[QC] Viettelstore: Thứ 6 iPhone 6 Plus giảm ngay 1,6 triệu - Tuần lễ Nokia: Giá cực đã

TTKM
22/1/2015 1:24Phản hồi: 221
[QC] Viettelstore: Thứ 6 iPhone 6 Plus giảm ngay 1,6 triệu - Tuần lễ Nokia: Giá cực đã
Bạn có đang mơ ước sở hữu chiếc iPhone 6 Plus – một tuyệt phẩm iPhone Phablet đầu tiên và hoàn hảo của Apple? Với thiết kế vỏ kim loại nguyên khối cao cấp viền quanh màn hình Retina Full HD 5,5 inch tuyệt đẹp, đặc biệt siêu mỏng chỉ 7 mm cùng camera 8MP chống rung quang học, được trang bị bộ vi xử lý chip A8 cực mạnh, iPhone 6 Plus đã tạo ra một thế hệ mới nhất của iPhone khiến bạn khó lòng cưỡng lại.

Một sự kiện chưa từng có “Apple Friday” – Thứ 6 iPhone 6 Plus giảm ngay 1,6 triệu cho bản quốc tế sẽ được “công phá” duy nhất vào ngày 23/1/2015 tại hệ thống bán lẻ Viettel trên toàn quốc – giúp bạn sở hữu chiếc iPhone hoàn hảo bảo hành chính hãng với mức giá không thể rẻ hơn:

Các “fan” của iPhone hãy nắm chắc cơ hội tuyệt vời này, đừng bỏ lỡ vì “lốc giá” chỉ có duy nhất trong thứ 6 ngày 23/01/2015 tại tất cả các siêu thị Viettelstore trên cả nước.

Sau ngày “Apple Friday” thật đã, khách hàng sẽ lại được thỏa mãn với “Tuần lễ Nokia” từ 24/1 -30/1/2015 với rất nhiều ưu đãi hấp dẫn dành tặng khách hàng. Chương trình áp dụng cho những thiết kế Lumia thông minh: 530, 630, 535, 730 tặng phiếu quà tặng đến 400.000 đ, trả góp lãi suất chỉ 0%, mang lại cho khách hàng cơ hội sở hữu và trải nghiệm những tính năng tuyệt vời từ hệ điều hành Windows Phone.

Đặc biệt, trong 3 ngày 24, 25, 26/1, tại hệ thống bán lẻ Viettel, chiếc điện thoại Nokia XL với màn hình IPS LCD rộng đến 5 inch được trang bị bộ xử lý lõi kép cấu hình “mượt” sẽ có giá chỉ từ 2.789.000 đ; hay điện thoại Nokia X2 2 sim 2 sóng trẻ trung nổi bật với màn hình ClearBlack sẽ được tặng ngay phiếu quà tặng giá trị đến 600.000 đ.

unnamed (1).png
Ngoài ra, chương trình “Tết Lumia – Tết đại gia” với trăm ngàn giải thưởng tiền mặt trị giá hơn 20 tỷ đồng sẽ mang đến cho khách hàng một cái Tết thật rộn ràng và may mắn.

Hấp dẫn hơn, khi khách hàng đến “Chợ đêm” Viettel vào lúc 18h đến 21h trong 2 ngày Thứ bảy, Chủ nhật 24, 25/1 sẽ mua được những sản phẩm với giá khuyến mại Tết: Masstel i230 giá chỉ còn 299.000 đ, ưu đãi dán mình hình điện thoại chỉ 19.000 hay với 79.000 đ khách hàng đã mua được thẻ nhớ 8GB/USB 8GB/tai nghe Genius. Đặc biệt, vào lúc 18h00, điện thoại Masstel A120 thiết kế nhỏ gọn, tiện dụng giá siêu rẻ chỉ từ 99.000 đ, tặng kèm sim Viettel giá trị khuyến mại 360.000 đ.

Đồng thời, để đáp lại sự tin cậy của khách hàng, hệ thống bán lẻ Viettel cam kết “chính sách đổi hàng trong vòng 30 ngày” và dành tặng rất nhiều phiếu mua hàng có giá trị lên đến tiền triệu. Bên cạnh đó, mặt hàng laptop còn được giảm giá và tặng ngay bộ quà trị giá đến 1,5 triệu đồng.

Để biết thêm thông tin chi tiết về chương trình, quý khách truy cập website: https://viettelstore.vn hoặc đến siêu thị Viettel gần nhất.
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

romantic2503
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá tốt quá. cho bác nào muốn sắm em này :3
miseryme
TÍCH CỰC
9 năm
Giá chính hãng bằng giá xách tay luôn! 😁 Hy vọng không bị ép mua kèm phụ kiện :D
skeleton147
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lâu lâu mới thấy được khuyến mãi ngon như vậy
romantic2503
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá tốt vậy. hy vọng hàng xách tay sẽ hạ nhiệt và k/m (không giới hạn số lượng) nhưng đừng báo hết hàng là đc 😁.
sợ không giới hạn số lượng nhưng. trong kho hết hàng thì cũng quá tội
Nghèo nên có giảm như này vẫn ko có tiền mua 😁
Thụy Du
ĐẠI BÀNG
9 năm
chính schs trả góp 0% có áp dụng cho iphone ko vậy ạ ?
enticu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thụy Du mình nghĩ là không có cho iPhone đời mới đâu, nếu có thì cũng chỉ là các iPhone đời cũ như 5S trở xuống bởi vì iPhone là thứ quá nhiều rủi ro (dễ bán nên dễ bị quịt nợ) cho các nhà trả góp.
@Thụy Du ở fpt đang có trả góp 0% cho ip 5s kìa
ko giảm ip6 mà giảm ip 6 plus ----------------> chứng tỏ IP 6 plus ế chổng vó =))

