[QC] Video thực tế Q-Smart S22

Hư Trúc
26/10/2012 7:30Phản hồi: 446
446 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Việt Nam có tự tay làm ra được cái điện thoại nào đâu, nếu có ráp tại vn thì cũng phải nhập linh kiện từ nơi khác về thôi, bài này đã có chữ QC to đùng rồi, nếu mọi người ko muốn đọc thì đừng có vào. Bộ đui hã. Hàng Q ai nói là nhanh hư, tui có cái Q sài 3 năm mà vẫn còn sài đuọc nè ( nó từng rớt nước mà ko thèm đi sấy ai ngờ hoạt động bình thường) nên bây h tui rất tin tưởng hàng Q nên ko chê nữa.
sonca247
ĐẠI BÀNG
11 năm
Wifi dung la hoi yeu, ma lai ken song nua.

Sent from my Surface RT
Ôi cứ tàu khựa dán nhãn việt thế này thì chả bao giờ mình dùng nó cả !
mỗi 1 cái điện thoại thôi mà các bác chem gần như tan cả diễn dàn, làm ji mà nghiêm trong như các bác nói. mjh thấy đơn giản chỉ là thíc thì mua, ko thíc thì thôi...
sonca247
ĐẠI BÀNG
11 năm
GPS của con này cũng hơi kém. Đi tren quốc lộ 1A mà chỉ ra giữa quốc lộ cũ và quốc lộ mới.

Sent from my Surface RT
hàng tàu mà bác kể cả nó ăn lãi ít vs giá ấy ko thể có chất tốt dc đâu
dang này nó làm sao chịu lãi ít đâu cho nên chất vo vẩn thôi
có 1 tình trạng đáng buồn là hiện nay anh hùng thì ít mà Hero-KB thì quá trời là nhiều, cứ hễ thấy người ta bảo là hàng Tàu khựa,là hàng đểu...thì lại nhào vô la lối hùa theo mà d*k hiểu cái gì cả,haizzz, xin lỗi chứ những loại người này tôi KHINH... Nếu các ""đại gia" giàu có hãy mua thử 1 cái rẻ tiền này về dùng rồi hẵng lên đây chê bai chém gió, khi ấy nghe còn êm đít hơn, chứ còn ko, hãy suy nghĩ và hành động cho công tâm 1 tí, có trải nghiệm để rồi có hiểu biết thì mới nói, còn QC ra sao thì mặc kệ họ, nếu là lừa đảo thì Cty tan tành từ lâu rồi, ko chờ mấy H-KB xông ra chém đâu_ gạch đá thoải mái, đây cũng đang định xây biệt thự 😁
P/s: bức xúc, tôi cũng đã kéo về 1 em s22 dùng thử rồi, dc 3 tuần, và hoàn toàn ko hối hận về em í, hoàn toàn xứng đáng (lưu ý chỉ có 1 điểm là wifi hơi chuối thôi, còn lại ok)
@GirlJereMy Bác ơi thế không biết đăng kí 3G cho sim à, có phải chỗ nào cũng có wifi đâu

Sent from my Mobiistar Touch Lai 5.0 using Tinhte.vn
@GirlJereMy 70% ( phỏng đoán ) người sử dụng smartphone sử dụng 3G để duyệt web

@sakutarami Chuẩn, like :D, wifi kém không thành vấn đề :D, đa phần người dùng bây giờ đều dùng 3G

LongTPham
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sakutarami hay đó bác 😃
thoi gian xem 1 nam sau no co ngon dc nua ko biet ngay
@zhuang Q.mobile s10 ra 2 năm rồi có ai kêu

@Nguyễn Tùng Dương qmb cũng tuỳ hàng đang nói con s22 này nhảy s10 vào đây làm gì
@zhuang Cùng một hãng cả thôi ông tướng 😁

@Nguyễn Tùng Dương nói chung là dùng để trải nghiệm thôi chứ mà nhu cầu cao hay bền thì ko dc tien nao của ấy thôi
leminh1305
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này chắc chip ram rẻ tiền, cấu hình ảo kiểu như Hat ka phone
Ôi dào cứ cái quan niệm cổ hủ tiền nào của đó đọc ngứa cả mắt.

