vì khi đó anh em chưa từng dùng qua mới hình dung đc và chọn lựa sản phẩm khi có nhu cầu @cuhiep !
Haitrue
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đã và đang dùng sp của khacten mấy năm nay 😃
zphatptz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thiết kế đẹp tiện lợi chất liệu da tốt và bền.
Đó giờ xài sp bên kt cũng nhiều, nhận xét da kt mới đầu dán lên đẹp mà dễ phai màu da quá. Mong bên kt làm sao cho màu da bền bền tý, chứ lấy bông thấm nước lọc chà nhẹ thôi mà đã ra màu vậy rồi. Gỡ thì tiếc, mà để thì ko đẹp mắt tý nào.
Có vài tấm hình chụp lên ko anh em lại nói mình dìm hàng.

@Shock Xài đồ da nên chọn màu vàng da bò, màu nâu đậm hay màu đen, nếu có điều kiện thì dùng chất liệu vintage là ngon nhất, càng dùng lâu càng bóng đẹp. Mấy cái da màu mè xanh đỏ thường là loại kém chất lượng nhuộm màu cho bắt mắt, dùng xuống mã nhanh lắm
HV889
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Shock da kém quá vậy. mình xài bóp gần 5 năm còn chưa bị như vậy. chỉ mong nó hư để mua cái khác mà chưa hư nữa
vauto0123
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp thế nhỉ. uóc ji có cái 😔
Màu sắc có vẻ không hợp lắm với máy
pdh1102
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Khắc Tên : cho mình hỏi là miếng dán da mặt sau có dầy bằng camera nồi không?
Mình kết cái kiểu dán da màu nâu, note4 dán ra gì không ta?
dangphucvn
TÍCH CỰC
9 năm
Rất đẹp, muốn 1 cái nhưng k có s6 :3
lại cái kiểu bốc thăm trúng thưởng thì lại về hết nhà nó thôi. Mẫu mã xấu xí, cảm ứng 5in mà nhét vào cái bọc lúc rút vào rút ra đã thấy bất tiện.
Đúng là cạn ý tưởng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019