Gửi từ cục nhôm có hai viền trăng trắng sau lưng!
Phải là thứ 6, iphone 6+, giảm ngay 6tr chứ 😁
@bicycle_taxi Thế thì đã ko cần phải quảng cáo.=D>
Vẫn chỉ là giấc mơ 😁
Gia dat kinh... Tui o My mua hang used tam $600 cho con 16gb ... Thinh thoang mua $850 cho con Gold 128 World nguyen seal chua active....Xai roi thay cung binh thuong ko ghe gom nhu bac chu quang cao.
vistahome
TÍCH CỰC
9 năm
@thainmuk thì công ty mình trả $ cho công nhân ở campuchia 1$ =21 thì tính 21 chứ sao, thì lúc mua là 809$ (nhưng trừ thuế còn 750$),
@flyfly Mình thấy 2 bạn tranh luận nhưng bạn nói lời không hay cho lắm, 🆒
Cho dù bác kia có dũa nail cả năm mới có tiền mua con iphone thì cũng không có vấn đề gì 😃
Vì dũa nail chứ không ăn tr-ộm c-ướp, không l-ừa đ-ảo, nên không có gì phải mắc cỡ hết o_O
Miễn là không xoè tay xin tiền mẹ để cố mua cho được con iphone mặc cho gia đình thiếu trước hụt sau là ok :rolleyes:
@thien-appleton ok nha bạn mình trích lại lời trước của bạn nha:

"Gia dat kinh... Tui o My mua hang used tam $600 cho con 16gb ... Thinh thoang mua $850 cho con Gold 128 World nguyen seal chua active....Xai roi thay cung binh thuong ko ghe gom nhu bac chu quang cao."

câu của mình:

"tui cũng ở mỹ nè, 850 kèm thuế gần 900 rồi cũng ngang giá xách tay về vn thôi... mà ở mỹ đt 800 cũng đâu có rẻ, you làm gì mà phán kinh thế, dũa nail cả năm mới đc hay sao?"

bạn sống ở Mỹ thì xưng You với tui giữa ngừoi Việt với nhau là chuyện bình thường, còn dũa nail cũng là công việc mà người Việt nào cũng làm hết, chả có gì là mắc cỡ hay khó chịu hay đàn bà hay trẻ con cả. mình sống ở San Diego 4 năm, Houston 3 năm và hiện tại là SoHo năm thứ 2, San Diego và Houston là thành phố đông ngừoi Việt là đó là cách mà người Việt ở Mỹ nói chuyện bình thường với nhau. Mình không hiểu bạn ở chỗ nào của Mỹ mà trả lời lại một cách "khó chịu" như vậy. Comment đầu của bạn có 4 câu ha, và mình cũng đọc kĩ hết 4 câu đó rồi mới trả lời lại, trong 4 câu đó không có chữ "plus" "+" hay "cộng" gì hết nha nên mình tạm hiểu là ip6 thường tại giá đó là giá của ip6 thường nha bạn.

ok giờ mình phân tích hai cái comment của bạn nhé nhé:

850 gold 128 gbs của bạn nói ở câu đầu tiên là 6 thường, plus gì mà plus, lên thẳng trang apple.com mà coi hay để mình dẫn lại trên apple luôn nhé: "iPhone 6 Plus 128 GBs bản hợp đồng là 499 đô chưa kèm thuế, bản sim-free hay t-mobile là 949 đô chưa kèm thuế", vậy bạn nói con 128 gold world của bạn là loại gì mà 850 đô?

đã vậy nói chuyện còn khập khiễng vãi 😃 gold 128 world nguyên seal chưa active phía trên xong xuống dưới lôi mấy trang eBay, Swappa hay Craiglist ra mà nổ, thưa thánh, con đố thánh lên ba trang đó kiếm được con "gold 128 world nguyên seal chưa active" mà rẻ hơn giá gốc 100 đô đâu ạ. Craiglist đa số bán hàng xài rồi, kiếm được cái nào 100% brand new thì hiếm lắm bạn ạ, eBay thì chất lượng dựa trên đánh giá người tiêu dùng còn swappa thì không đa dạng hàng mới chỉ chuyên android thôi.