@Nguyễn Tùng Dương test chán rồi bác dùng thì ko vấn đề gì có điều nó ko ngon như hàng có thương hiệu
@zhuang Rất nhiều người khi hết lí thường nói được dùng cái này, cái kia rồi sau đó lấy cớ đấy để phán

@zhuang Rất nhiều người khi hết lí thường nói được dùng cái này, cái kia rồi sau đó lấy cớ đấy để phán

@Nguyễn Tùng Dương tùy bác thôi chẳng lý gì cả
Lên đây. Toàn thấy mấy người nén gạch là sao nói thật là tôi đang dùng s22 cua qmb đây và thấy nó cũng rất tốt không thua kem các đt đắt tiền là bao nhiêu thế mà mấy bác chưa dùng thử mà lên đây ném gạch là sao? Các bác có ý thức chút đê.
Mình cũng đã dùng con qmb m45 đc 3 năm rùi trong khi đó cầm nó phang nhau bao nhiêu lần rùi mà giờ vẫn chạy tốt tôi ko hiêu các bác chê nó ở điểm nào
Minh dinh mua con S22 The ma nghe cac bo noi nan luon. K mua nua. Dung 3bua hong chet! Minh co 3,5trieu bay gio biet mua smartphone nao day? Minh thich dien thoai man hinh to! Cau hinh k thap qua'! Mua SKY thi toan la hang nhai' chang biet the nao nua? Dau dau qua'! Mua duoc 1 SMPhone ma dau dau the
@QuyetCoi9x Nói cho mấy ace yên tâm: Tôi đang dùng cái F6 của Fpt rất ổn tuy hơi yếu về cấu hình. S22 do Q sản xuất lại đc Fpt phân phối và bảo hành, Fpt cũng là cty phần mềm có uy tín thì anh em còn lo lắng lăng tăng gì nữa, mua mấy cái 2nd về ai bảo hành đây? S22 hoặc P700i thích thì xúc ngay, một em pin trâu và một em màn hình to đang phân vân đây kakaka, còn chần chừ gì nữa vì cả hai đều đc Fpt hỗ trợ root và gỡ bỏ các app khó ưa đáng ghét chạy ngầm hao pin, dữ liệu (gmail, email, hình nền động .vvv).
jeanydang
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sos7803 Hàng Q mà fpt nào bảo hành bạn? Hàng Q trước h vẫn có đội ngũ bảo hàng chính hãng của nó phần bố trên cả nước liên quan gì đến thằng fpt?
3,5Trieu mua em smartphone nao bay gio nhi cac bac? Tu van giup e moi'!
@tunglxx226 😃 bac' co nham k vay? Con Su660 ,lumia da tren 4trieu rui, e chi co 3,5trieu thui lam sao ma mo duoc. Hix hix chac phai mua tam S22 Q-smart sao...? Hix 😔
tunglxx226
ĐẠI BÀNG
11 năm
@QuyetCoi9x Bác cập nhật giá châm quá :-j. Tất nhiên là hàng thương gia ấy. Còn lumia 710 cellphones đang bán 3tr5 kia kìa 😃)
@tunglxx226 o cellphones dang ban con lumia 710 5trieu6 bac ak. E moi len tinhte len chua biet gi ka. B chia se tu van giup e voi de e mua 1 con dien thoai Anrdoi
tunglxx226
ĐẠI BÀNG
11 năm
@QuyetCoi9x Nó đang bán loại xách tay chỉ 3tr5 thôi, cơ mà đang hết hàng.
Nói chung có mấy may e vừa nêu đấy, bác vào trang rao vặt mà xem 😃. Mấy bác masterfight, connhimhoi, khanhcfc có vẻ uy tín mà giá cũng rẻ nữa 😃

Sent from my cm_tenderloin using Tinhte.vn
troi. thay cac bac che Q-mobile du qua. du gi cung la cua Viet. made in china co sao dau gan 90% do dien tu cao tren the gioi deu made in china. quan trong la cua hang nao thoi. hang Apple san xuat tai Tq, Vaio san xuat tai Tq, Samsung cung Tq,.... sao khong thay ai y kien may cai do
jeanydang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vãi...Toàn keyboard hero vào ném gạch... Mồm lúc nào cũng khựa với khựa... Nhìn lại điện thoại của mình xem có chữ Made in china không =]
có bạn nào dùng thử chưa?cho ý kiến nào.xem quảng cáo chẳng biết đường nào mà lần

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019