[QC] VTC Academy – Biến đam mê thành sự nghiệp

Hư Trúc
6/8/2012 4:34Phản hồi: 45
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VTC academy và VTC InteCom khác nhau nha các bạn
1 bên về lĩnh vực truyền thông và game
1 bên về đạo tạo, lập trình, phát triển các ứng dụng, game ...
c1tyhunt3r
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác ko thèm đọc kĩ, ko xem xét mà cứ vào phán như thánh.
Chắc vậy mới là tinhte😃
kingmage
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kinh điển các anh hùng bàn phím! Chưa biết thực hư ra sao nhưng cứ phán như đúng rồi 😆!
Mình thấy các bạn có sự nhầm lẫn giữa các công ty con của VTC, VTC Academy là TT đào tạo về Công nghệ và Nội dung số mà đâu có phát hành game. Website đây www.academy.vtc.vn
Chả hiểu mấy bạn vào phát biểu hack này nọ trong game của vtc rồi chê bai có biết rõ hoạt động của Vtc ko mà phát biểu như thánh.
Người ta nói vấn đề giáo dục thì mấy bố cứ đè game ra mà xoắn,chịu 😆
quoctien82
ĐẠI BÀNG
12 năm
CNTT đòi hỏi phải có niềm đam mê, tự tìm tòi --> môi trường học tư nhân sẽ tốt hơn nhà nước (nhà nước tôi nghi nó còn bê bối gắp trăm lần mấy cơ sở tư nhân này) vì có điều kiện csvc --> học phí sẽ cao, đi học chung với bọn nhà giàu sẽ dễ sa ngã hơn. Nhưng nếu bạn có bản lĩnh thì tôi tin là sẽ thành công.
@quoctien82 Mình đồng quan điểm với bạn này.
chipchip2
ĐẠI BÀNG
12 năm
bó tay vs mấy vị anh hùng này wá. đúng là ếch ngồi đáy giếng...haiz

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn
n0bita_epu
ĐẠI BÀNG
12 năm
năm ngoái hình như cũng có 1 lớp khai giảng học ngoài HN mình không nhớ rõ lắm. mình thấy có mail vào 1 cô nhân viên gọi điện cho mình giới thiệu về cái lớp học này. hình như cứ đăng ký rồi thi tuyển qua loa nộp tiền vào là được học
mình thấy cũng đc mà
lạy mấy thánh...bộ cái game CF bị hack là VTC cùi à??? Nên nhớ VTC game chỉ là 1 mảng nhỏ của VTC academy thôi nhé. Còn việc hack game này nọ thì chẳng đứa nào thèm quan tâm mà phải học chống hack đâu...vớ vẩn, nó làm dc cái game chẳng lẽ nó chống hack kg đc chẳng qua cái mảng đó bên VTC academy kg đụng tay chân tới thôi
Mình thấy học ở đây rất chất luượng vì rất sát với thực tế !
Lại có nhiều cơ hội như test game nội bộ !
Còn với CF ! Nếu thực sự là người trong ngành thì sẽ hiểu vấn đề tại sao lại khó ngay !
Không phải ng trong cuộc thì chém thế nào chả được ! Nó giống nhuư iOs và cydia thôi !
Game và Giáo dục là các mảng khác nhau hoàn toàn nha các thánh "màn hình"
=))
Young Buffalo Detected =))
MQ1410
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy giá cũng được mà:10tr/khóa ngắn hạn (4-6 tháng)cho lập trình windows phone cũng đâu phải là mắc lắm
Mình định học khóa đó nak, có ai đi trước chưa cho xin ý kiến với
Chất lượng đào tạo ok.

Còn muốn giỏi thì phải tự nỗ lực bản thân.

Ai quan tâm thì cứ đến mà tìm hiểu thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019