nói chuyện trẻ con hay đàn bà gì thì tuỳ ở bạn nhận xét thôi, còn người khác nhận xét mình là nói chuyện thẳng, còn dựa trên cách nói chuyện của bạn thì để mình nhận xét nhé, bạn chả biết gì về iphone cả, về cả cái điện thoại lẫn "kĩ thuật" bởi vì ngay câu đầu comment của bạn chứng tỏ hết về bạn rồi. bạn nói "xài rồi thấy cũng bình thường ko ghê gớm", vậy theo bạn nghĩ để "ghê gớm" thì iPhone nên như thế nào? hay bạn không biết xài rồi phán như vậy? 😃

dân chơi máy móc thì mình không dám nhận, còn chuyện kém kĩ thuật hay săn lùng hàng để chơi hay buôn bán trên mạng thì xin lỗi bạn, bạn nói vậy thì bạn như thế nào? bạn chê mình như vậy thì mình cũng phải nói ra, không khéo lại chê bai tiếp. mình sống ở Mỹ, hiện đang làm Genius cho Apple Store, nên bạn quăng cái gì ra thì quăng chứ đừng quăng Apple cho mình, mình nghĩ mình rành Apple còn hơn bạn rành mẹ của bạn 😃 bởi vì từ cái giá tới cái đời cho tới từng phụ kiện mình cũng phải thuộc lòng đấy ạ 😃

bạn nói mình kém kĩ thuật thì mình đưa cho bạn hai con iPhone 6, bạn phân biệt được con nào sản xuất đợt một tại nhà máy A ở Trung Quốc hay con nào sản xuất đợt hai tại nhà máy B không? mấy năm trước từ hồi ra 4S tới 5S năm nào mình cũng về Việt Nam bán hàng xách tay hết bạn ạ 😃 anh em tinhte đây chắc cũng có vài người từng giao dịch với mình nên xác thực không khó lắm đâu, còn về xách tay đem về thì mình xách cũng ít lắm khoảng hai chục máy một đợt thôi, nên mình chẳng có biết săn lùng hàng là gì đâu bạn ạ 😃 nực cười vãi kiểu nói chuyện.

thôi, nói với bạn vậy đủ rồi, thiệt tình lúc nào cũng có mấy thành phần như vầy trên tinhte hết, thành phần ảo: ảo tưởng đời sống, sức mạnh, sự hiểu biết và cả tôn trọng ngừoi khác nữa. bạn nói bạn ở Mỹ phải không? bạn ở tiểu bang nào thành phố gì? nói ra đi mình dẫn craiglist swappa khu đó xem có máy nào 850 đô không rồi mình bạn ra caphe ngồi nói chuyện. À mà Mỹ là Hợp chủng quốc Hoa Kỳ đó nha chứ không phải Mỹ Tho đâu nhé 😃

mình bây giờ đang ở SoHo, bạn rảnh thì ghé qua 103 Prince Street, New York, NY 10012 ngày trong tuần từ trưa cho tới 5 giờ tối là sẽ gặp mình, book hẹn qua điện thoại trước nhé!

ôi Thánh Nổ!
Có tiền mình cũng không mua IP 🆒
@panhnuong Bạn cứ làm như kiếm đủ tiền để mua IP khó lắm? Nó cũng là cái điện thoại thôi, chẳng nhẽ tôi lại chỉ được phép mua IP mà không được phép mua các hãng khác?
nguyenmas
ĐẠI BÀNG
9 năm
@my_tinhtuong họ ý kiến thì kệ họ, bạn nhảy vào cắn làm gì.! bất bình giùm mem phía trên
CLong
TÍCH CỰC
9 năm
@vanluonggtvt Thế thì cố mà có tiền rồi mua cái khác,
Bác thuộc loại người có tiền cũng ko mua xe hơi, mua xe máy đi cho dễ chấn thương sọ lão
Có hàng đầy đủ và đủ màu nhé các bác. Mới đt ra hỏi siêu thị Viettelstore rồi. Mai ra xúc thôi
@xuanthuandlu H thì có hàng đầy đủ thôi. Mai rồi sẽ biết, hãy đợi đấy.
@vidiashop123 Đang xem đây bác. Máy còn nhiều nhé!
vuongchihieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xuanthuandlu ngảy mai mà. hn còn nhiều là phải
không biết có phải tới mua thì báo hết hàng không nữa! bà con em mua hết rồi
@annaphuong nhân viên bên Viettel toàn dùng ip6 thôi bác. 6 plus ế chổng chơ ko ai mua nên mới giảm giá 400k trong 3 tháng và giờ thêm 1 quả km mãi lớn nữa luôn 😁
sondung84
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ôi thứ 6 mua iPhone 6 giảm ngay 6 triệu 6 hớ hờ
😁 5.5 màn full HD thì cũng tạm, con này chủ yếu đẹp ở độ mỏng, nhưng kích thước tổng thể lại hơi to quá, to hơn nhiều g3 5.5 inch và dài hơn note 4 5.7 inch 1 chút.
Andright12
ĐẠI BÀNG
9 năm
😁 cái đậu má 23/1 là ngày mai ai mà xoay tiền kịp hả mấy bố viettel :D
tinhte2104
TÍCH CỰC
9 năm
Các sản phẩm của các trung tâm lớn tuy giá bán có phần cao hơn công ty tư nhân nhỏ nhưng khuyến mãi nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019